[ Help ] Tài khoản PP bị giữ tiền . Mong các anh chị giúp đỡ

antutu

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Tình hình là sáng nay thằng bạn send 90$ vào tk PP của em nhờ bán hộ

Nhưng sau khi send thì tk thằng bạn em bị limit ( tk unver ạh ) . Nhưng dòng send tiền thì báo Completed - 90$

Sau đó em vào lại tk của em thì ko thấy tiền . Nhưng lại nhận được dòng " Open Disputes & Claims " của PP

Hiện tại cả 2 tk PP đều ko có tiền . PP tạm giữ mất rùi

Em và bạn em ko có tranh chấp gì cả . Mong các anh chị giúp đỡ em nhận được tiền

Em cảm ơn rất nhiều

Nếu e giải quyết ko xong , thì tk chính của e có nhận được tiền sau time qui đinh ko ạh ?

Last edited by a moderator:
Xem cái mục action của nó mới biết đường mà giải quyết chứ...

acc unver mỗi lần nên chuyển khoảng <20$ thôi, chia ra nhiều lần chuyển, 1 ngày chuyển 1 lần thôi, chuyển 1 cục 90$ ăn mít phải rồi, chắc pp nó bắt veri gd đó.

Chú vào mục action đỏ đỏ rồi chứng minh các mục nó yêu cầu là okie mà :binhsua101:

Action của tk đây ạ . Nhưng em ko biết chọn cái nào và làm ntn . Anh chị nào teamview giúp em . Em xin hậu tạ

Chú vào mục action đỏ đỏ rồi chứng minh các mục nó yêu cầu là okie mà :binhsua101:

Action của tk đây ạ . Nhưng em ko biết chọn cái nào và làm ntn . Anh chị nào teamview giúp em . Em xin hậu tạ

View attachment 18550

- - - Updated - - -

acc unver mỗi lần nên chuyển khoảng <20$ thôi, chia ra nhiều lần chuyển, 1 ngày chuyển 1 lần thôi, chuyển 1 cục 90$ ăn mít phải rồi, chắc pp nó bắt veri gd đó.

Hiện tại e ko cần gỡ limit acc kia a àh . Bỏ luôn cũng được

Miễn sao acc chính em nhận được 90$ là đủ rồi :((

0.1$ cũng chết, 100$ nếu trust ngon chưa chắc đã hold. Nếu nó cho lựa chọn accept thì chọn refund, accept thì đi lun cả cặp...Còn không, alo contact thẳng cho nó...Nếu OK, acc hold restore limit, acc cậu nhận $. Còn xấu trời thì đi cả đôi...

- cái pp send $ phải đc remove limit (hướng dẫn remove limit có rất nhiều bài rồi cậu chịu khó đọc nhé)
- và sau đo mail cho cho nó bảo giao dịch này là binh thường ,không có tranh chấp ji .

Sau đó $ bên TK nhận sẽ đc jai tỏa

Thu mua paypal limited 180 ngày kèm hướng dẫn verify paypal acc

Nick :po_co_cha
Phone : 0926.986.986 (1 số duy nhất ko bao jo đổi)
Email :[email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week