help!!!!!

phần margin đang ôm lệnh nửa bạn, ví dụ bạn có 100k. bạn mua 30k còn 70k >>>> giá chạy lỗ 70k đó + với 30k tiền mua = thì = 0, bạn chơi trên demo mà, ko để ý như vậy tốt nghiệp sao dc, về học lại đi bạn :cool:
em vẫn đang tích cực demo đây bác,:D e ptkt cũng ổn nhưng mà chưa rành các thuật ngữ chuyên ngành của fx và mt4 lắm,;), nghĩa là bây h em chỉ cần để ý cái này xuống gần 30% là sắp cháy đúng ko bác:D

% Margin level : (Tỉ lệ kĩ quỹ tính trên số tiền đã giao dịch.) = (Equity / Margin)* 100%
Tùy thuộc vào sàn và đòn bẩy bạn dùng mà tài khoản bị cháy khi %Margin Level đó đạt đến giá trị nào đó. Ví dụ Exness mini thì khi bằng 30% là cháy TK, còn bằng 60% thì là mức margin call , lúc này TK của bác đã có màu đỏ, đang báo đông.
Nếu bác muốn đọc tài liệu về Forex từ cơ bản đến nâng cao mình sẽ gửi mail cho.
thế thì tốt quá bác ơi:D, e chưa rành các thuật ngữ của fx lắm, mail của e là [email protected] nhé bác, thank bác nhiều:D

Đã gửi cậu 1 số tài liệu cơ bản về forex đọc hết muốn tìm hiểu tiếp tớ sẽ gửi tiếp. Chúc cậu trade nhiều lợi nhuận.

Đã gửi cậu 1 số tài liệu cơ bản về forex đọc hết muốn tìm hiểu tiếp tớ sẽ gửi tiếp. Chúc cậu trade nhiều lợi nhuận.
OK đã nhận bác nhé, thank bác, còn cái nào nữa ko cho e xin ngâm cứu nốt ạ:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,910
174,090
Latest member
Usdzvc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week