help!!!!!

levuong

Junior
Reactions
10
MR
0.000
chào các bác, mình đang chơi demo thử của EXNESS thấy cũng tạm đcmà hnay tự nhiên lại ko đặt được lệnh?:eek:, ko biết sàn này bị gì nữa, định mở tk real mà thấy thế này lại nản quá:confused:, có bác nào trên này cũng chơi EXNESS confirm hộ em phát:D, thank các bác nhiều:D

Mình vẫn trade bình thường mà. Hay bác login nhầm pass Investor
vẫn trading bình thường hả bác:rolleyes:, e vẫn dùng pass trading mà nhưng ko được, ko hiểu bị lỗi gì nữa! mà tiện cho e hỏi luôn sàn này đặt lệnh thế nào bác?:cool: ngon ko? có hay bị reqoute ko! thank bác:D

Sàn này buổi sáng thì spread cao hơn buổi chiều, nói chung là ổn, còn hiện tượng trượt hay reqoute khi có tin quan trọng thì hầu như sàn nào cũng bị, trừ khi bác mở tài khoản ECN.

vo tao acc khac, chac server demo cua bác đang bảo trì

khi em đặt lệnh thì nó báo No conection bác à, bác bị thế bao giờ chưa? thế là sao nhỉ?
pm yh mình xem cho ban

Tài khỏan Cent là tài khoản mà đơn vị tính là Cent (xu), với tài khoản thông thường, khi bác nạp 100 usd thì phần Balance = 100, còn với tài khoản Cent, khi bác nạp chỉ 1 usd thì Balance = 100 (usdc), bác có thể trade với điều kiện giống như khi nạp 100 usd,
Khi bác chọn Mở TK thì có lựa chọn các kiểu TK, trong đó có ECN, mini. Cent,...
Rất nhiều sàn cho mở TK cent như: EXNESS, Fxopen, forex4you,...

Tài khỏan Cent là tài khoản mà đơn vị tính là Cent (xu), với tài khoản thông thường, khi bác nạp 100 usd thì phần Balance = 100, còn với tài khoản Cent, khi bác nạp chỉ 1 usd thì Balance = 100 (usdc), bác có thể trade với điều kiện giống như khi nạp 100 usd,
Khi bác chọn Mở TK thì có lựa chọn các kiểu TK, trong đó có ECN, mini. Cent,...
Rất nhiều sàn cho mở TK cent như: EXNESS, Fxopen, forex4you,...
ok thank bác nhiều nhé, cho e hỏi thêm 1 cái nữa là % margin level trong mt4 là gì đấy? có phải khi cái đó bằng 0 thì m cháy tk ko?:eek:

ok thank bác nhiều nhé, cho e hỏi thêm 1 cái nữa là % margin level trong mt4 là gì đấy? có phải khi cái đó bằng 0 thì m cháy tk ko?:eek:
= 30% là cháy, hôm qua bạn hỏi rồi mà :confused:

% Margin level : (Tỉ lệ kĩ quỹ tính trên số tiền đã giao dịch.) = (Equity / Margin)* 100%
Tùy thuộc vào sàn và đòn bẩy bạn dùng mà tài khoản bị cháy khi %Margin Level đó đạt đến giá trị nào đó. Ví dụ Exness mini thì khi bằng 30% là cháy TK, còn bằng 60% thì là mức margin call , lúc này TK của bác đã có màu đỏ, đang báo đông.
Nếu bác muốn đọc tài liệu về Forex từ cơ bản đến nâng cao mình sẽ gửi mail cho.

nhưng e ko hiểu vì sao lại là 30% mà ko phải là o%??:confused:
phần margin đang ôm lệnh nửa bạn, ví dụ bạn có 100k. bạn mua 30k còn 70k >>>> giá chạy lỗ 70k đó + với 30k tiền mua = thì = 0, bạn chơi trên demo mà, ko để ý như vậy tốt nghiệp sao dc, về học lại đi bạn :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,910
174,089
Latest member
manhlinh217

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week