Referrer HỖ trỢ kiẾm tiỀn online bẰng videobb

mình chỉ hướng dẫn cho Ref thôi.. và để tránh tình trạng Ref giả mình sẽ chỉ từng chút 1. vì nhiều bạn dạo này rảnh lắm ngồi làm acc mới, hỏi xong xuôi rồi phủi bụi đi ra.
bí quyết giỏi giang gì thì mình ko có. mình chỉ có kinh nghiệm 1 năm trời làm videobb. sẽ từ từ truyền cho các Ref

mình đang chơi cái này, chưa có proof nên chưa viết bài hướng dẫn đc, ae nào thích pm mình yahoo tuanstuan, hướng dẫn đàng hoàng qua teamviewer :D

Last edited by a moderator:
Hay nhỉ, book mark cái, dạo đang ôn thi, chắc 5 tuần nữa mới phang phập được, tới đó chủ thớt còn nhận không :binhsua02:

Hay nhỉ, book mark cái, dạo đang ôn thi, chắc 5 tuần nữa mới phang phập được, tới đó chủ thớt còn nhận không :binhsua02:

sẽ cố gắng. lượng Ref tăng đáng kể. nên phải chia lịch ra support. reply ai trễ thì chịu khó chờ nhé.
@duclam : cậu cũng làm mod bên này ah? bon chen xã hội đen

sẽ cố gắng. lượng Ref tăng đáng kể. nên phải chia lịch ra support. reply ai trễ thì chịu khó chờ nhé.
@duclam : cậu cũng làm mod bên này ah? bon chen xã hội đen
đã mail chờ reply của chủ thớt ^.^

thông báo. tờ vừa đi làm về. chưa ăn cơm. chưa wc, tắm rửa.
và số lượng rè cần phải support nhiều. nên các cậu cố gắng chờ 1 chút. tớ sẽ reply theo thứ tự

thông báo. tờ vừa đi làm về. chưa ăn cơm. chưa wc, tắm rửa.
và số lượng rè cần phải support nhiều. nên các cậu cố gắng chờ 1 chút. tớ sẽ reply theo thứ tự

Mail bác, em đặt gạch trước, thi xong chiến :binhsua11:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week