help !!!

Reactions
3
MR
0.000
tình hình là hôm qua em đã có gd 30$ pp và đã nhận đc tiền vào accoure pp . hôm nay ngủ dậy thì bỗng nhiên nhận đc thư thông báo từ pp !! nội dung thế này
Hello nguyen hoang,

To protect you from problematic transactions, we sometimes request
additional information about PayPal payments.

We need more information about this transaction. Please log in to your
PayPal account, click the "Resolution Center"tab, and provide more
information by 8/9/2011.

We recommend that you not ship the item until our investigation is
complete. If you've already shipped the item, please log in and let us know
where you shipped it.

We have placed a temporary hold on the funds until we complete our
investigation.

If you need to provide information by fax, click and print a cover sheet:
https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/?cmd=_complaint_resolve_tracking_fax&cid=PP-001-396-645-066.

Please fax proof of shipment or proof of refund to +1-402-537-5760.

-----------------------------------
Transaction Details
-----------------------------------

Sender’s name: hoang nguyen
Sender’s email: (.........)
Transaction ID: 3WG412552X802014Y

Transaction date: Aug 2, 2011
Transaction amount: $30.82 USD
Your transaction ID: 1EF61521GY8019909
Case number: PP-001-396-645-066

Thank you for your cooperation.

Thanks,

PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you
will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account
and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

----------------------------------------------------------------
Copyright © 1999-2011 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of
Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP943

thư thông báo tạm giữ giao dịch !! trong khi 2 acc pp này là 2 acc pp của em , 1 cái đăng kí làm offer 1 cái dùng để gd buôn bán và chơi ptc !!! e đã chuyển tiền từ 2 acc này qua lại với nhau đc 2 lần !! lần này thì bỗng nhiên bị thế này và limit tài khoản luôn

bro nào giúp em với!!!

Bạn chơi offer, pp của offer thường có đặc trưng là chỉ nhận chứ ko send, nếu send thì 99% sẽ bị limit, bác chỉ cần mail cho pp trình bày với nó về số tiền bạn send + 1 vài yêu cầu của nó, đây ko phải limit 180 day nên gỡ rất nhanh bác ah.

Bạn chơi offer, pp của offer thường có đặc trưng là chỉ nhận chứ ko send, nếu send thì 99% sẽ bị limit, bác chỉ cần mail cho pp trình bày với nó về số tiền bạn send + 1 vài yêu cầu của nó, đây ko phải limit 180 day nên gỡ rất nhanh bác ah.
hồi lúc chiều em có mail cho PP trình bày vấn đề là 2 acc đó là của em !! và em thực hiện gd chuyển tiền qua lại giữa 2 accoure này và chứng minh quyền sở hữu 2 accoure pp này cho support pp liệu có sao ko bác nhỉ ? :binhsua51: lần đầu tiên gặp vụ này nên cũng ko biết giải quyết thế nào cho xong

hồi lúc chiều em có mail cho PP trình bày vấn đề là 2 acc đó là của em !! và em thực hiện gd chuyển tiền qua lại giữa 2 accoure này và chứng minh quyền sở hữu 2 accoure pp này cho support pp liệu có sao ko bác nhỉ ? :binhsua51: lần đầu tiên gặp vụ này nên cũng ko biết giải quyết thế nào cho xong
Lúc trước mình có mail hỏi nó hỏi về vấn đề chuyển tiền giữa 2 account nhưng ko nhận dc reply, có lẽ nó ko khuyến khích chuyện này. Còn 1 người có quyền sở hữa 2 loại tài khoản PP (1 personal và 1 premium), nếu 2 acc của bác thuọc 2 loại này có lẽ ko sao.

Lúc trước mình có mail hỏi nó hỏi về vấn đề chuyển tiền giữa 2 account nhưng ko nhận dc reply, có lẽ nó ko khuyến khích chuyện này. Còn 1 người có quyền sở hữa 2 loại tài khoản PP (1 personal và 1 premium), nếu 2 acc của bác thuọc 2 loại này có lẽ ko sao.
em không thuộc 2 loại trên rồi !! 1 cái chưa verify còn 1 cái đã verify rồi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back