New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

kamiya

Senior
Verified
Reactions
366
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình xin cách auto
auto sao dc bạn. sai liên tiếp 3-5 câu là band rồi.
cái này mình làm tay 100% đó. tất nhiên bạn phải hiểu job cần làm gì và câu nào là đúng
thì mới mở nhiều tab làm nhanh được

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype

này chọn yes hay no mn ?

đúng rồi, 2 3 tab chỉ mỏi tay thêm, next phát ra hình khác ngay.
E thấy nó load nhanh mà. Next phát nó ra cái mới luôn, chơi 2-3tab thì cũng có khác gì đâu bác
Mình là dân capt. Cho nên tốc độ chính là tiền. Khi mở 2 tab bạn chỉ cần liếc mắt cái là biết đáp án trong khi tay bấm câu trả lời thì mắt mình đã nhìn tab 2 và biết câu trả lời. Túm lại 2 tab thì sẽ chủ động hơn và tốc đọ cũng nhanh hơn rất nhiều. Đang coa job 0.45$ khá ngon. 1h cũng được gần 3k hình. Rảnh up video cho coi

Mình là dân capt. Cho nên tốc độ chính là tiền. Khi mở 2 tab bạn chỉ cần liếc mắt cái là biết đáp án trong khi tay bấm câu trả lời thì mắt mình đã nhìn tab 2 và biết câu trả lời. Túm lại 2 tab thì sẽ chủ động hơn và tốc đọ cũng nhanh hơn rất nhiều. Đang coa job 0.45$ khá ngon. 1h cũng được gần 3k hình. Rảnh up video cho coi
Bác cố up video cho ae học hỏi tí nhé :D

bác cố up video cho ae học hỏi chứ mấy nay thất thu quá bác ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week