Help về trình duyệt Gchorme

tình hình lah minh update td mới nhất của chrome về tất cả chạy BT chỉ có mở Mp3.zing.vn thf nó không tự động chạy Ctrinh phát nhac nữa mà nó cứ hiện tải vè thui..lỗ này là gì
IDM không tuơng thích hay sao
khắc phục thế nào

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
tình hình lah minh update td mới nhất của chrome về tất cả chạy BT chỉ có mở Mp3.zing.vn thf nó không tự động chạy Ctrinh phát nhac nữa mà nó cứ hiện tải vè thui..lỗ này là gì
khắc phục thế nào
Vào option của IDM ,bỏ cái đuôi MP3 đi thì nó sẽ ko tự động bắt link MP3

Upvote 0

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
khắc phục thế nào
cái này bị lâu lắm rồi kệ nó chuyển sang nghe nhạc trang khác

Upvote 0

quan164ccl

Newbie
Reactions
69
MR
0.000
Cái này gặp nhiều rồi, khi nào nó bắt link thì cứ cancel đi, khoảng 2 -3 lần là IDM nó lên cái bảng gì ấy, cứ ok là lần sau nó không hiện nữa. Chứ cứ làm như mấy cách bác kia thì sau này muôn down làm sao đc

Upvote 0

anhlaai

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Gần đây gần 1 tuần mình cũng bị như bạn nhưng trước đó mình dùng bản mới nhất của chrome mà vẫn bt chỉ có 1 tuần gần đây là bị như bạn nói, nhưng nếu dùng fire fox thì ko sao cả. mà lại ko thích fire fox, điên ghê, muốn nghe nhạc, xem video lại dùng nó quá. Từ cái thuở dùng chrome đến giờ giờ mới bị thế này chán vật vã

Upvote 0

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Cái này là do bản mới nhất của chrome nó chưa tương thích với IDM thôi chứ ko có gì đâu thớt, khắc phục tạm thời như các comment trên đã nói rồi đó ,hoặc thêm 1 biện pháp nữa là khi play 1 bài nào đó ở các trang nghe nhạc thì giữ phím Alt 1 lát là nghe được

Upvote 0
Gần đây gần 1 tuần mình cũng bị như bạn nhưng trước đó mình dùng bản mới nhất của chrome mà vẫn bt chỉ có 1 tuần gần đây là bị như bạn nói, nhưng nếu dùng fire fox thì ko sao cả. mà lại ko thích fire fox, điên ghê, muốn nghe nhạc, xem video lại dùng nó quá. Từ cái thuở dùng chrome đến giờ giờ mới bị thế này chán vật vã
loay hoay mãi mất time k duoc gi cả
vãi

Upvote 0

sophiatoi90

Junior
Reactions
16
MR
0.000
cách này mình vô tình tìm ra và hình như cũng ko thấy ai làm đó là bạn dữ nút Alt trong luc nó buffering video (lúc đầu) sau đó nhả ra nghe bình thường :D, còn không đơn giản hơn thì vào option, chọn thẻ file type, và viết vào mục "don't start downloading automaticaly from the following site": *.mp3.zing.vn :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week