[help] Zeek ko tự cộng VIP

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Các pro về zeek cho mình hỏi tí
Tình hình là hum trước có mua 1 it bids trog phần "Buy Zeek Sample Bids!"
Từ bữa đó đến nay acc ko tự cộng vip nữa , có tự động mua bid
Retail Profit Pool Award for : 7/25/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $3.80 with 100% in Repurchase. $0.00 in cash award, and 3 in purchased bids.

và phải vào "Bid Give Manager Give Free Bids! : cho bids người khác nó mới + vip vào balance
có cách nào để nó tự cộng vip như cũ ko? thanks

tạo thêm customer nha cậu để có thể give bids
sẵn đây mình co dịch vụ tao cus xịn IP US info US mua thì pm mình ref cho 10 cái khi nào xài hết thì mua tiếp giá vài LR thôi

Upvote 0
đệt chú lập topic ra để hỏi hay để làm j
mọi người trả lời cho dù đúng hay sai cũng là góp ý ... ko cảm ơn một câu còn chửi người ta spam.
chú nên xem lại ai mới là thằng spam nhé . có hỏi nữa đi có đệt ai trả lời nữa đâu .......
đọc mấy cái cmt mà mà éo mún trả lời chỉ muốn .....
cái con cún này xem lại đi hãy sủa nhé
mày xem ai vào với mục đích góp ý bố máy đều thank cả nhé, còn với những thằng như mày thì bố mày thank làm dek ji
mày coi thằng cún chộinbi mày xem mục đích của nó có spam ko nhé
bố mày lên đây hỏi sao ko auto + vip
no tra lời nhăng cuội 2 cái liên tục chả ăn nhầm gì chủ đề #7 ,và #8,
sau đó lậ bảo đọc ko kỹ
thế nào là đọc ko kỹ, nếu đọc ko kỹ ở trong thì cái tiêu đề bên ngoài rõ ràng fai nhìn chứ, cái tiêu đề đã nói rõ ràng thế chứng tỏ nó dek nhìn tiêu đề, click đạo mục nào đó, vô trong đọc sơ sơ trả lời dek liên quan gì, dek với mục đích kiếm post là gì giải thik coi
và màycoi sau đó bố mày đã yếu cầu mấy thằng cún spam ko vào nữa, biết bao con cún nhảy vào sủa, ko biết cứ tỏ vẻ nguy hiểm , cứ mỗi 1 câu biết bao topic thế này,,..hài vkl ra

Upvote 0
Thôi đi mấy chú, cãi nhau làm gì... mỗi người nhịn 1 tiếng có sao đâu

Mình cũng bị y như chủ topic, ngày t5 nó mới cộng Ô_Ô

mún nó + như cũ bác nên gửi support hỏi zeek ấy, cái đó là lỗi của zeek, hi vọng nó sửa sớm thôi

Upvote 0
chan qua k chiu hoi cứ lập topic vo cớ.cái này nói đầy rồi k chịu xem cứ động đến là lập topic.trc khi lập thì hãy tìm đi đã chứ.cú lập nhìu topic thế này loãng form ra làm khó tìm thông tin.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đệt ,rảnh thế ah mà vào đây cãi nhau ,fake lấy chục con cus thì tha hồ mà give Vip cho bọn nó ,ai không biết cách fake Cus thì pm mềnh nhé :))

Upvote 0
cái con cún này xem lại đi hãy sủa nhé
mày xem ai vào với mục đích góp ý bố máy đều thank cả nhé, còn với những thằng như mày thì bố mày thank làm dek ji
mày coi thằng cún chộinbi mày xem mục đích của nó có spam ko nhé
bố mày lên đây hỏi sao ko auto + vip
no tra lời nhăng cuội 2 cái liên tục chả ăn nhầm gì chủ đề #7 ,và #8,
sau đó lậ bảo đọc ko kỹ
thế nào là đọc ko kỹ, nếu đọc ko kỹ ở trong thì cái tiêu đề bên ngoài rõ ràng fai nhìn chứ, cái tiêu đề đã nói rõ ràng thế chứng tỏ nó dek nhìn tiêu đề, click đạo mục nào đó, vô trong đọc sơ sơ trả lời dek liên quan gì, dek với mục đích kiếm post là gì giải thik coi
và màycoi sau đó bố mày đã yếu cầu mấy thằng cún spam ko vào nữa, biết bao con cún nhảy vào sủa, ko biết cứ tỏ vẻ nguy hiểm , cứ mỗi 1 câu biết bao topic thế này,,..hài vkl ra
cái mày mới là loài spam. mày dốt quá nên mới lên đây hỏi? bao nhiêu người vào trả lời cho mày mày nhảy lên cắn. tao thèm thank với spam quá hả mày??? spam mày cho tao đồng tiền bác gạo nào ko? thứ newbie như mấy kiếm được mấy đồng rồi mà chảnh chỏ hả mày??

P/s: mầy vừa phải thôi nha. tao đã ko muốn reply nữa mà mày luôn ra cái giọng mât dạy.. tao chưa thấy thằng nào khốn nạn như mày
lên hỏi người ta trả lời đúng hay sai là chuyện người ta. mày ko thank cũng ko ai bắt mày thank..hở ra mày chửi người ta chó này chó nọ...
hỏi thật mày có phải người ko? mày là cái loài gì mà khốn nạn vậy hả mày?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cái thằng chủ topic hỏi thì người ta trả lời ko chịu GG rồi....... vào hỏi người khác trả lời còn nói này nói nọ......... người có ý thức thì biết cảm ơn người ta chứ laoị người như ông.......... tự biết mình giống gì nhé ko cần phải nói ............

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom