[help] Zeek ko tự cộng VIP

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Các pro về zeek cho mình hỏi tí
Tình hình là hum trước có mua 1 it bids trog phần "Buy Zeek Sample Bids!"
Từ bữa đó đến nay acc ko tự cộng vip nữa , có tự động mua bid
Retail Profit Pool Award for : 7/25/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $3.80 with 100% in Repurchase. $0.00 in cash award, and 3 in purchased bids.

và phải vào "Bid Give Manager Give Free Bids! : cho bids người khác nó mới + vip vào balance
có cách nào để nó tự cộng vip như cũ ko? thanks

2 ngày zeek mới cộng 1 lần. Cứ để thử xem có đúng ko bạn...

Upvote 0
mình có 1 downline cũng như thread, tình hình là khoảng 2-3 ngày rồi, mà chưa được cộng vip. Theo như thường lệ, thì chờ mà thôi, lúc trước hình như 5 ngày mới cộng đấy

Upvote 0
Các pro về zeek cho mình hỏi tí
Tình hình là hum trước có mua 1 it bids trog phần "Buy Zeek Sample Bids!"
Từ bữa đó đến nay acc ko tự cộng vip nữa , có tự động mua bid
Retail Profit Pool Award for : 7/25/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $3.80 with 100% in Repurchase. $0.00 in cash award, and 3 in purchased bids.

và phải vào "Bid Give Manager Give Free Bids! : cho bids người khác nó mới + vip vào balance
có cách nào để nó tự cộng vip như cũ ko? thanks
ko bik có bao nhiều topic thế únày rồi...
vô give bid cho customer đi nhé rồi có vip ngay

Upvote 0
mình có 1 downline cũng như thread, tình hình là khoảng 2-3 ngày rồi, mà chưa được cộng vip. Theo như thường lệ, thì chờ mà thôi, lúc trước hình như 5 ngày mới cộng đấy

ngồi đó mà chờ.. có vip sớm chừng nào càng có lợi chừng đó nhé

Upvote 0
bây giờ muốn cộng bằng tay cũng ko đợc,vì ko có custom,anh em nào rãnh hường dẫn tạo custom với,tìm trên đây toàn thấy nói chung chng ko.

Upvote 0
Ôi phát mệt với mấy chú như thế này, bao nhiêu topic về vấn đề ntn rồi mà cứ lập 2pic hỏi mãi, chịu khó tìm để đọc đi và còn nhiều thông tin hữu ích nữa đó, ko mấy hôm nữa rút $ lại lập 1 2pic nữa bây giờ! :binhsua39:

Upvote 0
ý chủ topic là lúc xưa nó toàn auto cộng vip vào,sao giờ lại tư cộng bang tay,giờ làm sao đẽ nó cộng auto lại nhi????????/

đọc lại hiểu ý rồi mà gét cái giọng. thấy hỏi thì trả lời... chửi ta spam. dẹt!

chờ nó auto lâu thì tự cộng, cộng càng sớm thfif càng tốt chứ sao. mất nhiều time quá sao. haiz

Upvote 0
Ôi phát mệt với mấy chú như thế này, bao nhiêu topic về vấn đề ntn rồi mà cứ lập 2pic hỏi mãi, chịu khó tìm để đọc đi và còn nhiều thông tin hữu ích nữa đó, ko mấy hôm nữa rút $ lại lập 1 2pic nữa bây giờ! :binhsua39:
cậu tìm giúp tớ cái topic tao custom ảo đi,tớn đọc hết rồi mà ko có cái nào là chi tiết cái này

Upvote 0
ý chủ topic là lúc xưa nó toàn auto cộng vip vào,sao giờ lại tư cộng bang tay,giờ làm sao đẽ nó cộng auto lại nhi????????/
đúng rồi bạn này hiểu đúng câu hỏi rùi, thank bạn đã dịch lại cho nhưng người ko hiểu tiếng việt
vấn đề ko chỉ nó ko tự công vip mà số vip có vẻ như giảm 1 nửa
lúc trước 1 ngày +6vip
giờ 1 ngày nó +3bids đổi ra chỉ còn được 3 vip, lỗ mất 1 nữa
..
còn ai ko biết thì vui lòng đừng vào spam nữa, thank lần nữa nha, nếu ko hiểu ý ko spam là gì nữa chắc phải nhờ bạn hieuchau dich lại lần nữa :).

Upvote 0
lại là cái này. có bao topic hướng dẫn rồi đó

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week