hnm246 scam 2tr550 nha. chờ trả lời đây.

Status
Not open for further replies.
cái này bản thân người bán có lỗi trước rồi
thứ 1 : nếu làm ex nên để info tk ngân hàng cho người khác nhận biết
thứ 2 : nếu có mua bán gì thì cũng ko nên lên topic xác nhận mua bán trước chỉ khi nào mua bán xong rồi thì cậu có thể nhờ người mua lên báo vì ex là làm ăn lâu dài mà mỗi lần mua bán gì mà cậu cứ bảo là đang gd với ai đó là dính chưởng của scam ngay
:binhsua03:

thứ 2 : nếu có mua bán gì thì cũng ko nên lên topic xác nhận mua bán trước chỉ khi nào mua bán xong rồi thì cậu có thể nhờ người mua lên báo

mình thấy bảo hiểm 10 triệu, nhưng thấy hơi ngại vì thớt mới làm exchange + k ghi info gì hết

abc mà cả hai bên đều không cẩn thận. Mỗi người phải chịu một phần trách nhiệm. Lần sau xác nhận topic thì nên ghi rõ đang giao dịch với yahoo nào, số tiền bao nhiêu. Mọi người cũng nên rút kinh nghiệm.

mình nghĩ bạn muốn scam thì cũng dẽ dàng thui . tại bạn xác nhận + không info tk ngân hàng. bạn đưa tk nào mình chuyễn thui
Đồng tình với bạn. Nếu bác ex muốn scam cũng bt thôi. Bác ấy tự fake yh pmm thớt và xác nhận trên topic nên thớt tin tưởng ngay mà ko để ý nick fake. Thế là bác ấy chuyển tiền vào tk đông á bác ex đưa. Nếu bác ex ko scam thì cũng phải chịu một phần trách nhiệm

Nảy giờ cứ lằn nhằn thế sao không có mod nào dùng team check yahoo cho thớt or thớt vào nick yahoo nào mà thớt đã chuyển tiền đó rồi chọn nick đó chuột phải rồi chọn chi tiết liên lạc là ra thui mà mà sao chủ thớt chưa chụp hỉnh mà có người đã biết nick fake thế đây là một điều đáng nghi ngờ đó

mình thấy bác echange vẫn sáng đèn hùi chiều tới giờ mà.có cúp điện đâu
cậu này post cao mà sao có vẻ gà quá nhỉ, vs lại có 1 đống tiền thế kia mà,
nick sáng là nick của thằng fake đó =))

thứ 2 : nếu có mua bán gì thì cũng ko nên lên topic xác nhận mua bán trước chỉ khi nào mua bán xong rồi thì cậu có thể nhờ người mua lên báo

MÌnh chỉ có duy nhất 1 topic thu mua wmz và pm , còn ko bán bạn ạ.. bạn thớt có pm mình hỏi mua Z ( ko hiểu là wmz hay pz ) thì mình nói rõ ràng là không bán chỉ thu mua , thì sau đấy bạn thớt lại hỏi là bạn có mua PM ko .. và mình hỏi số lượng PM bạn ấy có thì bạn ấy trả lời là 150 thì mình mới ok giao dịch , và chỉ send cho bạn ấy duy nhất tk PM chứ k send tài khoản đông á nào cả ..

mình thấy bảo hiểm 10 triệu, nhưng thấy hơi ngại vì thớt mới làm exchange + k ghi info gì hết
đã làm ex rồi thì cậu cứ pm thẳng nick yh thớt là đc làm thế scam sẽ ko biết và cũng khó mà scam đc cậu trừ khi chính người cậu pm là scam :binhsua06:

- - - Updated - - -

MÌnh chỉ có duy nhất 1 topic thu mua wmz và pm , còn ko bán bạn ạ.. bạn thớt có pm mình hỏi mua Z ( ko hiểu là wmz hay pz ) thì mình nói rõ ràng là không bán chỉ thu mua , thì sau đấy bạn thớt lại hỏi là bạn có mua PM ko .. và mình hỏi số lượng PM bạn ấy có thì bạn ấy trả lời là 150 thì mình mới ok giao dịch , và chỉ send cho bạn ấy duy nhất tk PM chứ k send tài khoản đông á nào cả ..

View attachment 27663
cậu làm ex là mua bán rồi mà cậu theo mình thì cậu cứ để info các tk mình xài sẽ tốt cho người bán hơn còn nếu cậu ko bán z thì nguy cơ chủ topic bị scam thật rồi và cập nhật infor thì chả có bao nhiêu time đâu cậu

Last edited by a moderator:
1 đứa fake 2 nick để pm người mua lẫn người bán ư, cao thủ quá vậy :binhsua72::binhsua72:
nếu như cậu nói thật sự thì đứa scam này nó mún làm cho người bán lẫn người mua vu oan lẫn nhau và sau đó ngồi ở ngoài mà cười :binhsua87:

chài cao thủ a , fake cả người bán người mua luôn , như vậy nó add nich cả 2 trước , thời gian cũng khớp nhau nữa

đấy là do lỗi của người bán lẫn người mua thôi vì 2 cậu ấy lập topic mà ko chú ý khi gd thì ko nên nói trên topic làm gì nếu làm thế thì scam nắm thóp ngay cũng như mình nói lúc nãy rồi

:binhsua78: éo hiểu nỗi tụi scam đầu óc nó toàn sh!t hay j mà tối ngày scam dân vn đã nghèo còn gặp người nhà cắn nhau

face 2 nick yah á thánh cmnr :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

mình vừa check lại , đúng là 2 yahoo khác nhau : tieuthuyet_tinhanh270392 và tieuthuyet_tinhanh270292 .. Hic bó tay r

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week