hiện tượng scam dại gái 2 mọi người cần lưu ý và BQT cần chấn chỉnh

ong_troi

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
hiện tại 1 loạt các topic huy động vốn lấy cớ làm ăn nhưng chẳng qua là hình thức scam cái kiểu hiện tương nick dại gái trước đây (dại gái còn có tính người còn mấy tên huy động gần đây chả biết ra sao ) .

nếu chúng nó làm ăn dc chắc chắn thì sao chúng nó ko vay vốn ngân hàng + bán nhà cữa mà chơi ? . nếu chúng có trả lãi thì chẵng qua dụ deposit nhiều hơn thôi . mấy cái nick mới reg từ tháng 4 mà post lên gần 800 bài thì các bạn cũng biết trình độ spam + mục dích chúng là tạo lòng tin mem .

về phần ban quản trị làm ơn chấn chỉnh đừng để vụ việc scam lớn xảy ra . trên dây là 1 số đóng góp ý kiến
đây là topic cần lưu tâm và chấn chỉnh để newbie khỏi dính bẫy

http://mmo4vn.com/showthread.php?24953-daquybaoloc-huy-dong-von-va-hop-tac-lam-an&p=359565

cái topic+tên chũ thớt nick reg tháng 4 chưa hề có danh tiếng gì chỉ tối ngày spam lấy post vậy mà tại sao ban quản trị cho chúng hoạt động . vps có 15$ mà bắt đóng phí , chúng nó huy động cả trăm $ sao ko đóng phí ?

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

lên top !!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
hiện tại 1 loạt các topic huy động vốn lấy cớ làm ăn nhưng chẳng qua là hình thức scam cái kiểu hiện tương nick dại gái trước đây (dại gái còn có tính người còn mấy tên huy động gần đây chả biết ra sao ) .

nếu chúng nó làm ăn dc chắc chắn thì sao chúng nó ko vay vốn ngân hàng + bán nhà cữa mà chơi ? . nếu chúng có trả lãi thì chẵng qua dụ deposit nhiều hơn thôi . mấy cái nick mới reg từ tháng 4 mà post lên gần 800 bài thì các bạn cũng biết trình độ spam + mục dích chúng là tạo lòng tin mem .

về phần ban quản trị làm ơn chấn chỉnh đừng để vụ việc scam lớn xảy ra . trên dây là 1 số đóng góp ý kiến
đây là topic cần lưu tâm và chấn chỉnh để newbie khỏi dính bẫy

http://mmo4vn.com/showthread.php?24953-daquybaoloc-huy-dong-von-va-hop-tac-lam-an&p=359565

cái topic+tên chũ thớt nick reg tháng 4 chưa hề có danh tiếng gì chỉ tối ngày spam lấy post vậy mà tại sao ban quản trị cho chúng hoạt động . vps có 15$ mà bắt đóng phí , chúng nó huy động cả trăm $ sao ko đóng phí ?

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

lên top !!!!!!!!!!!!!!!!!
bạn nên đọc cho kỹ BQT ko veri cái này, nên ai bị scam là do các bạn!!!
Còn về nói reg nick tháng 4
thì mình reg nick tháng 3 thì sao :-w

Upvote 0
chẳng qua là hình thức scam cái kiểu hiện tương nick dại gái trước đây
nói được câu này chắc hẳn bạn là người cũ!

reg chi cái nick mới zạ?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
đối với làm ăn chân chính ko sao nhưng mà BQT cũng phải làm cái gì chứ nhỉ chứ huy động vốn ảo ( tiền thật ) như thế này hơi là bất công quá , nếu người nào thành tâm ko sao , vớ đc ông nào như admin HYIP ấy , trả lãi 1 chút rồi ẵm 1 phát thì lúc đó đổ tội cho ai ? MEM vì cả tin quá hay là BQT mmo4vn làm ngơ ? dễ dãi quá

Upvote 0
Cái này BQT k veri , ai sử dụng tự chịu trách nhiệm lấy . Còn b clone kia nếu ghen ăn tức ở sao k lấy nick thật mà post . Kể ra b cũng hèn hạ giống 1 số người thôi

Upvote 0

1. Bạn không có tư cách nói người khác khi không có chứng cứ, và cũng ko dc quơ đũa cả nắm như thế, an bậy được chứ ko nói bậy được.

2. Việc huy động vốn hoàn toàn dựa vào sự tự nguyện của mỗi người. Nếu đã đồng ý đầu tư thì phải chấp nhận rủi ro. Họ chưa lên tiếng thì bạn lấy tư cách gì để lên tiếng.

3. BQT đã nói rõ rằng ko verify cho bất kỳ một Hội góp vốn nào. Do đó mọi người ai ai cũng có sự cảnh giác, mình nghĩ ko cần bạn phải bận tâm suy nghĩ rồi viết nên những điều mà ai cũng biết như thế. Thừa thải.

Upvote 0
Tên nào ghen ăn tức ở clone nick phản đối đây mà. Reg từ tháng 4,hơn 800 post,ám chỉ ta hả. Dại gái hay dại trai thì đợi đó mà xem.

Upvote 0
đối với làm ăn chân chính ko sao nhưng mà BQT cũng phải làm cái gì chứ nhỉ chứ huy động vốn ảo ( tiền thật ) như thế này hơi là bất công quá , nếu người nào thành tâm ko sao , vớ đc ông nào như admin HYIP ấy , trả lãi 1 chút rồi ẵm 1 phát thì lúc đó đổ tội cho ai ? MEM vì cả tin quá hay là BQT mmo4vn làm ngơ ? dễ dãi quá
Đồng ý với những ý kiến của bác này từ trc đến giờ. Chung quy bác ấy cũng chỉ muốn tốt cho các mem kể cả bác ấy, ko phải lo ăn scam của mấy bọn ... ko còn tính người.

Upvote 0
cái này ko phải như bạn thiendat hay hoanghung suy nghĩ, chủ thớt đang cố ý nhấn mạnh đến cái sell VPS
chắc chủ thớt sell VPS mà bảo bắt phải đóng phí nên ko muốn đóng
Bạn có biết sell VPS còn dễ scam hơn cả cái kêu gọi đầu tư vốn ko , có khi scam nhiều hơn cả đầu tư vốn nữa chứ!!!

Upvote 0
cái này ko phải như bạn thiendat hay hoanghung suy nghĩ, chủ thớt đang cố ý nhấn mạnh đến cái sell VPS
Bạn có biết sell VPS còn dễ scam hơn cả cái kêu gọi đầu tư vốn ko , có khi scam nhiều hơn cả đầu tư vốn nữa chứ!!!

Chắc là vậy rồi. Vì với Hội góp vốn thì chủ yếu là tự nguyện và tin tưởng, mà ko dễ gì người ta chuyển cho mình vài chục $ đâu :))

Upvote 0
ơ, mềnh cũng reg từ tháng tư, cũng hơn 800 post, ko lẽ cũng liệt mình vào diện bị tình nghi
Ối cái ông này, ghen ăn tức ở rồi clone nick lảm nhảm à =))

Upvote 0
Mấy cái này củng như sì ke thui ! Ko có người chơi thì làm gì có người bán ! Ko có người tự chui vào dep thì họ open toppic rồi củng ế và sẽ close thôi ! Và nhưng toppic này thì tự họ dep vào ban quảng lí ko thu bão hiểm và củng khó cấm dc họ vì trong box hợp tác mà dựa trên tin tưởng !! Nếu vị scam rồi thì chỉ còn bít trách tại sao đặt lòng tin sai chổ thôi !!!

Upvote 0

Những ai đang bán VPS mà không muốn đóng phí thế nhỉ =))

Upvote 0
Liên quan gì đến bác Dại Gái mà đặt cái tiêu đề vậy chứ. Nhìn ngày reg với số post rồi phán xét người khác sao không nhìn lại mình. Daquybaoloc co ép bạn phải đưa tiền cho bác ấy để tham gia? Tin tưởng thì hợp tác không thì thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back