Hình như hội Xuân Thủy là trùm Scam

Nói chung pic này close đi.
Bác chủ thớt đọc rõ nội quy chứ. Mới kick 5 cái đã còi bonus với reback rồi.
Tưởng xuanthuyc scam thật thì vụ này dã man vào hóng chứ.

---------------------------------------------------------------------------
Thì mình nghĩ bác ấy busy click click, nên cũng không quan tâm gì, như mình nói đó, có mấy cent thôi mà, đúng ko?
Nhưng mà thấy lạ, là sau bài post xác nhận của mình, bác ấy có vào THANKS mấy bác ref sau mình, rồi cũng ref back cho mấy bác sau, nhưng mình vẫn yên hơi lặng tiếng.
Mà bạn nói đúng hen, mình nên contact trước, thanks bác.

Lần sau b cố gắng chú ý hơn .
Uy tín đc xây dựng bằng thời gian , 1 câu nói của b có thể ảnh hưởng đến lòng tin của nhiều người khác :D

trường giang, sóng sau dồn sóng trước
mmo4vn, scam sau đè scam trước
chỉ vì 5 click mà để anh em tốn time vào chém quá, mất 1 đống tiền vì mất 1 đống time ;))

sorry các bác, nãy giờ lu bu cúng kiếc nên ko update kịp.
Chân thành Sorry bác Admin Xuân Thủy nha. hic, bữa đó Ref 1 lúc 1 nùi site, bác nào cũng bonus ngay. nên cứ ngở nó cùng rule, ai dè cái rule của bác 100click lận.hic.
mình không có là đệ tử của người tên là Cường gì đó hết. các bác đừng hiểu nhầm nhé. mình chỉ là new member, bỡ ngỡ với MMO, lên 4rum này thấy học được rất là nhiều điều, mà kiến thức thì VÔ GIÁ đúng ko các bác. Cho nên mình mới có ý nghĩ gắn bó với 4rum, tính mình không có lèng èng, có sao nói thế thôi. MOD Del giúp em topic này nhá.
MỘT LẦN NỮA CHÂN THÀNH XIN LỖI BÁC VIP XUÂN THỦY. MONG BÁC NỂ TÌNH EM ÚT MỚI VÀO NGHỀ MÀ KHỜ DẠI TRÓT LỜI BẬY BẠ.
XIN LỖI BÁC. ^^
CHỦ NHẬT ĐẦY NIỀM VUI NHA CẢ NHÀ. ^^

---------------------------------------------------------------------------
Thì mình nghĩ bác ấy busy click click, nên cũng không quan tâm gì, như mình nói đó, có mấy cent thôi mà, đúng ko?
Nhưng mà thấy lạ, là sau bài post xác nhận của mình, bác ấy có vào THANKS mấy bác ref sau mình, rồi cũng ref back cho mấy bác sau, nhưng mình vẫn yên hơi lặng tiếng.
Mà bạn nói đúng hen, mình nên contact trước, thanks bác.

Hì, mình đâu có im hơi lặng tiếng gì đâu
Đây: http://mmo4vn.com/showthread.php?61...-Bonus-Refback&p=261371&viewfull=1#post261371
Và đã pm vào nick bạn. Thông báo site scam. Chính bạn cũng đa pm mình và hỏi "làm sao biết site scam hay thế, chỉ mình với" mà. Mọi người bấm vào nick bạn đều có thể thấy.
Thời gian vừa qua thi ĐH,CĐ mình bận trực vì các trường và trường CĐSP thi. Ở trường thì cấm sử dụng Phone, máy tính trong những buổi thi ĐH,CĐ. Về nhà thì anh em đưa con em xuống thi ở nhờ (gần chục người. híc), rồi bạn bè đưa em đến thi (tỉnh khác) lại phải nhậu nhẹt giao lưu. Thật sự rất mệt mỏi, nhiều lúc ko mở đc mắt để mà vào mạng.
Mình đã thông báo ở topic Thông báo của Hội là xin dừng mọi hoạt động của Hội mấy ngày thi mà.
Một lần nữa xin lỗi mọi người vì sự chậm trễ trong thanh toán những ngày qua nhé!
Chúc mọi người có ngày nghỉ cuối tuần thư giản vui vẻ, thoải mái!

P/S: Hội mình đã ngừng 1 phần hoạt động quan trọng đó là tạm ngừng ko tuyển ref site mới do mình muốn dành thời gian cho 1 số việc trước mắt. Chúc các Hội khác, các bạn khác và ref may mắn và đạt đc nhiều kết quả tốt trong hoạt dộng kiếm tiền MMO nhé!
- Nhân đây mình xin nói thêm, kiếm tiền từ mmo nếu ko "chích choác" hay Scam thì chỉ gọi vui là chính chứ tiền bạc ko đc bao nhiêu. Nếu đc thì chữ tình mới là quan trong. Anh em mình vào đây nên học phương cách để giúp nhau kiếm đc nhiều tiền hơn. Đừng nên đấu đá nhau làm gì. Đừng để hạ thấp mình và làm mất đi hình ảnh đẹp đẽ của MMO4VN -Mái nhà MMO VN, nơi anh em vui vẻ thân thiết cùng nhau như những ngày đã qua!
Thật buồn vì thời gian qua mình đã phải nói lời chia tay với nhiều người mình đã xem là bạn. Hà Phương vừa qua là 1 ví dụ.
Có lẽ đây cũng là 1 lí do quan trọng mà mình tạm ngưng 1 phần hoạt động của Hội XuanThuyC! Chúc các bạn vui vẻ và kiếm đc nhiều tiền!

K spam tùm lum nữa nha >"< pm Mod close topic đây! Mọi việc không đến nỗi nghiêm trọng lắm, 2 bác tự giải quyết vs nhau là ổn thôi

sorry bác nhá, đúng thật là em có nhận được thư báo scam đó, mà không để ý nó từ đâu gửi đến, hihihihi.
Mod DEL topic giúp em út đi ạ. ^^
Thanks all!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week