SCAM hieu_offer_2014 @danghieuht vào đây

k phải bạn ơi. gmail unver khoảng 2 tuần trở lại đây đang bị google quét liên tục. sống 1-2 ngày là bắt verphpone, k ver đc thì dis bạn ạ. cái 500 mail bạn mua của cậu ta bị dis mình k rõ nguyên nhân. nhưng bạn để ý thời gian gần đây có bác nào bán gmail unver nữa không.
Đúng là gần đây gg fix k reg đc nữa. Nhưng cái 500 mail kia mua hồi gg chưa fix nó cũng dis sau 2 ngày còn chưa kịp login lần đầu. Những dịch vụ bán mail khác sau khi gg fix đều nghỉ bán hết, vì họ sợ ảnh hưởng tới uy tín, còn thằng này thì cứ sell và tuyên bố bảo hành 7 ngày như bt. Thế k bị chửi mới lạ

Đúng là gần đây gg fix k reg đc nữa. Nhưng cái 500 mail kia mua hồi gg chưa fix nó cũng dis sau 2 ngày còn chưa kịp login lần đầu. Những dịch vụ bán mail khác sau khi gg fix đều nghỉ bán hết, vì họ sợ ảnh hưởng tới uy tín, còn thằng này thì cứ sell và tuyên bố bảo hành 7 ngày như bt. Thế k bị chửi mới lạ

việc đó là do bên bác ý. mình chỉ góp ý cho anh em có mua gmail unver là chấp nhận hên xui. mua thì dùng ngay chứ để quá 2 bữa chắc chắn bị bắt ver hoặc dis hẳn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom