hnm246 scam 2tr550 nha. chờ trả lời đây.

Status
Not open for further replies.
MÌnh chỉ có 1 topic thu mua Wmz + PM duy nhất .. trc h mình ko bao h bán pz .. Chiều tầm 3h thì thấy bạn thớt pm nói muốn bán 150pm nên mình xác nhận , còn trc đó mình ko hề chủ động pm bạn thớt này .. :)

sao ko chụp cái log nick đã gữi tk đông á ấy chứ, bị abc chắc luôn rồi, phần vì thớt ko xem kĩ, gặp ex nick 2013 chắc cũng mới vào nghề :binhsua87: xui rồi

thôi kiểu này thì tiêu tùng bác thớt rồi.

Cuối cùng vẫn lại như những câu chuyện cũ ...haizz. vẫn là fake nick yh... thớt nhìu post thế kia vẫn nhầm được ...:binhsua21:
Mặc dù câu chuyện thì ai cũng ngờ ... nhưng mà thôi thì biết làm sao :binhsua96: Hết ý kiến

Chủ topic cho mình teamviewer xác nhận xem nhé

H bạn thớt chỉ cần chọn contact detail cái nick đã send tài khoản đông á cho bạn là rõ ràng ngay thôi ..

teamview cho mod xác nhận cho nhanh kìa thớt

MÌnh chỉ có 1 topic thu mua Wmz + PM duy nhất .. trc h mình ko bao h bán pz .. Chiều tầm 3h thì thấy bạn thớt pm nói muốn bán 150pm nên mình xác nhận , còn trc đó mình ko hề chủ động pm bạn thớt này .. :)

bạn không bao giờ bán PZ, và nick yahoo fake pm yahoo bạn nói muốn bán PM.

vậy trong topic bạn confirm có rõ ràng là đang gd với thớt 150PZ cơ mà, nếu không dính dáng gì đến PZ sao có thể mắc sai lầm thô thiển vậy được ?

tại up lên k dc. vô đây coi giùm mình

hmn3313

bị fake nick rồi nhé chủ topic

- - - Updated - - -

vậy trong topic bạn confirm có rõ ràng là đang gd với thớt 150PZ cơ mà, nếu không dính dáng gì đến PZ sao có thể mắc sai lầm thô thiển vậy được ?

Chắc phải teamviewer cả 2 máy

mình nghĩ bạn muốn scam thì cũng dẽ dàng thui . tại bạn xác nhận + không info tk ngân hàng. bạn đưa tk nào mình chuyễn thui

vậy là bị nick fake pm giao dich rồi nhưng sao ex lại xác nhận gd 150pz :|, cái này thì thớt đúng rồi ex ko xác nhận thì sao fake gd được

mình nghĩ bạn muốn scam thì cũng dẽ dàng thui . tại bạn xác nhận + không info tk ngân hàng. bạn đưa tk nào mình chuyễn thui
cái này kiểu abc mà, bị dính chưởng rồi đấy

mình thấy xác nhận mua 150 pz nên mình mới đồng ý chuyển tiền trước. tại thấy topic bác không mua payza.

ví dụ 1 cái nha, làm sao mà thằng scam nó biết dc yahoo của thớt để PM scam, nếu k phải là 1 người, mà đúng lúc cúp điện nữa mới vãi
Có lẽ thằng scam vào lịch sử bài viết theard tìm kiếm :D

Vì lúc 3h bạn ấy pm mình nói muốn bán pm , nên mình xác nhận là bạn ấy bán pm , lỗi do mình ko để ý kỹ khi quote lại comment của bạn ấy ..

Nhưng vấn đề là như bạn thớt nói chỉ muốn mua PZ nhưng sau đấy lại hỏi mình muốn mua PM ko.. và mình hỏi bạn có bao nhiêu PM thì trả lời chính xác là có 150 ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week