Suggest help xin link phần mềm phát wifi cho laptop win xp

bạn lên google search với từ khoá "connectyfi" nhé

Mua cái modem wifi cho khỏe. Không thì nâng cấp lên win 7 or 8, xài Connectify.
win xp cũng phát wifi đc, cậu lên google search với từ khoá " cách phát wifi cho win xp" nhé

win xp cũng phát wifi đc, cậu lên google search với từ khoá " cách phát wifi cho win xp" nhé

Sử dụng được ko mới là quan trọng. Ngày trước cũng đã từng mò mẫm biết bao phần mềm cho win xp rồi nhưng mà ko được. Giờ thì đã dùng win 8 + Connectify bản quyền rồi. Nếu cậu đã từng xài được phần mềm nào cho win xp thì cho tí hướng dẫn.

mình đã gửi link trên rồi đó, cậu cài thử đi xem kết quả nhé, mình lên để hỗ trợ chứ ko phải cải nhau :D

mình đã gửi link trên rồi đó, cậu cài thử đi xem kết quả nhé, mình lên để hỗ trợ chứ ko phải cải nhau :D
Nếu đã xài được phần mềm nào thì hướng dẫn cho ngta cụ thế là cái phần mềm đó luôn đi chứ, đưa cho cái link có mấy cái soft thì ngta biết chọn cái nào?Check lần lượt từng cái ah?. Thế mà cũng gọi là hỗ trợ sao.?

Nếu đã xài được phần mềm nào thì hướng dẫn cho ngta cụ thế là cái phần mềm đó luôn đi chứ, đưa cho cái link có mấy cái soft thì ngta biết chọn cái nào?Check lần lượt từng cái ah?. Thế mà cũng gọi là hỗ trợ sao.?
cái nào mình cài vào cũng chạy đc hết cả, muốn xài cái phần mềm nào thì down cái đó thôi

Phát ad-hoc thì cần gì phần mềm. Cái thread không 1 comment thì bạn tự hiểu rồi đấy
phát bằng ad-hoc thì đt đâu nhận đc mà nó phát cũng yếu

học quản trị mạng vào cmd rồi gõ lệnh gì đấy quên mất rồi. lên google tìm là thấy
cái lệnh đấy chỉ dùng cho win 7 và win 8 thôi, còn xp thì chịu

học quản trị mạng vào cmd rồi gõ lệnh gì đấy quên mất rồi. lên google tìm là thấy
lệnh này chứ gì
netsh wlan start hostednetwork

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week