Hịch Captcha

Vote mạnh tay cho bác này!
Đúng là thời thế sinh nhân tài.:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:
Hehe

chẹp, đọc được bài này từ sáng, chỉ hận mình ko có đủ trình khoa bảng để cm. nên chỉ thanks cái rồi ngồi hóng thôi. AE vote mạnh tay cho bác chủ thớt này đê. Bài hịch này ko thể so sánh với thơ phú tầm thường được, phải gọi là "ĐỈNH CỦA VỰC".

chẹp, đọc được bài này từ sáng, chỉ hận mình ko có đủ trình khoa bảng để cm. nên chỉ thanks cái rồi ngồi hóng thôi. AE vote mạnh tay cho bác chủ thớt này đê. Bài hịch này ko thể so sánh với thơ phú tầm thường được, phải gọi là "ĐỈNH CỦA VỰC".
Cái này phải gọi là "ĐỈNH CỦA ĐỈNH" chứ!

Cái này nên để bác Mirinda chép lại nay mai niwbie vô đọc cái này cho biết lịch sử captcha.:binhsua122:

Yên tâm đi đã được lưu giữ cẩn thận vào lịch sử box captcha MMOME rồi !

À mà nói mà :binhsua122: là sao ấy nhể :binhsua104:

Nay ta bảo thật các người : nên lấy việc “ đặt mồi lửa dưới @ss “ làm nguy; nên lấy điều “ pix banned vì nó thích “ làm sợ. Phải cùng nhau hợp tác, tạm gác việc gõ, bỏ hẳn pix 1 tuần.

@ss: là gì đây phải chăng là ass trong tiếng anh mà chúng ta vẫn thường gọi là cái đít :binhsua121:

hay quá hay quá !!
Cái gọi là "tinh thần đoàn kết" của dân tộc VN :D:D
Đồng lòng đi nào mọi người.

p/S : nói chung là e thích chủ 2pic rồi nha :)):))

Nay ta bảo thật các người : nên lấy việc “ đặt mồi lửa dưới @ss “ làm nguy; nên lấy điều “ pix banned vì nó thích “ làm sợ. Phải cùng nhau hợp tác, tạm gác việc gõ, bỏ hẳn pix 1 tuần.

@ss: là gì đây phải chăng là ass trong tiếng anh mà chúng ta vẫn thường gọi là cái đít :binhsua121:
biết rồi còn nói lớn tiếng, chính là nó đó. (chính xác hơn thì là cái mô.ô.ông)
PS bác chủ: mỗ cũng ở QN, cho cái YH nói chuiện chơi.

Last edited by a moderator:
............................ hay :binhsua104:

Kaka hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy. Vote cho 1 phiếu :">

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

Thớ cái giề, bài Hịch Tướng Sĩ mà ko biết à, sao lại so sánh với thơ :binhsua122:

Bác Bao bá đạo quá. Câu trước ý kiến ng ta, câu sau cũng :binhsua122:. Đề nghị mọi người cùng :binhsua122: vào mặt thằng Pix :binhsua123:

Hehe, mới ngủ dậy thấy bà con cô bác nhiệt huyết tràn trề, thề là đủ vui rồi =)),vì một ngày mai tươi sáng, a/e cùng nói ko vs pix nào =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week