HIYPno1 Vào trả lời Ver 2

Status
Not open for further replies.
Reactions
306
MR
0.000
Tình hình là Cậu này có mua chịu 35$ pz rate 16k/$

Hứa thứ 2 thanh toán VCB. Chổ có nói chuyện về MMO và nhờ Rút PC hộ nên tin tưởng Sell.

Qua hôm thứ 2 có Topic http://mmo4me.com/showthread.php?94492-Can-HYIPno1-vao-tra-loi-gap/page9

Mình cũng đã Reply về Việc của mình nhưng vẫn chưa được him ấy trả lơi.

Xin nhắc lại là đã 2 lần cho tk VCB cho cậu ấy để cậu ấy thanh toán. Có pm nói chuyện thường xuyên bên Yahoo.

Vây Cho cậu 24h kể từ khi mở topic này vào làm việc.

Thứ hai, bấy giờ đã quá hạn mấy hôm rồi.

Thanks

Bao giờ sẽ có ver 3, 4 ............... hãy để thời gian trả lời..

uppppppppppppp giùm thớt nào !!! :binhsua21:

up lên cho mọi người cùng đọc. cho công minh

UP cái nữa, cậu HIYPno1 có vào đọc thì pay nốt cho mình nhé.
Cuối ngày thứ 4 rồi :)

Tình hình là Cậu này có mua chịu 35$ pz rate 16k/$

Hứa thứ 2 thanh toán VCB. Chổ có nói chuyện về MMO và nhờ Rút PC hộ nên tin tưởng Sell.

Qua hôm thứ 2 có Topic http://mmo4me.com/showthread.php?94492-Can-HYIPno1-vao-tra-loi-gap/page9

Mình cũng đã Reply về Việc của mình nhưng vẫn chưa được him ấy trả lơi.

Xin nhắc lại là đã 2 lần cho tk VCB cho cậu ấy để cậu ấy thanh toán. Có pm nói chuyện thường xuyên bên Yahoo.

Vây Cho cậu 24h kể từ khi mở topic này vào làm việc.

Thứ hai, bấy giờ đã quá hạn mấy hôm rồi.

Thanks
Sao HYIPno1 gây scandal hoài thế nhở :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Tưởng mấy thím bên hyip giàu lắm mà nhỉ :D

Không lý hôm qua lên thanh toán gần cả trăm $ xong giờ còn mấy $ lẻ lại Scam hay sao ? buồn cười cậu này quá . Theo mình các cậu nên chờ hết 24h xem sao

HJx,chắc bạn ấy đang khó khăn.Thôi để bạn HIYPno1 đến tối mai vậy, hi vọng bạn pay cho mình nhé.

Đã quá 24h và chưa có bất kì hồi âm về việc này.

====================================
cậu ấy mới nói chờ thêm cậu ấy tới tối.

chờ vậy

Last edited by a moderator:
Up lên chờ thanh toán... đầu năm mà xần xần nhể

Mình là người lập thớt trước đòi HYIPno1 trả lời (ver 1)

Hôm đó sau khi thớt lập ra thì cậu ấy có pm yahoo mình và 1 bạn khác (tạm gọi là A) đang bị cậu ấy nợ tiền rằng đang lo chăm người nhà ở bệnh viện, cậu ấy onl điện thoại chưa thanh toán được và hứa hôm sau trả tiền. Cùng lúc thì mình cũng đang chat với bạn A kia, cả 2 cùng nhận đc pm 1 lúc với nội dung y hệt nhau.

Hôm sau cậu ấy đã trả $ mình (trả LR) cùng bạn A (trả PP), có 2-3 bạn khác trong topic bán PP, PZ cũng confirm đã nhận lại tiền.

Việc của mình thì đã giải quyết xong, mình không bị scam, tuy nhiên mình còn chút nghi vấn sau:

- Thứ nhất lúc HYIPno1 pm yahoo nói đang ở viện thì nội dung pm với mình và bạn A là giống hệt nhau ==> hẳn là phải pm từ máy tính chứ trên đthoại mình không biết phần mềm chat đt nào có chức năng pm hàng loạt. Cái này mình cũng không xoắn lắm, tạm coi là "lí do vắng mặt" thì bạn nói sao mình ok vậy, không lí do này thì lí do khác thôi.

- Thứ hai HYIPno1 bán PP trong topic giá 19. Lúc đó mình là người có PP cần bán, nhưng nhìn lầm lại tưởng cậu ấy thu mua. Mà pm hỏi thì cậu ấy vẫn mua, cũng rate 19 (PP của mình bán lúc đó là unver) Bán xong mới đọc lại topic, ngẫm lại thì cậu ấy mua 19, bán 19 thì được cái lợi gì đâu. Phải chăng là vì đang cần trả PP cho mấy bạn kia nên nhận mua của mình, kiểu như "xoay sở", "đập nợ từ chỗ này qua chỗ khác" vậy. Rồi hôm sau có khi xoay đc chỗ khác rồi mới trả $
mình??

=> từ 2 cái này mình phỏng đoán có thể HYIPno1 đang bị kẹt, bí bách gì đó (giống như 1, 2 bạn nào đó vào nói trong các topic liên quan). Tất nhiên cũng là phỏng đoán cho anh em tham khảo thôi, chứ việc của mình thì xong xuôi rồi. Nếu HYIPno1 có đang như vậy, và không có ý định scam thì nói cho ae biết để thông cảm cho bạn, giãn nợ lại ít hôm.

Nhắc lại là mình chỉ PHỎNG ĐOÁN thôi nhé!

Thân!!

Last edited by a moderator:
hyipno1 hôm trc cũng pm mình mua nợ 32 pz.nhưng hôm đó pz rẻ quá mình k bán.và mình cũng đang quá kẹt nên k bán chịu dc còn k cũng cho cậu ấy vay rồi .thấy cậu ấy cũng chơi đàng hoàng và chơi cũng lớn nên mình tin cậu ấy k scam.nếu cam thì đã cam rồi.mình nghĩ cậu ấy kẹt quá nên muốn giãn time nợ ra chút nhưng k biết nói sao nên đành im lặng,mọi ng hãy pm hỏi xem có pải thế k.

hyipno1 hôm trc cũng pm mình mua nợ 32 pz.nhưng hôm đó pz rẻ quá mình k bán.và mình cũng đang quá kẹt nên k bán chịu dc còn k cũng cho cậu ấy vay rồi .thấy cậu ấy cũng chơi đàng hoàng và chơi cũng lớn nên mình tin cậu ấy k scam.nếu cam thì đã cam rồi.mình nghĩ cậu ấy kẹt quá nên muốn giãn time nợ ra chút nhưng k biết nói sao nên đành im lặng,mọi ng hãy pm hỏi xem có pải thế k.

mong là phỏng đoán của pro là đúng:)

Nếu như bạn đang kẹt thì bạn có thể lên PM cho mọi người 1 cái hẹn cụ thể, ko ai ép bạn cả.
Làm ăn có lúc này, lúc kia.
Nhớ lên mạng cho mình cái hẹn nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom