[Help] vấn đề nạp tiền vào Bancore để verify Paypal

haivlnewbie

Senior
Reactions
99
MR
0.000
hiện tại có 1 acc paypal rồi nhưng chưa verify. lên google đọc vài tut hướng dẫn thì biết là phải dùng visa ảo bancore. nhưng khổ cái là Paypal nó bắt tài khoản bancore phải có 1,95 $ để active thì mới được , mình thì chịu chả biết nạp tiền vào bancore kiểu gì. anh em có kinh nghiệm đi trước thì hướng dẫn với. mình vừa bước vào chân vào mmo được 1 tháng . chưa có nhiều kinh nghiệm mong anh em đừng gạch đá :)

VCC la gi the ban
bancore của bạn cũng là 1 VCC ( gọi tắt của : thẻ visa ảo )
bạn đừng nên xài bancore vì sau này rất khó quản lý , nếu paypal bạn limit bạn lấy đâu ra ảnh chụp thẻ visa mà gửi cho paypal
và đầu số bancore xài lâu quá nên bị paypal hay cho vào blacklist ( ver xong chả làm gì tự limit tài khoản )

Nếu xài paypal bạn ra ngân hàng sacombank mua thẻ quà tặng All for you ( giá 50k / 1 thẻ + nạp 70k để ver paypal = mất tổng 120k ) . Đắt hơn 1 tý nhưng sau này tài khoản có vấn đề gì như limit... , thì ung dung cầm thẻ thật mà chụp ảnh gửi Paypal

Hoặc bạn mua cuẩ mấy bạn bán VCC sacombank ở forum này cho nhanh này , nhờ họ tư vấn thêm cho dễ , anh em mmo nhiệt tình lắm

bancore của bạn cũng là 1 VCC ( gọi tắt của : thẻ visa ảo )
bạn đừng nên xài bancore vì sau này rất khó quản lý , nếu paypal bạn limit bạn lấy đâu ra ảnh chụp thẻ visa mà gửi cho paypal
và đầu số bancore xài lâu quá nên bị paypal hay cho vào blacklist ( ver xong chả làm gì tự limit tài khoản )

Nếu xài paypal bạn ra ngân hàng sacombank mua thẻ quà tặng All for you ( giá 50k / 1 thẻ + nạp 70k để ver paypal = mất tổng 120k ) . Đắt hơn 1 tý nhưng sau này tài khoản có vấn đề gì như limit... , thì ung dung cầm thẻ thật mà chụp ảnh gửi Paypal

Hoặc bạn mua cuẩ mấy bạn bán VCC sacombank ở forum này cho nhanh này , nhờ họ tư vấn thêm cho dễ , anh em mmo nhiệt tình lắm
thank. mình cũng chưa có thẻ ngân hàng cơ. hôm nào tiện thể đi làm luôn :) cho mình hỏi làm thẻ ngân hàng việt nam nào support paypal tốt nhất vậy.

thank. mình cũng chưa có thẻ ngân hàng cơ. hôm nào tiện thể đi làm luôn :) cho mình hỏi làm thẻ ngân hàng việt nam nào support paypal tốt nhất vậy.
Thẻ ngân hàng nào cũng được:
1. ACB : Miễn phí làm thẻ
2.Sacombank.

Không chơi VCB

Thẻ ngân hàng nào cũng được:
1. ACB : Miễn phí làm thẻ
2.Sacombank.

Không chơi VCB

CHuẩn girl

Chơi paypal thì cứ thẻ trả trước visa mà táng , 16 số visa là số tài khoản bank luôn, vừa có visa verify paypal , vừa có tài khoản bank rút tiền
1 thẻ được 2 việc thế còn gì

ACB : 1 cmnd đc 4 thẻ trả trước miễn phí
Sacombank : 1 cmnd thì mua thoải con gà mái , sợ ko chi nổi giá 50k/ 1 thẻ thôi , mua nhanh hơn đi mua sim rác ngoài tiệm , ko thủ tục lằng nhằng

CHuẩn girl

Chơi paypal thì cứ thẻ trả trước visa mà táng , 16 số visa là số tài khoản bank luôn, vừa có visa verify paypal , vừa có tài khoản bank rút tiền
1 thẻ được 2 việc thế còn gì

ACB : 1 cmnd đc 4 thẻ trả trước miễn phí
Sacombank : 1 cmnd thì mua thoải con gà mái , sợ ko chi nổi giá 50k/ 1 thẻ thôi , mua nhanh hơn đi mua sim rác ngoài tiệm , ko thủ tục lằng nhằng
vậy bây h mình phải ra làm thẻ ngân hàng + mua 1 thẻ visa trả trước để về verify à o_O

vậy bây h mình phải ra làm thẻ ngân hàng + mua 1 thẻ visa trả trước để về verify à o_O

Yup, mua 1 thẻ hết 49k, bạn nạp vào đó 100k cho thoải mái là hết 150k để verify nhé :D

làm thẻ ngân hàng làm gì
vì bản thân cái thẻ visa trả trước thì nó có số TK ngân hàng kèm theo là 16 số visa in trên thẻ luôn

Làm thẻ ngân hàng thì làm để sử dụng lâu dài thôi , chứ paypal thì ko cần thẻ ngân hàng nội địa làm quái gì , thủ tục lằng nhằng và 1 tuần mới có thẻ

Ae nói rõ cho bạn ấy là
Chạy ra ACB kêu làm cho cái thẻ visa để veri paypal rồi nạp zo 50k hay 100k tốt nhất bạn cầm 200k ra làm tránh trường hợp phát sinh lại quê :)

làm thẻ ngân hàng làm gì
vì bản thân cái thẻ visa trả trước thì nó có số TK ngân hàng kèm theo là 16 số visa in trên thẻ luôn

Làm thẻ ngân hàng thì làm để sử dụng lâu dài thôi , chứ paypal thì ko cần thẻ ngân hàng nội địa làm quái gì , thủ tục lằng nhằng và 1 tuần mới có thẻ
thẻ visa cũng rút được tiền giống thẻ ngân hàng à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week