Event Hết thất nghiệp

Status
Not open for further replies.
Mù tiếng Anh, chả hiểu lắm nhưng chúc mừng thớt nhé. Cảm giác lần đầu tiên đi làm không khác chuyện ấy là bao, chỉ chúc mừng thôi không tham gia event nhé.

Không thích bóng bánh cho lắm :D

Mù tiếng Anh, chả hiểu lắm nhưng chúc mừng thớt nhé. Cảm giác lần đầu tiên đi làm không khác chuyện ấy là bao, chỉ chúc mừng thôi không tham gia event nhé.

Không thích bóng bánh cho lắm :D
mình sắp dc làm chuyện ấy vào đầu tuần sau ư? :p

Em vui quá các bác ạ, em vừa bảo vệ xong luận văn giữa tháng 6 vừa rồi, đến đầu tháng 8 năm nay là em bắt đầu được đi làm ở ngoài rồi

Nay em lập ì ven này chia sẻ niềm vui với các bác, thể lệ đơn giản thôi: "Các bác dự đoán tỉ số trận Barcelona vs Chelsea bắt đầu vào 7h sáng ngày mai"

Em là sinh viên mới ra trường, chưa có gì nhiều, giải thưởng chỉ là 1 thẻ điện thoại 20k ^^

Em sẽ trao giải cho bác nào dự đoán đúng tỉ số nhất (gần đúng cũng được) và nhanh nhất.
tiếng anh giỏi luôn có lợi thế khi xin việc. chuc mừng bạn. nhìn toàn tiếng anh thế kia chắc lương cao lắm đây :)

mình sắp dc làm chuyện ấy vào đầu tuần sau ư? :p

Ừ, cảm giác ban đầu thì hồi hộp, háo hức... tóm lại là hừng hực khí thế lắm. Sau 1 thời gian thì cậu chợt nhận ra đi làm cũng chỉ để kiếm tiền, chuyện ấy cũng chỉ là nghĩa vụ thôi. Ha ha :D

ngon quá bác, chúc bác mau giàu
đáo Chelsea 2-1 a

E xin dự đoán 1- 1

Ừ, cảm giác ban đầu thì hồi hộp, háo hức... tóm lại là hừng hực khí thế lắm. Sau 1 thời gian thì cậu chợt nhận ra đi làm cũng chỉ để kiếm tiền, chuyện ấy cũng chỉ là nghĩa vụ thôi. Ha ha :D
Hay :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week