[HELP] trao đổi lập ID mega :D

hieu230592

Hero
Reactions
425
MR
0.559
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vào thẳng đề: như các bác đã biết thằng mega không cho ref trên cùng 1 ip nhưng cho phép nhiều id trên cùng 1 ip miễn không ref nhau

e lập topic này nhằm giúp mọi người lập ID hộ nhau cho tiện, đỡ phải đổi IP hay fake phủng gì cho nó bất tiện

e mở màn: bác nào lập hộ e 7 cái nhé, không thì 1 2 cái cũng đc, dù sao nhiều id 1 ip cũng chả chết ai :D, e sẽ giúp lại đàng hoàng :D

cảm ơn bác nào đky dùm em :D. tất cả đã đc đky r nhé :D

e hack wifi dùng chùa của hàng xóm, reset modem của họ nữa thì toi. hôm bữa e chỉnh mạng vào reset 2 lần thế là nó ngắt béng luôn. May mà nó lại mở lại lúc đêm :D

Last edited by a moderator:

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
chiêu này hay àh ! nhưng mà... úp cho chủ thớt

e ngại fake ấy

mất time lắm, ntnay nhanh hơn. lập mấy cái nick mà cứ phải ngồi fake,xong r đợi, r lại fake ip khác :(

sao ta không trao đổi e lập cho bác bác lập cho e có phải nhanh không

vuvanthanh

Newbie
Reactions
137
MR
0.000
ui zời. ham hố gì tiền ref nhỉ. Mình cứ lập ID độc lập chẳng liên quan gì đến nhau hết. chỉ trùng địa chỉ IP register thôi

---------- Post added at 05:38 AM ---------- Previous post was at 05:38 AM ----------

không biết nó pay k0 nữa. Mới làm thử tuần đầu

Ồ té ra bác nhờ tạo ID giúp! Lúc sáng mới ngủ dậy mờ mắt nên ko đọc kỹ nên tưởng bác đổi ref qua lại :) sr nghen! Nhân tiện up cho bạn luôn!

ui zời. ham hố gì tiền ref nhỉ. Mình cứ lập ID độc lập chẳng liên quan gì đến nhau hết. chỉ trùng địa chỉ IP register thôi

---------- Post added at 05:38 AM ---------- Previous post was at 05:38 AM ----------

Tính ra thì tiền ref cũng được kha khá đấy, nếu mình làm được 100$ thì tiền ref cũng được 10$ =))

ko ít lắm đâu cậu! 10% thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week