Help Hình thức kiếm tiền mới cho anh em :D

Hôm nay mới thấy một sự phi logic trong cách quản lý site :-?
Nếu là 5%/ngày thì 100 ngày sau ta ăn được 500% số vốn ban đầu, trừ vốn là ta lãi 400%, 400% trong vòng 100 ngày, lãi 4%/ngày 8-} Còn lãi hơn đa số các site HYIP và gần bằng các site HYIP ngắn hạn

coi chứng scam đi tiên phong có proof chưa

Hôm nay mới thấy một sự phi logic trong cách quản lý site :-?
Nếu là 5%/ngày thì 100 ngày sau ta ăn được 500% số vốn ban đầu, trừ vốn là ta lãi 400%, 400% trong vòng 100 ngày, lãi 4%/ngày 8-} Còn lãi hơn đa số các site HYIP và gần bằng các site HYIP ngắn hạn

Đọc ký lại 1 vài bài viết, hoặc ít nhất vô UXP rồi hãng nói, đừng phát biểu bừa, bị ăn gạch là phải đó bạn!

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

coi chứng scam đi tiên phong có proof chưa

Proof thì có rồi bạn, ở đây:

http://mmo4me.com/showthread.php?41...chan-tro-thanh-nhung-nguoi-dau-tien-Hot-2012-

Mình định làm cái proof nữa nhưng mà thôi để mua share luôn!

Đọc ký lại 1 vài bài viết, hoặc ít nhất vô UXP rồi hãng nói, đừng phát biểu bừa, bị ăn gạch là phải đó bạn!

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Proof thì có rồi bạn, ở đây:

http://mmo4me.com/showthread.php?41...chan-tro-thanh-nhung-nguoi-dau-tien-Hot-2012-

Mình định làm cái proof nữa nhưng mà thôi để mua share luôn!

Mình đăng ký từ trước khi nó hoạt động rồi mới dám phát biểu liều bạn ạ!

Mình đăng ký từ trước khi nó hoạt động rồi mới dám phát biểu liều bạn ạ!

+ Từ 20-11-2011 đến 31-12-2011, trong quá trình khởi động site, nó có ưu đãi 5%/ngày

+ Từ 1-1-2012 lợi nhuận site trở về mặc định là 2%/ngày, và đến ngày 7-1-2012 chính thức hoạt động.

+ Từ 20-11-2011 đến 31-12-2011, trong quá trình khởi động site, nó có ưu đãi 5%/ngày

+ Từ 1-1-2012 lợi nhuận site trở về mặc định là 2%/ngày, và đến ngày 7-1-2012 chính thức hoạt động.

Cái này mình biết, thế nên mới bảo có một sự phi logic trong điều hành site... phi logic thế nào thì tự mỗi người hiểu thôi

Cái này mình biết, thế nên mới bảo có một sự phi logic trong điều hành site... phi logic thế nào thì tự mỗi người hiểu thôi

Tùy vào cách hiểu của mỗi người, mình cũng không tranh luận thêm cái phi logic của bạn, ai đầu tư nhiều hay ít muốn có lời nhuận thì cũng phải tìm hiểu cho kĩ, ko ai tự dưng đem cho mình cả, cần có kết quả là đc! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom