hizz, tớ cần giúp về offer

sắm yahoo đi, ai rãnh đã chỉ mà còn goi dt trời

làm ng sống mà cứ thích sủa, nó kêu contac qua dt, hôm qua thì vào topic của bố sủa cho to, sao không vào nữa thế, vào đó gào thét nữa đi, nhột hay sao gào lắm thế :rolleyes:
topic của ng khác nhé gái.mình chỉ nói vậy đó.gái cần cái yh thì yh to đùng gái ko thấy mình nhắc gái thôi o_O

topic của ng khác nhé gái.mình chỉ nói vậy đó.gái cần cái yh thì yh to đùng gái ko thấy mình nhắc gái thôi o_O
topic của t lập ra cũng cho thuê sock cũng nhảy vào bố láo bố loét, qua topic này cũng bám theo, thể loại ng gì mà cứ thích bám đ í t ng khác thế, đi đâu cũng không tha, bộ mùi đó ngửi thấy thơm lắm ak

topic của t lập ra cũng cho thuê sock cũng nhảy vào bố láo bố loét, qua topic này cũng bám theo, thể loại ng gì mà cứ thích bám đ í t ng khác thế, đi đâu cũng không tha, bộ mùi đó ngửi thấy thơm lắm ak
nào bé nói chuyện đàng hoàng nhé.mình ko gây gỗ hay làm gì bé trong topic này nhé.

tên BẢO DUNG hay LƯƠNG THỊ LINH hay NGUYỄN MINH NGHĨA?
làm ng sống mà cứ thích sủa, nó kêu contac qua dt, hôm qua thì vào topic của bố sủa cho to, sao không vào nữa thế, vào đó gào thét nữa đi, nhột hay sao gào lắm thế :rolleyes:
ủa, nói ai vậy ? ko hiểu, lập nick lâu mà mới tham gia sang nay. có gì sai thì nói, đừng chửi, để mình xóa cái bài dăng, Xin lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week