hnm246 scam 2tr550 nha. chờ trả lời đây.

Status
Not open for further replies.

darkman

Senior
Reactions
147
MR
0.020

hnm246 có bảo hiểm 10tr nên mình send tiền trước , send xong k thấy nói gì off mất tiêu. nảy giờ hơn 2 tiếng rùi

http://mmo4me.com/showthread.php?124992-Can-thu-mua-WMZ-and-PM-SLL-PM-21k-wmz-21k/page2

các bạn ngừng giao dich nha
hnm246 . nhờ mod giúp dùm nha

bổ sung proof :

cái này mình ktra yh rất kĩ cộng xác nhận trên topic . lần đầu tiên post topic scam không biết qui định + nóng vội nên Mod bỏ qua

Last edited by a moderator:
Hix, cho mình cái proof chuyển tiền + proof yahoo chat nhé!

Chào bạn, bạn up cái Proof chuyển tiền với Log chat lên để tiện cho MOD giải quyết nha, Thanks bạn !

Bạn vaò chi tiết liên lạc xem đúng nick YH chưa

cái proof bạn post lên chỉ là name hiển thị thôi

hnm246 có bảo hiểm 10tr nên mình send tiền trước , send xong k thấy nói gì off mất tiêu. nảy giờ hơn 2 tiếng rùi

http://mmo4me.com/showthread.php?124992-Can-thu-mua-WMZ-and-PM-SLL-PM-21k-wmz-21k/page2

các bạn ngừng giao dich nha
hnm246 . nhờ mod giúp dùm nha

bổ sung proof :

View attachment 27653View attachment 27654View attachment 27655

cái này mình ktra yh rất kĩ cộng xác nhận trên topic . lần đầu tiên post topic scam không biết qui định + nóng vội nên Mod bỏ qua

nãy h mình pm bạn trên yahoo nhưng k thấy bạn trả lời j hết , cũng k thấy bạn nói j với mình về việc đã send tiền cho mình rồi trên yahoo.. bạn vui lòng xác nhận lại nhé .. :)

Tình hình là bạn darkman kiểm tra lại nhé , bạn send nhầm sang tk của 1 exchange khác r chứ k phải mình .. :| .. mình cũng chưa hề send tk đông á cho bạn.. Bạn kiểm tra lại log chat nhé

Tình hình là bạn darkman kiểm tra lại nhé , bạn send nhầm sang tk của 1 exchange khác r chứ k phải mình .. :| .. mình cũng chưa hề send tk đông á cho bạn.. Bạn kiểm tra lại log chat nhé

sai ở đâu vậy bạn, 0107011614 NGUYEN THI MAI HUONG. Bạn đã xác nhận trước rồi người ta mới gửi tiền cơ mà ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week