Hiệp hội bảo vệ quyền lợi những người gõ Captcha! Tham gia ngay nào!!!

Status
Not open for further replies.
capcha met qua bi boc lot uc lam nhung minh chang lam gi dc no, may bac cai nhau lam gi cho met lo ma go di !!!!!!!!11

:binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua105:

đang load nhanh kìa mấy bà thím ,trong này mấy cha nội lộn giống hết trơn rồi hay sao ấy,cạp tiếp

Trước h mình chả cheat chiếc gì cả, cứ theo rule của nó mà gõ luôn.
Làm cạp hơn 1 năm rồi và số acc bị ban thì đếm trên đầu ... 1 bàn tay ^^
Lượng sức ngày cạp 3 tiếng 5$ là bại cả tay rồi.
Gõ nhanh thêm tí cũng chả bõ là bao.

Nhớ hồi trước có làm Fasttyper với Goodearner . Load về đêm kinh dị, code dễ nhìn, ngắn, dễ gõ. Tốc độ 1 hình /s
Sau này server nó có sơ hở, bị tụi nó cheat 1 lần xù đầu. Từ đó kể về sau 2 thằng này nó làm gắt gao kinh khủng, load cũng chậm bớt, làm lại dễ bị ban. Group của đứa Leader nào chỉ cần có 1 acc cheat là nó khóa group lại luôn :D
ừ ừ ^^ bữa cả đống gr nhờ cheat h còn 2 gr nè =]] đúng rule lại thui ^^

Nói thật chủ thớt lập topic nhảm quá.Khi nêu ra một y kiến thì nên xét thêm tính khả thi của nó nha.nếu lập 1 hội thì bạn nghỉ hội đó có chổ đứng hay quyền uy di ko để uy hip các cty captcha ko(có quyền lớn mạnh như các hịp hội trên thế giới ko).Ko có 1 tổ chức đứng ra bảo lãnh thì nó củng vô tác dụng.Ngay ngoài cuộc sống tại các cty thui củng đả có các cuộc bĩu tình nhg nó có mạng lại cái gì ko?Tất cả đều là ý của thằng chủ làm dc hay ko thì làm ko làm dc thì phắn.

đang load nhanh kìa mấy bà thím ,trong này mấy cha nội lộn giống hết trơn rồi hay sao ấy,cạp tiếp
láo nhảy đá phát lộn mấy vòng giờ chứ ở đó mà lộn giống, gõ nhiều mỏi tay chém gió tý cho đỡ mệt >.<

nói thiệt , thằng pix nó ban , mình ghét thì ghét nó nhưng nghĩ lại cũng do mình gõ 1 chữ , có lần 1 chữ rưỡi , lỗi ở mình

còn thằng mega gõ full đúng rule , mà cứ bị kick hoài , ko biết là do mạng hay j , rồi 1 ngày vô cớ reset 3 acc balance đang 2.85$ mỗi acc của mình về 0 chẳng để lại lý do , nhận ra thằng này chơi ko đẹp , quay lưng từ đó

:binhsua50:anh nói chuẩn thằng pix nó đâu ban vô tội vạ đâu ..... nó chỉ Ban khi mình gõ 1 chữ...với lại Chó mèo chọn bừa thôi........Em Vừa gõ 1 chữ vừa 4 chữ 2 cái xen kẻ vào ^,^.....cứ 2 cái 2 chữ thì 1 cái 1 chữ cứ thế mà cạp ^,^ nó tha cho :p

Nói thật chủ thớt lập topic nhảm quá.Khi nêu ra một y kiến thì nên xét thêm tính khả thi của nó nha.nếu lập 1 hội thì bạn nghỉ hội đó có chổ đứng hay quyền uy di ko để uy hip các cty captcha ko(có quyền lớn mạnh như các hịp hội trên thế giới ko).Ko có 1 tổ chức đứng ra bảo lãnh thì nó củng vô tác dụng.Ngay ngoài cuộc sống tại các cty thui củng đả có các cuộc bĩu tình nhg nó có mạng lại cái gì ko?Tất cả đều là ý của thằng chủ làm dc hay ko thì làm ko làm dc thì phắn.
ko nhảm , nó chỉ thiếu thực tế thôi . Nếu ko đình công thì topic này cũng có 1 cái lợi : thông báo cho dân cạp biết tình trạng mega đang xuống dốc . Chuyển dự án khác tốt hơn

:binhsua50:anh nói chuẩn thằng pix nó đâu ban vô tội vạ đâu ..... nó chỉ Ban khi mình gõ 1 chữ...với lại Chó mèo chọn bừa thôi........Em Vừa gõ 1 chữ vừa 4 chữ 2 cái xen kẻ vào ^,^.....cứ 2 cái 2 chữ thì 1 cái 1 chữ cứ thế mà cạp ^,^ nó tha cho :p
kekekeke , bắt chước pé iu coi sao , cạp 2 chữ 2 con mắt liếc qua lại nhức đầu quớ huhu :((

kekekeke , bắt chước pé iu coi sao , cạp 2 chữ 2 con mắt liếc qua lại nhức đầu quớ huhu :((

=)) EM CỨ ĐÈ CODE NÀO NGẮN E GÕ 2 CHỮ VÍ DỤ MẤY CODE CÓ 2 SỐ RỒI CHỮ HAY CHỮ ĐẾN 2 SỐ Ý THÌ E FO4 ĐỦ :))

CODE NÀO MÀ DÀI THÌ GÕ 1 CHỮ HAHA =]]....TỐC CŨNG ĐC 25:p....nHƯNG AN TOÀN;))

mình bày bạn Thớt đoài quyền lợi nè:)).......Rãnh bạn ngồi spam mail khủng bố nó:)).....như hồi mình khủng bố thằng pix dạ khủng bố quá mà nó gặp cái mail mình pm hỏi gì nó ko thèm rep nửa luôn =]]

Chủ topic : xuất phát từ ý tưởng tốt, ko nên bị ném đá.
@ Các mem : quay về cạp thôi, chúng ta chẳng biết chủ chúng ta là ai mà ngoài tên PIX ra thôi, thôi thì qua về cạp cho lành.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week