Help về TK PP, dính 21 ngày là sao vậy?

Nhưng vẫn chờ 21 ngày mới giao dịch đc mà :D
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
1. Complete 5 transactions without any buyer disputes, claims, or returns.
2. Receive $100.00 in payments for goods and services.
3.Be a seller, receiving payments with PayPal, for at least 60 days, from the date you receive your first payment.

qua được 3 điều này sẽ ko bị hold 21days nữa ko thì @@

1. Complete 5 transactions without any buyer disputes, claims, or returns.
2. Receive $100.00 in payments for goods and services.
3.Be a seller, receiving payments with PayPal, for at least 60 days, from the date you receive your first payment.

qua được 3 điều này sẽ ko bị hold 21days nữa ko thì @@
nếu ko đủ các đk đó thì sau 21 ngày mình sẽ thoát đc án à b. lúc đó sẽ bán cho ng khác đc đúng ko?

nếu ko đủ các đk đó thì sau 21 ngày mình sẽ thoát đc án à b. lúc đó sẽ bán cho ng khác đc đúng ko?
Chính xác nếu không đủ các điều kiện đó thì số tiền bạn nhận trong vòng 21 days mới giao dịch được chứ ko phải là 21days sẽ giao dịch được hết số tiền, ví dụn giờ bạn có $20 nhưng 15 ngày sau bạn nhận được thêm $10 nữa thì tới ngày thứ 21 bạn chỉ giao dịch được $20

Mình nghĩ rút về là chắc ăn nhất

Bán lại thì cận thận, sau này PP thấy bạn dan diếu với account có tiền bẩn thì có lẽ.........

Dan diếu có nghĩa là bạn chuyển tiền Personal ( thuộc về Friend / Family), vì người mua giờ họ check người bán, dòi trả kiểu Personal (chứ Services lên 180 ngày Dispute thì thằng bán nào dám mua?)

toàn thánh phán ko à, bạn xem pending blance nó có bao nhiêu thì số đó ko đc giao dịch, còn lại vẫn ok, theo như mình đoán, số $ của 3 giao dịch đầu tiên bạn sử dụng vẫn bình thường nha

ko còn cách nào à bác, nếu bây h e send tiền cho bác thì có sao ko??

bạn thử send tiền cho mình biết liền ấy mà;) đùa chứ bấm vào cái link phía dưới xem nó bảo pending đến lúc nào nhé.cái 21 day là nó báo có giao dịch bất kỳ nào đó trong đấy cần phải đợi mới được appro, tức là mua bán,hay chuyển gì đấy mà nó chưa xác thực

ôi trời, bao h mới đến 21 ngày,
bác có biết nó tính từ bao giờ ko? hay là từ thời điểm mình veri pp

lần 1 nhận 10$ => 21 ngày sau xài dc 10$ này

lần 2 nhận 20$ => 21 ngày sau xài dc 20$ này

thời điểm 21 ngày tính cho mỗi gd từ ngày nhận gd đó

sau khi hoàn thành dc 3 bước cơ bản (60 ngày) thì từ đó sẽ ko bị hold tiền 21 ngày nữa

lần 1 nhận 10$ => 21 ngày sau xài dc 10$ này

lần 2 nhận 20$ => 21 ngày sau xài dc 20$ này

thời điểm 21 ngày tính cho mỗi gd từ ngày nhận gd đó

sau khi hoàn thành dc 3 bước cơ bản (60 ngày) thì từ đó sẽ ko bị hold tiền 21 ngày nữa
Đó là với trường hợp balance báo pending chứ, chứ đây có trong balance rồi mà, em cũng chưa tới 21 ngày nhưng có trong balance vẫn with về bank đc

Đó là với trường hợp balance báo pending chứ, chứ đây có trong balance rồi mà, em cũng chưa tới 21 ngày nhưng có trong balance vẫn with về bank đc

dĩ nhiên Balance có $ nhập vào thì cứ xài bt thôi có gì đâu, đang nói những $ bị hold pending chưa dc nhập vào balance

cứ nhìn balance có bao $ thì sử dụng chỗ đó, cái nào chưa nhập vào thì chờ, đơn giản vẫn là chờ =]

Ảnh chụp màn hình_2014-12-17_235456.png

cách nè , cho bác nào cần

dĩ nhiên Balance có $ nhập vào thì cứ xài bt thôi có gì đâu, đang nói những $ bị hold pending chưa dc nhập vào balance

cứ nhìn balance có bao $ thì sử dụng chỗ đó, cái nào chưa nhập vào thì chờ, đơn giản vẫn là chờ =]
thì đó bác
bác xem ảnh thì tiền vẫn trong balance, hay nó chỉ thống báo 21 ngày thui
Tài khoản pp mình ko hề có pending gì cả
liệu chó chuyển tiền cho người khác đc ko nhỉ?

như vậy 28$ kia của mình nó nằm trong bala, ko hề có giao dịch pending
vẫn chuyển $ cho người khác đc nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week