• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hết mod close hộ mình với

Status
Not open for further replies.
chém tung xác nhỉ :D

reg net xong 1 lúc, nói hỏi thế này, trả lời sao z mấy Thánh :D

Traffic Information
Describe in great details how you will generate traffic to our affiliate programs. If you own a website that you'll be monetizing with Offersrevenue, please include the URL(s) in your description.

có site có acc rồi, giờ thiếu socks nữa là quất thôi ^_^

@thread có demo site off ko ?

newbie thich thi minh mi chay thôi , chư ko co đưa xem demo vi code cung của nguoi ta quang bá nhiều nó phiền
z mình nói câu này bạn đừng giận, lỡ bạn đem code đc share free, đem bán lại rồi sao ?

z mình nói câu này bạn đừng giận, lỡ bạn đem code đc share free, đem bán lại rồi sao ?
mình đâu mượn bạn nói và bạn cũng ko có quyền gì lên tiếng , bạn thấy tôi có đòi bán code ko ? , có khả năng cứ bán đừng rào trước đón sau khi việc ko phải của mình --- mình làm gì mình tự hiểu bạn là cái gì của mình bảo xem demo ko được roài nói cái kiểu này , mình ko thích bạn trong topic này của mình , mong bạn out . thank

mình đâu mượn bạn nói và bạn cũng ko có quyền gì lên tiếng , bạn thấy tôi có đòi bán code ko ? , có khả năng cứ bán đừng rào trước đón sau khi việc ko phải của mình --- mình làm gì mình tự hiểu bạn là cái gì của mình bảo xem demo ko được roài nói cái kiểu này , mình ko thích bạn trong topic này của mình , mong bạn out . thank
đúng rồi, biết đâu có ai đó bán cam bán quýt gì rồi sao ?
thì đúng là ko đòi, nhưng ghi rành rành ra thế, thì khác gì nào ?
mình ko có khả năng bán, nên mình mới vào comment, xem đc thì mua về xài, chứ ko có ý gì !
bạn là người bán và mình là người mua, mình có quyền đòi xem demo, còn bạn ko thích thì mặc kệ bạn, vì 4rum của chung, ko của riêng bạn :D
Cám ơn ^_^

đúng rồi, biết đâu có ai đó bán cam bán quýt gì rồi sao ?
thì đúng là ko đòi, nhưng ghi rành rành ra thế, thì khác gì nào ?
mình ko có khả năng bán, nên mình mới vào comment, xem đc thì mua về xài, chứ ko có ý gì !
bạn là người bán và mình là người mua, mình có quyền đòi xem demo, còn bạn ko thích thì mặc kệ bạn, vì 4rum của chung, ko của riêng bạn :D
Cám ơn ^_^
Mình đâu có bán cho bạn và bạn cung ko nói mua mà vào nói tàm xàm ko nản kinh . bạn giao dịch nhiều = mình chưa mà nói mình scam , 4rum ko phải của mình , nhưng chỗ người khác nên lịch sự . ? @TongHaoNhi bạn có thể yêu cầu bạn này ít nói dùm mình được không . mình cám ơn

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week