Help về zeek!

ngày nào vào dien đàn cũng thấy vài vụ :binhsua46::binhsua46:

Upvote 0
giống 1 em reff của tui.giờ k bít làm răng mà lấy lại đây.khổ thân .mấy thằng lười biếng làm đi scan bắt dc đem chém hết đi

Upvote 0
Mới bị mất nick zeek! Anh em cho hỏi giờ support zeek như nào! Thanks anh em !
Mất được 1 month rồi support cũng rồi ,gọi qua cũng rồi(hk gặp được nv trực tuyến vì money yếu) ---->> mail 1day gởi 1 lá cho [email protected]:binhsua46: hk ăn thua số SS# cũng có mà proof lần đầu up date cũng có lun nhưng đành pó tay

Upvote 0
Mất được 1 month rồi support cũng rồi ,gọi qua cũng rồi(hk gặp được nv trực tuyến vì money yếu) ---->> mail 1day gởi 1 lá cho [email protected]:binhsua46: hk ăn thua số SS# cũng có mà proof lần đầu up date cũng có lun nhưng đành pó tay
Zay bác đành ngậm ngùi đi. Chứ tiếc hoài mang thêm bệnh tức!

Upvote 0
Nếu là acc của mình và chơi từ đầu thì pó tay zeek thật, có đủ các thông tin như vậy mà vẫn không lấy lại được acc sao????

Upvote 0
chán thật , sao nó không cải thiện tình hình bảo mật nhỉ , kiểu này chẳng ai dám deposit thêm tiền vào :(

Upvote 0
Ko bik zeek cố ý hay là vô tình đây.... :binhsua160:Sắp đến ngày nâng vip mà thế này thì fải trì hoãn lại vài bưã ko bik có sao ko đây :binhsua160:

Upvote 0
Ko bik zeek cố ý hay là vô tình đây.... :binhsua160:Sắp đến ngày nâng vip mà thế này thì fải trì hoãn lại vài bưã ko bik có sao ko đây :binhsua160:

chắc hok sao, chỉ là hok dc hưỡng lãi trong khi chờ đợi thôi mà :binhsua140:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week