SCAM [email protected] scam

Status
Not open for further replies.
Ông hiếu này chắc k phải đi change pass ng khác, mà là nhiều lúc maill đã bán cho ng này r, k biết do vô ý hay cố tình, sau này lại đem bán tiếp cho ng khác, do đó có nhiều mail của ông ấy mới mua mà đăng nhập đã đổi pass mấy tháng trc j đó (do ng mua trc họ đổi), còn trường hợp mua mail mà để đó quên k đổi pass, sau này ông ấy bán cho ng khác, ngta vào ngta đổi nên dẫn tới tình trạng trên, ko giống như nhiều bác bán mail để cả năm k change pass vẫn ok

cố mà ngồi đổi pass hết 2k ấy cho nó yên tâm cậu nhé. ko nửa năm sau hoặc 1 tháng sau lại phải reply như tớ đấy :p:p:p

Bị change pass thì bác ấy xác định :rolleyes:

cho mình hỏi ngu tí. chỉ reg gmail rồi sell vậy cần tool check để làm gì :rolleyes:o_O

Phán linh linh,bảo hành bao nhiêu lâu mặc kệ chảng liên quan gì tới vấn đề này,qua bảo hành nó lock hay veri gì thì người mua họ chịu.Đằng này đã bán cho người ta còn đổi pass,hoặc sell cho ng khác nữa nên họ đổi pass.Lỗi của seller rõ rành rành,chẳng lẽ sell xong hết bảo hành vào change pass hàng loạt của khách cũ rồi bán cho khách mới với giá mail lâu năm là đc ah,hài vc.
thế làm sao bạn chắc chắn được là thằng bán đổi pass, nếu bác thớt post warring thì không nói làm gì, đằng này post scam... tớ mà là thằng bán thì tớ sẽ tố cáo ngược lại thớt tội vu khống, mail mua nửa năm giờ bị đổi pass phán ngay người khác scam vậy xem có được không

thế làm sao bạn chắc chắn được là thằng bán đổi pass, nếu bác thớt post warring thì không nói làm gì, đằng này post scam... tớ mà là thằng bán thì tớ sẽ tố cáo ngược lại thớt tội vu khống, mail mua nửa năm giờ bị đổi pass phán ngay người khác scam vậy xem có được không
lỗi ở 2 bên nhưng thằng bán ko uy tín

Vụ này rất khó xác định, có thể chủ thớt bị lộ mail (máy tính dính trojan hay gì đó) hoặc cũng có thể người bán change mail. Nói chung vụ này không có chứng cứ gì và cũng không thể xác định được ai là người change pass. Vụ này nên post warning hay wait for reply chứ chơi chữ scam to đùng vậy là không đúng rồi:cool:

Mình có 1 điều thắc mắc tại sao biết do ông kia đổi pass mà ko nghĩ đến trường hợp bản thân làm pass bị lộ, với lại mua mail xong ko đổi pass sao ?

cho mình hỏi ngu tí. chỉ reg gmail rồi sell vậy cần tool check để làm gì :rolleyes:o_O
Check live la check veri phone đó cậu. Mình đang muốn nâng cao chất lượng gmail . Chứ chả hơi đâu check gmail cũ đem bán lại . Ngày tớ reg ra cả chục ngàn con mà :).

trường hợp này theo cá nhân, lỗi rõ ràng bên hieu_offer_2014, gmail bạn làm chỉ có bên bạn và người mua biết thông tin đăng nhập, giờ thay đổi thông tin, rõ ràng là bên bạn phải chịu trách nhiệm. bạn có thể nói là hết thời gian bảo hành hay bla bla ... hợp lý đấy, nhưng không nghe được.

Mình có 1 điều thắc mắc tại sao biết do ông kia đổi pass mà ko nghĩ đến trường hợp bản thân làm pass bị lộ, với lại mua mail xong ko đổi pass sao ?
người mua khoảng 2k gmail, log vào đổi pass từng con ??? tìm đọc lại từ đầu để biết thêm chi tiết trước khi hỏi nhé.

người mua khoảng 2k gmail, log vào đổi pass từng con ??? tìm đọc lại từ đầu để biết thêm chi tiết trước khi hỏi nhé.
ko đổi pass thì chịu chứ bạn, đã mua lâu rồi lý do gì đổi thừa tại người bán được khi ko có đủ bằng chứng, còn các vấn đề khác ko biết .
Cũng có khi bên kia để lộ pass mà

ko đổi pass thì chịu chứ bạn, đã mua lâu rồi lý do gì đổi thừa tại người bán được khi ko có đủ bằng chứng, còn các vấn đề khác ko biết .
Cũng có khi bên kia để lộ pass mà
để lộ pass là bình thường nhé bạn hàng triệu mail trung 1 pass bán cho hàng trăm ngời sao ko lộ mới lạ

để lộ pass là bình thường nhé bạn hàng triệu mail trung 1 pass bán cho hàng trăm ngời sao ko lộ mới lạ
ý mình đang nói là người mua để lộ đó bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week