Warning hextracoin.co scam???

Cho mình ke về việc sử dụng blockchain.info: Chuyện là mình có mua khoảng 0.007 btc bên remitano.Bitcoin thì đã nhận bên blockchain rồi. sau đó mình đầu tư thằng Dreemhash.com nên mới chuyển vào cho nó 0.065btc.Nhưng mãi đến gần cả tuần mà không thấy tiền bên Dreemhash ,mà cái thằng blockchain cũng chưa xác nhận xong dù rằng tiền của mình nó đã trừ mất rồi.Giờ thì đang ở lưng chừng trời.Bên bockchain thì mất tiền mà bên Dreemhash k nhận được.Chả biết giờ phải làm sao,mong các pro giúp với.
Thấy cai gì đó sai sai. Mua 0.007btc chuyển 0.065btc, cho minh xin địa chỉ đẻ mình kiểm tra, nếu riêng tư thì thôi vậy. Tư vấn cho bạn việc xác nhân là của miner, khi mà chuyển bitcoin thì vô blockchain.info/address diền địa chỉ ví nhận xem trang thái của giao dịch

ông đó nói đúng còn gì chỉ khi bên gửi đã gửi coin thì mới xuất hiện transaction trên blockchian.
Mình hỏi 2 vấn đề khác nhau nhé.
1. Hex scam?..
2. blockchain.info....
Thằng loz ngu dốt kia có vấn đề dọc hiểu tưởng mình gỏi lắm nhảy vào làm như biết rồi ra vẻ ta đây dạy bảo người khác. Hồi trc chơi HYIP nó còn pm xin mình hướng dẫn cho giờ quay lại nói thế đó. cái loại ăn cháo đá bát đó cậu xem có đc ko? làm con người còn không bằng con chó.

Mình hỏi 2 vấn đề khác nhau nhé.
1. Hex scam?..
2. blockchain.info....
Thằng loz ngu dốt kia có vấn đề dọc hiểu tưởng mình gỏi lắm nhảy vào làm như biết rồi ra vẻ ta đây dạy bảo người khác. Hồi trc chơi HYIP nó còn pm xin mình hướng dẫn cho giờ quay lại nói thế đó. cái loại ăn cháo đá bát đó cậu xem có đc ko? làm con người còn không bằng con chó.

Nói cẩn thận nhé. Đây đang tranh luận chứ t có ăn cháo đá bát hồi nào. Mày nên hiểu rõ câu ăn cháo đá bát là gì? Thứ nhất về chơi HYIP cả 2 bên cùng có lợi chứ t ko ăn của mày? ok . Thứ 2 đến hiện tại t cũng chưa có hành động gì gọi là vong ân bội nghĩa, hay làm gì hại mày mà nói là "đá bát"? Ok?.
T đang nói cho mày hiểu, còn ko hiểu thì thôi.

Cái loại người gì mà nhảy vào topic nào cũng bị ném đá. đã không biết xấu hổ lại còn vênh váo ra vẻ ta đây. đúng là không có lòng tự trọng.

Chơi coin bao nhiêu năm rồi mà cái cơ bản về nguyên tắc giao dịch bitcoin cũng không biết thì chết đi
Ai dốt ở đây thì mọi người đều biết. Lập cái topic này đã là 1 sự ngu xuẩn rồi :rolleyes:
Em chưa thấy 1 bài comment nào đàng hoàng đến từ bác. Vào lịch sử post của bác toàn gây war, xỉa xối, chê bay người khác không là sao vậy bác?
Có vấn đề gì với bác vậy? What's wrong with you man?
Bác đang stress hay có vấn đề gì dẫn đến bực tức với tất cả mọi người à...

Thớt!!!
Mình ví dụ khi bác mua Atroxcoin giá nó là 0.123456789 BTC + Fee 0.0005 BTC
Thì lúc bác rút từ thằng Hextracoin phải trừ hao phí để bên Atroxcoin nhận đủ số tiền là 0.123456789 BTC.
Có như vậy mới nhanh được. Trước em cũng bị 1 lần, gửi đúng số tiền, mà quên phí... Bên kia nó phải tự tính toán lại, mất thời gian chờ khá lâu.

bác thớt này ngày xưa bị ae HYIP chỉ trích dữ,làm việc ở đâu cũng thế thôi,cứ bình tĩnh nói chuyện lịch sự cũng ko mất gì mà

Em chưa thấy 1 bài comment nào đàng hoàng đến từ bác. Vào lịch sử post của bác toàn gây war, xỉa xối, chê bay người khác không là sao vậy bác?
Có vấn đề gì với bác vậy? What's wrong with you man?
Bác đang stress hay có vấn đề gì dẫn đến bực tức với tất cả mọi người à...
Tùy với từng loại người thôi. Xem lịch sử thì chỉ có ông với ông thớt chứ nhiêu :rolleyes:
Mà cũng rảnh vào xem lịch sử tôi làm gì, soi đời tư ng khác là ko tốt

Tùy với từng loại người thôi. Xem lịch sử thì chỉ có ông với ông thớt chứ nhiêu :rolleyes:
Mà cũng rảnh vào xem lịch sử tôi làm gì, soi đời tư ng khác là ko tốt
Xem thử coin ông xàm lông cỡ nào man :p
:v

Thì nói rồi đó, chỉ với ông với thớt này thôi. Ông thì ko biết , còn ông thớt này thì bị ng ta ghét từ ngày xưa đến giờ rồi, đọc comment khách quan xem đâu phải chỉ mình tôi chỉ trích?
Ok ok... Ê mà nói gì nó Ethconnect tui cũng vào 1 ít chuột bạch...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back