Referrer HỖ trỢ kiẾm tiỀn online bẰng videobb

lee_kim

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Đặc biệt danh cho những bạn chưa biết gì về kiếm tiền qua mạng, ngay cả khi chưa biết paypal là gì, mình sẽ hướng dẫn các bạn từng bước.

Topic này sẽ:
- Giới thiệu về videobb
- Bằng chứng trả tiền của Videobb
- Hỗ trợ kiếm tiền

Đăng ký VIDEOBB tại đây

Videobb là 1 trong những trang kiếm tiền bằng hình thức chia sẽ file video phổ biến nhất hiện nay (upload video lên videobb rồi lấy link đi chia sẽ,càng nhiều người xem càng nhiều $).
Videobb có rate trả tiền cao nhất hiện nay và đảm bảo không lừa đảo. hơn nữa lại trả hằng tuần. chỉ cần hơn 20$ là rút được, không cần thiết phải để dồn đến trăm đô như các trang khác.

Theo kinh nghiệm của tớ thì khi mới bắt đầu làm, bạn chỉ được khoảng 0.5$/ngày. Sau khảng 2 tuần bạn sẽ lên được 1-2$/ngày. Còn tùy vào độ chăm chỉ của bạn. tuy nhiên sau khoảng 2-3 tháng, bạn sẽ dễ dàng kiếm được 7-9$/ngày.
Tất cả phụ thuộc vào sự kiên trì của bạn. Vào các dịp lễ tiền sẽ tăng đáng kể. nên nếu các bạn có hứng thú thì nên bắt đầu từ ngay bây giờ vì dịp nghỉ tết sắp đến, tiền sẽ tăng nhanh.

Đây là proof bảng kiếm tiền của tớ tuần vừa rồi.

Còn đây là số tiền kiếm được hằng ngày dịp hè vừa rồi. thấy sự khác biệt lớn ko?

Proof Videobb pay hằng tuần

Đây là proof paypal

Vấn đề khó khăn thường gặp của các bạn khi bắt đầu kiếm tiền bằng videobb là: không thể upload 1 lượng files lớn để lấy link post trên các diễn đàn và không biết chỗ để post link dễ dàng.

Mình sẽ hỗ trợ với những ai làm Referral của mình.
Đăng ký account bằng link này:

http://www.videobb.com/rewards.php?r=pe6q3nlfndr1

Sau đó gửi mail cho mình : [email protected]

Thông báo tên user của bạn , rồi mình sẽ hỗ trợ bạn:
- upload file vào account của bạn để bạn chỉ cần lấy link để post.
- Cho bạn danh sách web có traffic cao để post links kiếm tiền nhanh.
- Trả lời các vướng mắc khác.

Mình không hay check diễn đàn. Vì vậy có vấn đề gì cần hỏi, bạn vui lòng gửi email cho mình. [email protected]

thông báo: tớ ko nhận Ref nữa.

Last edited by a moderator:
bạn vui lòng gửi email cho mình user của bạn. rồi mình sẽ nhắn YM qua email.
có vấn đề gì cần hỏi. bạn cứ hỏi

bạn vui lòng gửi email cho mình user của bạn. rồi mình sẽ nhắn YM qua email.
có vấn đề gì cần hỏi. bạn cứ hỏi
bạn chỉ đi share diễn đàn thui mà được thu nhập như vậy hả
bạn có thể nêu rõ hướng kiếm tiền ko, bạn ko cần gợi ý là bạn sẽ share ở đâu nếu bạn sợ lộ

kiếm tiền bằng videobb chủ yếu là upload file lên. lấy link sau đó đi post những chỗ có thể post.
diễn đàn , website, blog ... đặc biệt có những site chuyên để post videobb

kiếm tiền bằng videobb chủ yếu là upload file lên. lấy link sau đó đi post những chỗ có thể post.
diễn đàn , website, blog ... đặc biệt có những site chuyên để post videobb
uh vậy bạn hỗ trợ cho mem những gì, bạn chia sẻ luôn đi

ừa. upload và post "tay chính" hằng ngày. ko tool. cái này gian khổ hơn PTU nhiều nên nhiều bạn bỏ cuộc lắm
được cái , sau khi đạt dc 1 mức thu nhập rồi thì ngừng post 1 thời gian tiền cũng ko bị rớt nhiều.
tớ ngừng post 4 tháng rồi, tiền chỉ bớt 2$/ngày thôi

uh vậy bạn hỗ trợ cho mem những gì, bạn chia sẻ luôn đi

mình đã post rồi. phần bôi đen ở cuối bài viết ấy

ừa. upload và post "tay chính" hằng ngày. ko tool. cái này gian khổ hơn PTU nhiều nên nhiều bạn bỏ cuộc lắm
được cái , sau khi đạt dc 1 mức thu nhập rồi thì ngừng post 1 thời gian tiền cũng ko bị rớt nhiều.
tớ ngừng post 4 tháng rồi, tiền chỉ bớt 2$/ngày thôi

mình đã post rồi. phần bôi đen ở cuối bài viết ấy

trời nhiều đó thui chứ, bạn chỉ upfile hộ mình thui chứ có đưa nguyên bài viết cho mình đâu, thế hình đâu mà đi giới thiệu cho ngta coi
chắc mình phắn với chính sách của bạn quá .

trời nhiều đó thui chứ, bạn chỉ upfile hộ mình thui chứ có đưa nguyên bài viết cho mình đâu, thế hình đâu mà đi giới thiệu cho ngta coi
chắc mình phắn với chính sách của bạn quá .

mình nhiệt tình hết sức với Ref là được rồi.
ko thể post hết lên 4rum được. ^^

để mail thử cho chủ thớt ;), đã ref thử dạo này forex rãnh rỗi lượn qua mấy cái này xem sao :)), time làm việc khoảng 2h/day được không chủ thớt ;) vì bận lắm.

để mail thử cho chủ thớt ;), đã ref thử dạo này forex rãnh rỗi lượn qua mấy cái này xem sao :)), time làm việc khoảng 2h/day được không chủ thớt ;) vì bận lắm.

bạn làm bao nhiêu cũng dc bạn ah. tiền tăng tùy độ chăm chỉ mà.
mới làm thì ko quen. là riết rồi thì vèo vèo.
mỗi ngày bạn add vài trăm link thì ok.

Hay bạn lập 1 topic mới hướng dẫn rồi tuỷen ng đệ tử đi :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week