hnm246 scam 2tr550 nha. chờ trả lời đây.

Status
Not open for further replies.
bác thớt làm như mình xem có đúng ra đúng yahoo EX kia ko.. ảo quá vậy nhỉ :binhsua88:

bạn ấy xác nhận trên topic + không ghi tk dông á trên info.bạn đưa tk nào mình send tk đó thui

Tình hình là bạn darkman ko check kỹ yahoo trc khi chuyển tiền , yahoo của mình là : [email protected] còn thằng scam kia là [email protected]

bạn lấy chứng cứ đâu để nói tồn tại thêm 1 thằng scam, hmn3313 nữa. Mình 2 đều xem logchat vụ này rồi, chưa thấy cái tên đó xuất hiện trên logchat sao bạn có thể nói là nó tồn tại ?

Tình hình là bạn darkman ko check kỹ yahoo trc khi chuyển tiền , yahoo của mình là : [email protected] còn thằng scam kia là [email protected]

vậy tức là thớt đang gd với bạn ex này, bạn ex xác nhận xong thì bị mất điện, lợi dụng thời cơ scam fake nick pm để tiếp tục gd trên theo suy đoán là vậy phải ko nhỉ :-ss thớt vào phần log chat để xem nick có đúng ko nhé chứ chụp thế chỉ là tên hiển thị thôi :binhsua75:
công nhân scam này tinh vi và căng giờ chuẩn :-ss mà sao bro biết nick fake tên là hmn3313 vậy trên hình đâu có nhỉ :-ss

cái này đúng k .

scam kiểu này giống như ex này scam vậy đó, nếu thớt chủ động PM thì làm sao mà bị fake yahoo nhỉ, mà còn lại có xác nhận ở topic nữa, vụ này căng ah nha

bạn lấy chứng cứ đâu để nói tồn tại thêm 1 thằng scam, hmn3313 nữa. Mình 2 đều xem logchat vụ này rồi, chưa thấy cái tên đó xuất hiện trên logchat sao bạn có thể nói là nó tồn tại ?

cái này chính bạn thớt send lại logchat cho mình bạn ạ..

bạn không ghi info nên bạn đưa tk đông á nên mình chuyển lun

- - - Updated - - -

bạn không ghi info nên bạn đưa tk đông á nên mình chuyển lun

Sao thấy khó hiểu thế nhỉ. cam quýt gì đâu mà lắm thế. ăn tiền của người ta có ngon lắm đâu mà ăn. rồi cũng ra đường mà nằm la nằm lết

ví dụ 1 cái nha, làm sao mà thằng scam nó biết dc yahoo của thớt để PM scam, nếu k phải là 1 người, mà đúng lúc cúp điện nữa mới vãi

theo như trong logchat hnm đưa, thì bạn chủ thớt có copy một đoạn logchat bị fake yahoo, chủ thớt chụp nốt cái đó lên đây cho anh em xem được không. Còn nếu như vậy thật thì có thể chủ thớt bị abc rồi :|

nhưng như vậy vẫn chưa xuôi vì hnm có confirm topic, vậy cho mình hỏi hnm có nhân được pm của thằng scam, fake yahoo của chủ thớt không ?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week