Hình ảnh offline 26/02/2012 ( ăn chơi sa đọa )

trời newbie k có tiền .............:D........haha...........chưa có 1 xu mà bị scam tè le có zì gap mấy anh chị chia sẽ kinh nghiệm áh mà.............có zì sẽ hậu ta haha

:binhsua87: hix xa nơi ta ở quá hok đi được! đợi nào mem An Giang đông đông cũng off cái cho náo nhiệt! MÀ ĐÂY CÓ MEM NÀO AN GIANG HOK NHE~:binhsua85:

@ gơn : nhà mềnh mà lị =)) muôj hen', co' truyền thống tốt đẹp : ẹp vô đối ..vô danh..vô tổ chức =)))))))))))))
@ Jjnfu : oke. ng` noj' đi thì ko đj, kẻ noj' ko đj thì lại đj : )) đã bảo đừng noj' trước, đến phut' cuối hứng là go ;))
@... : post hình toàn tập mà thiếu ảnh của Khajdo, ko chấp nhận đâu nhak'. Thèng K co' lj' do j` vô trjnh` bao' ko thj` lat' ta thay mặt show hết
@Mremotion : hjnh` như trên 20post mới thanks dc e ^^
@Habuon : xjn kaj' non' mà hem cho >"<

Người ơi. Người bảo ko đi nên cũng ko đi luôn. :((
Mà sao người chụp hềnh ăn ảnh thế, nhiều hình nhất luôn. Xjk đó

mấy bác cho biết mấy bác ở đâu vs............ có zì cafe.......:D............. mình newbie ở bình tận học trường THPT trần phú .....có anh em nào gần đó không.....cho em làm wen vs
nhà ta ngay gần đó, ngày nào cũng ra coi đua xe.

sau chuyến đi này iu thêm 2 girl mất rùi :|

Soc_J Makes me be tương tư :(( :((

haha ai cũng bảo hotgirl =)) ún cũng dữ nữa ......... anh bình ún good lắm sau đó tới anh tú ........... hjx hjx sau tới anh khải ............ e là chót ......... ún 1 ly xỉn mẹ roài
zậy có ai ói hông? mấy girl ai uống dữ nhất?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week