Help, tại sao lệch tự gửi BTC trong blochchain

DACQUOCHO

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
upload_2017-7-6_11-12-22-png.98999

Các bác xem giúp em trường hợp này là bị sao vậy. em mất cả BTC mà k biết vì sao.
Sự việc là em chuyển BTC về ví blockchain có tin nhắn báo về điện thoại là nhận đc BTC rồi , vậy mà vào số dư trên ví không thấy thay đổi gì cả. Em vào xem lịch sử giao dịch thì báo đã nhận và có them dòng đã gửi đúng = số BTC e nhận, trong khi đó e chưa thực hiện lên gửi và thế là mất luôn BTC.
Có bác nào gặp trường hợp hay biết lỗi gì tư vấn giúp em với ạ.
thank ae nhiều !

mới đây mình gửi btc từ bittre về btc-e check blockchain cũng thấy thế. nhưng đợi xong 3 comfirm thì vẫn nhận đc btc bình thường

mình thấy đủ 3 xác nhận rồi mà btc vẫn chưa về bạn.hic
ví blockchain mình ko rõ. mình chưa xài nó bao giờ. mình gửi từ bittrex lên btce thì thấy nó báo thế những vẫn nhận đc bt

upload_2017-7-6_11-12-22-png.98999

Các bác xem giúp em trường hợp này là bị sao vậy. em mất cả BTC mà k biết vì sao.
Sự việc là em chuyển BTC về ví blockchain có tin nhắn báo về điện thoại là nhận đc BTC rồi , vậy mà vào số dư trên ví không thấy thay đổi gì cả. Em vào xem lịch sử giao dịch thì báo đã nhận và có them dòng đã gửi đúng = số BTC e nhận, trong khi đó e chưa thực hiện lên gửi và thế là mất luôn BTC.
Có bác nào gặp trường hợp hay biết lỗi gì tư vấn giúp em với ạ.
thank ae nhiều !
xem may có dính key log gì ko ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week