[HELP]Tiền bị hold ở acb

kiều này chắc là dính phốt rồi . TK chính chủ hay sao ? trước giờ có làm gì bậy bạ không ?
6tr thì vẹo gì mà phong toả tk cơ chứ . Mà có dính phốt thì 6tr cũng chả vấn đề

Nhưng mình không hiểu lý do tại sao thằng pp là 1 cty lớn như vậy mà lại bảo mật kém để ngta hack tùm lum rồi sinh ra đủ loai tiền bẩn.

@luxubushops e thường xuyên mua thẻ của bác bằng pp nè, làm ăn lâu dài bác có thể giảm rate xuống chút không ạ, tính 1pp = 18k dc rồi, pp e nguồn youtube thôi (sorry a e vì post cmt ko liên quan).

Nhưng mình không hiểu lý do tại sao thằng pp là 1 cty lớn như vậy mà lại bảo mật kém để ngta hack tùm lum rồi sinh ra đủ loai tiền bẩn.
nếu làm chặt hơn nữa thì đảm pảo đến chíh chủ còn khó gd chứ nói j` hacker . bất cứ hệ thốg nào cũg có lỗ hổg lâu lâu còn thấy gg pị hack thì nói j` đến pp :)

nếu làm chặt hơn nữa thì đảm pảo đến chíh chủ còn khó gd chứ nói j` hacker . bất cứ hệ thốg nào cũg có lỗ hổg lâu lâu còn thấy gg pị hack thì nói j` đến pp :)
Xác nhận code trong email mỗi khi giao dịch sẽ giảm đáng kể rủi ro rồi còn gì.

Dễ sử dụng chứ nếu bảo mật cao quá như mỗi giao dịch cần confirm bằng SMS thì nhiều lúc người mua quên điện thoại hoặc không nhận SMS được.

@luxubushops e thường xuyên mua thẻ của bác bằng pp nè, làm ăn lâu dài bác có thể giảm rate xuống chút không ạ, tính 1pp = 18k dc rồi, pp e nguồn youtube thôi (sorry a e vì post cmt ko liên quan).

cảm ơn bạn, mua bằng Paypal đắt hơn do nhiều yếu tố như: phí Paypal cao (2,9% + 0.3$), nhiều rủi ro như thi thoảng bị reverse (có thể do người mua cố tình, hoặc do paypal thấy giao dịch đáng ngờ,...), bạn hình dung nếu 1 người thực hiện 3 giao dịch với tổng giá trị ~45$ nhưng vài tiếng sau Paypal thấy đáng ngờ và hủy giao dịch thì mình bị mất 45$ đó, như vậy để đảm bảo an toàn thì mình cũng phải tính giá cao lên 1 chút, tuy nhiên hy vọng dần dần ổn định hơn để có thể giám giá xuống.

thớt đã bị thủ tiêu :p

cái đó là bình thường bạn à. GIao dịch quốc tế khi refund hoặc nhận đc payment thì thường mất 30 ngày để clear và có thể rút.
QUy định của ACB là như thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week