• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

hình thức scam đẳng cấp chấp cả log chat ! giờ không biết thằng nào scam clickdicung vào đây cùng gi

View attachment 7182

Vậy tại sao đoạn chat của hyipnewss ( typhummo ) lại nằm trong conversation History của hyipnew ( mod locvinhsu )

Trường hợp tương tự chỉ khác 1 tý
khác ở đâu hả cậu cậu nhìn xem! đoạn chát mà đối phương chát vs cậu ghi tên nick đó ( mầu xanh bên tay phải đó là 1 nick nhưng bên trái lại là 1 nick) cũng tương tự thôi, thực ra là nick bên tay phải nhưng nó lại đặt tên là nick bên tay trái và đã add vào list chát. Up thêm cái ảnh cho cậu:
6f1cec647bc16690fe38b8694e2addff_40947831.1.bmp

25642af672516fe8d7938d2df654bd19_40947814.2.bmp

hix tức chứ . Tiền mình mà nó ăn không ngon vậy @@ . Ít nhất thì tớ cũng phải chửi cho nó xui xui nằm trong 1 các điều tớ chửi chứ @@ . Còn online à tại tớ thấy cậu cm là hình thứ 3 mới là leemynho thiệt nên tớ post thêm đấy

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

nếu online rành về yahoo lắm phải không :D bấm vào yahoo đi cho Teamview rồi suy nghĩ tiếp.

@online_bank : vậy cậu nói thử xem trường hợp của tớ là 1 người hay 2 người ?

là 1 người cậu ah! chẳng qua nó đổi tên nick hiển thị của nó giống người nó muốn giả danh để scam câu thôi!
Nghe câu này là biết từ đầu đến cuối suy luận của bạn là sai rồi. Của bác mmolion là 2 ng khác nhau chẳng thể là 1 dc.

View attachment 7182

Vậy tại sao đoạn chat của hyipnewss ( typhummo ) lại nằm trong conversation History của hyipnew ( mod locvinhsu )

Trường hợp tương tự chỉ khác 1 tý
ý tớ nói là hyipnewss là nick thật hyipnew là nick giả. và nick trên đoạn chát là nick hyipnewss ví sao bên trái lại có tên là hyipnew vì chủ nhân nick hyipnewss đặt hiện nick chát là hyipnew. chả biết giải thích thế nào nữa, mà ông clickdicung thấy thì lên bonus cho tôi nhé, tự dưng chả hiểu sao cứ đi minh oan cho ông. hic!

ý tớ nói là hyipnewss là nick thật hyipnew là nick giả. và nick trên đoạn chát là nick hyipnewss ví sao bên trái lại có tên là hyipnew vì chủ nhân nick hyipnewss đặt hiện nick chát là hyipnew. chả biết giải thích thế nào nữa, mà ông clickdicung thấy thì lên bonus cho tôi nhé, tự dưng chả hiểu sao cứ đi minh oan cho ông. hic!

Không có cái nào giả cả cả 2 đều là thật cả haha

mmolion nói đúng rồi vả lại cả 2 nick đó do 2 người cũng nổi tiếng trong forum mà ;)) . vậy là vấn đề chưa được giải quyết . không ai đủ pro sao ta :D

là sao hả cậu! tơ chưa hiểu cậu nói gì câu pots 1 hình ảnh thì tớ chỉ phân tích cái hình đó thôi cái hình đó là log chát của hyipnewss (100%) vậy hình log chát của hyipnew đâu câu post nốt lên đi xem có giống log chát này ko?

Vấn đề ông Online_bank nói có phải là Leemynhyo và Leemynhyoo là 2 ng khác nhau đúng ko ( vì như thế mới giải thích dc câu ông nói là "biện hộ cho clickdikung" ) và ý nghĩa nãy h ông muốn nói chính là Nick yahoo scammer là Leemynhoo nhưng trong mục tên họ lại đặt là Leemynhyo (nick thật) như vậy thì trong nhật kí trò chuyện của nick giả nó sẽ đưa vào nhật kí trò chuyện nick thật.

Vấn đề ông Online_bank nói có phải là Leemynhyo và Leemynhyoo là 2 ng khác nhau đúng ko ( vì như thế mới giải thích dc câu ông nói là "biện hộ cho clickdikung" ) và ý nghĩa nãy h ông muốn nói chính là Nick yahoo scammer là Leemynhoo nhưng trong mục tên họ lại đặt là Leemynho (nick thật) như vậy thì trong nhật kí trò chuyện của nick giả nó sẽ đưa vào nhật kí trò chuyện nick thật.
Ặc! đọc đoạn đầu cậu nói tưởng cậu hiểu, đọc xuống đoạn sau chán hẳn. 1 nick vẫn là 1 nick nhưng nó hiển thị bằng 2 tên. trời ơi!

Có gì đâu mà phải tranh luận ghê thế , chủ topic làm 2 cái nick rồi tự test những giả thiết các bạn đã đưa ra ở trên thì biết ngay là thật hay giả , 1 người hay 2 người mà :(

Ặc! đọc đoạn đầu cậu nói tưởng cậu hiểu, đọc xuống đoạn sau chán hẳn. 1 nick vẫn là 1 nick nhưng nó hiển thị bằng 2 tên. trời ơi!
Nói như bác khác nào Leemynhyo và Leemynhyoo là cùng 1 ng, như vậy có nghĩa bác nói clickdicung scam, nếu thế thì còn nói là biện hộ cho clickdicung, vãi cả hàng ra ấy.

Hay là dùng nick ảo, rồi nhỡ lấy nhầm nick ảo ra chat :-s

Chủ thớt tối nay pm mình xem tí.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,682
174,965
Latest member
tonyguy19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week