Ask Hiện nay có nên chơi offer

builinh

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Mình hiện đang là sinh viên! thời gian rảnh thì khoảng từ 5h chiều tới 10h tối, tại mình ngồi wifi ngoài quán cafe.
Cho mình hỏi là có nên chơi offer hay không, và có sư phụ nào chịu đào tạo giờ đó không, và có hình thức nào pay sớm sớm xíu không aj~!

Thêm cái hình hình cho sinh động :rolleyes:

Mình hiện đang là sinh viên! thời gian rảnh thì khoảng từ 5h chiều tới 10h tối, tại mình ngồi wifi ngoài quán cafe.
Cho mình hỏi là có nên chơi offer hay không, và có sư phụ nào chịu đào tạo giờ đó không, và có hình thức nào pay sớm sớm xíu không aj~!
:eek: về đội mình đi kiếm 1 ngày khá nếu chịu làm làm có thể cả ngày :D tính $ theo cậu làm thế nào :p

làm gì vậy cậu cho mình theo với dc ko lang thang cái bang cả tháng rồi :oops:
Giờ đó off lead ít lắm cậu ơi,may ra cheat thì còn ăn đc...........
Mà càng nhiều người ăn thì càng nát ra thôi.......lâu nay cái j cũng vậy.........
Nếu cậu chơi MMO mà không muốn làm 1 thứ cứ phải nghiên cứu cả tuần rồi 1,2 ngày là nát thì hãy tránh xa những cái SHARE vs PUB của 4rum này ra
Kinh nghiệm ít ỏi của mình là vậy

câu hỏi này ...tự bạn trả lời....nếu có thời gian thích khám phá thêm lĩnh vực thì nên làm..Còn thời gian học bận quá thì không nên chơi vì học là quan trọng, chơi offers nhiều quá tiền có khi không kiếm được nhiều...lại nợ môn, thầy yêu bạn mếm...Bạn phải bố trí thời gian hợp lý. Chứ hỏi thế này khó trả lời quá

Tầm 1-2 năm trước chơi offers thì ok :D. Sinh viên thì nên chơi PTC, ít tốn thời gian!

trước mới tập tọe cpalead thời hoàn kim ngày vài chục $ 1 mình mình 2 máy tính đó là mình lúc đó là member làm thuê đó nha thằng admin ăn 70% của mình r đó sau off nát mình bỏ luôn và bỏ tới giờ :v

làm gì vậy cậu cho mình theo với dc ko lang thang cái bang cả tháng rồi :oops:
:eek: mình đang bận h tại mò tùm lum tí cậu add yahoo đi mình rảnh chỉ cho

đã thấy thông báo gì chưa. sắp tới 1 số network sẽ từ chối accoount VN.chuyển sang PTC cho lâu dài
PTC mà ko phải chủ group thì cạp đất mà ăn, nói thật chứ PTC hết lo scam đến lo ref :D, cao nhân PTC đếm trên đầu ngón tay, nói offer nát vậy chứ có nhiều chủ group vẫn sống an nhàn, số tiền member làm cho các group offer này so với member PTC là 1 trời 1 vực

trong thời buổi này thì không nên. Offer giờ đã quá nát. các pro thì giấu nghề rồi. Nếu cậu thích phiêu lưu thì xin mời dân thân để biết offer là ntn :p

quan trọng là có ai chịu dạy ko, chứ mình có khuyên bạn ra rất nên chơi thì bạn cũng chịu chết :D. offer bây h kiếm tiền sinh hoạt vẫn tốt nhé ;) tầm 3-4tr 1 tháng :D ( đó là gà gà như mình thôi :eek:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom