Ask HELP VỀ ULTRA PAY

CupicAngels

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
TÌNH HÌNH LÀ E VỪA CHIẾN ULTRA PAY THÁNG ĐẦU TIÊN.
CÁC BÁC CHO E HỎI TÍ LÀ NET NÀY CÓ CẦN W8 HAY J KO?
VỚI LẠI LÚC CHIẾN E KO POSTBACK CHO SITE THÌ CÓ VẤN ĐỀ J NỮA KO?
E SỢ CHIẾN XONG RỒI KO ĐỦ ĐIỀU KIỆN PAY NỮA THÌ KHỔ.
MONG CÁC PRO NHÀ MÌNH TRẢ LỜI DÙM E ẠH
CẢM ƠN MỌI NGƯỜI !

Up cho cao thủ UltraPay vào nghiên cứu

bạn cho mình hỏi nó trừ có nhiều ko,và ban có tỷ lệ cao ko vậy bạn
tớ không biết nữa.
Nó phụ thuộc vào bạn làm con offer có bị reserved không.
Còn tớ bị nó ban một acc rồi.

nó có từng lv cho cậu, giống như chơi game, làm con offers 1$ nó + exp. full exp thì lên lv, sau đó mỗi lv là mỗi thời gian pay khác nhau. từ 29 ngày đổ xuống tính từ lúc request. mình bị - 40% xong nó gởi email cảnh báo, giờ ko làm nữa, có làm lúc request nó cũng trừ hết thôi

nó có từng lv cho cậu, giống như chơi game, làm con offers 1$ nó + exp. full exp thì lên lv, sau đó mỗi lv là mỗi thời gian pay khác nhau. từ 29 ngày đổ xuống tính từ lúc request. mình bị - 40% xong nó gởi email cảnh báo, giờ ko làm nữa, có làm lúc request nó cũng trừ hết thôi
vậy thì lúc nào có $ thì có thể request ngay đúng ko cậu.còn lúc nào nhận dc $ thì tuỳ vào level mà có số ngày delay tương ứng hả cậu.

vậy thì lúc nào có $ thì có thể request ngay đúng ko cậu.còn lúc nào nhận dc $ thì tuỳ vào level mà có số ngày delay tương ứng hả cậu.
dung roi do cau. Net nay de~ tinh'. nhung dung lam nhieu qua. request <200$ do~ bi tru` nhieu`

falling cho mình cái yahoo với :)

dung roi do cau. Net nay de~ tinh'. nhung dung lam nhieu qua. request <200$ do~ bi tru` nhieu`
sau khi nhận được payment từ đợt request trước mới được phép request tiếp đúng ko cậu.
tức là phải cân nhắc thời gian request hả cậu

sau khi nhận được payment từ đợt request trước mới được phép request tiếp đúng ko cậu.
tức là phải cân nhắc thời gian request hả cậu
uhm dung roi ban. nhung can nhac minh nghi~ nen request it lan thoi ;)...ma dung request sach nhe. no nghi~ mik sap ra di. no ban luon :D. chuc cau thanh cong

uhm dung roi ban. nhung can nhac minh nghi~ nen request it lan thoi ;)...ma dung request sach nhe. no nghi~ mik sap ra di. no ban luon :D. chuc cau thanh cong
cũng có được một số kinh nghiệm.mong giao lưu cùng cậu
cho mình xin yahoo tám được ko cậu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week