Hịch Captcha

Đêm nay ko gỏ cáp đình công sao nhìu bác on giữ vậy ta.Hay là âm thẩm làm việc nhỉ.:binhsua122:

Đêm nay ko gỏ cáp đình công sao nhìu bác on giữ vậy ta.Hay là âm thẩm làm việc nhỉ.:binhsua122:
chắc có lẽ anh em đã thức quen rồi pa.đã đồng lòng thì ko bao giờ dối lòng làm mấy cái chiện nhục đánh chui đó với anh em :)

Tui ni bảo cho ông ni biết một điều hí: Hắn ta có phúc được sống lâu ni trên mồ hôi xương máu của con tê thằng nọ (Mạn phép dùng tiếng Huế nhéhehe)

-----

Phải theo ông ni học cách chém gió mới được. Sư phụ dạy đệ tử với keke :D

Tui ni bảo cho ông ni biết một điều hí: Hắn ta có phúc được sống lâu ni trên mồ hôi xương máu của con tê thằng nọ (Mạn phép dùng tiếng Huế nhéhehe)

-----

Phải theo ông ni học cách chém gió mới được. Sư phụ dạy đệ tử với keke :D
Lâu rồi ko làm việc giờ vào lại 4rum thấy nhiều biến chuyển quá
Bài hịch thật là vãi ^^
Huế nè ... đồng Hương hê hê

Đến lúc hành động rồi :D, cộng đồng người Việt gõ cap không phải ít . Mình cần nó , nó cũng ko thể thiếu mình, cứ để nó được đằng chân lân đằng đầu rồi càng ngày nó càng xem mình như man ri mọi rợ ~.~

tốt đấy =)) văn chương phong phú

Nay các người ngồi nhìn Pix banned mà không biết lo; thân chịu quốc sỉ mà không biết thẹn . Làm dân it mà không biết tức, nghe nó coi thường mà không biết căm. Có kẻ lấy việc không bị banned làm vui; có kẻ thấy người khác đau thì thích! Để rồi một ngày nó hạ giá như Kolo. Lúc bấy giờ,dẫu các người muốn vui chơi thỏa thích, phỏng có được chăng?
Kết quá đoạn này bác ợh , tks bác đã nói hộ lòng em :x:x:x
Các em nhỏ nhanh tay chép vào vở , học thuộc lòng , mai thầy trả bài nào b-)b-)b-)

Kết quá đoạn này bác ợh , tks bác đã nói hộ lòng em :x:x:x
Các em nhỏ nhanh tay chép vào vở , học thuộc lòng , mai thầy trả bài nào b-)b-)b-)

Kaka, chỉ mong anh em cùng đồng lòng hưởng ứng, mỗi người 1 chút sức ,chắc chắn sẽ có ảnh hưởng :D

Bị nó ban ức chế quá viết luôn bài hịch này à :binhsua123:

=)),ức chế cái thái độ nó đối xử vs a/e gõ cap, có những người gắn bó với nó biết bao lâu,mang về cho nó biết bao nhiêu $ ,nói banned là banned cái một, lòng lang dạ sói, sống không có tình nên viết lên cho mọi người cùng hưởng ứng! Mình đã nghĩ cap từ 3 ngày trước rồi :D

Nhóc nào chưa đủ 16+ ko đọc nhé, chẳng may đọc ghiền quá mai mốt đi thi cấp 3 nó kiu bình bày Hịch Tướng Sĩ lại lơ mơ gì mà cứ pix , kolo, cạp cạp gì gì đó thì chít =))

Nhóc nào chưa đủ 16+ ko đọc nhé, chẳng may đọc ghiền quá mai mốt đi thi cấp 3 nó kiu bình bày Hịch Tướng Sĩ lại lơ mơ gì mà cứ pix , kolo, cạp cạp gì gì đó thì chít =))

Vote cho 1 phiếu vì nói rất đúng, và chuẩn hehe, mai mốt nếu có bầu TỔNG THỐNG cap tờ cha thì up cho bác mirida nhé hehe:binhsua121:

em chỉ làm THỦ TƯỚNG ĂN XIN THỜI @ CỦA PIX THÔI =))

Last edited by a moderator:
Ông này chuyển làm văn thì hok sợ chết đói rùi.
Buồn tềnh thì viết vậy thôi cậu ơi, câu cú lủng cũng, lỗi chính tả từa lưa, hành văn kém ....:)),dù sao cũng thanks mọi người ủng hộ, ai rảnh đi ngang đá lên 1 cái cho thằng pix nó biết =))

Buồn tềnh thì viết vậy thôi cậu ơi, câu cú lủng cũng, lỗi chính tả từa lưa, hành văn kém ....:)),dù sao cũng thanks mọi người ủng hộ, ai rảnh đi ngang đá lên 1 cái cho thằng pix nó biết =))

Úp cho bác MÌ RÍN ĐÀ vào sticky stop pic này lên nào hehe :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week