[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Đang có thắc mắc e dùng laptop dell.

Chạy fifa 14 trước thì mượt ko bị hiện tượng giảm fps. Giờ dùng pin chạy thì cũng ok mà khi pin sắp hết ghim sạc vào là 1~3f sau hiện tượng giảm fps ào ào T_T,

Này là do lỗi cục sạc hả huynh :D.

Mình có con Toshiba Satellite l875D-B7M xách tay bên Nga ngố về,trươsc sài win7 chính hãng của nó chạy thì ngon nhưng mình mới cài lại win 8.1 thì -phát sinh lỗi bị liệt phím, khi khởi đọng có tiếng kêu tit tit, trường hợp này sửa sao hả bạn?

Chỉ khi gắm sạc mới bị thôi hả bạn, bạn thử bỏ cục pin ra chỉ xài sạc xem có bị không

Chỉ khi gắm sạc mới bị thôi hả bạn, bạn thử bỏ cục pin ra chỉ xài sạc xem có bị không
Mình chưa thử, nhưng không biết lỗi đó là sao. Vì trước sài máy thấy bình thường, giờ bị lỗi đó, có khi nó như là kẹt phím sang phải ấy, mỗi lần bị như thế ấn Ctlr lại hết, nhưng 1 lúc sau lại bị, viết code đến nản

Máy em vừa cài win xong, không hiểu lý do gì mà mỗi lần mở ứng dụng là cứ đơ 1 hồi, virut chắc chắn ko có, bình thường máy chạy rất mượt mong thớt giúp đỡ :(

Mình ko rành về máy in bạn ạ :D Nếu hỏng thì có thể sửa vận dụng theo kỹ thuật phần cứng chứ còn nếu chọn mua cho bạn thì mình ko thể đưa ra lời khuyên chính xác bằng người trong ngành bạn thông cảm nha :D
e Quân nè a. mấy bữa trc có hẹn a sang nâng cấp máy cho e ak. bữa h kẹt wa nên chưa hú a dc. sr nha,
a cho e lại sdt vs yahoo gì đó e lien lạc cho tiện nha

e Quân nè a. mấy bữa trc có hẹn a sang nâng cấp máy cho e ak. bữa h kẹt wa nên chưa hú a dc. sr nha,
a cho e lại sdt vs yahoo gì đó e lien lạc cho tiện nha
ok SĐT : 01632644681
YH: hoangkycomputer
Khi nào được bạn cứ liên lạc :)

Mình chưa thử, nhưng không biết lỗi đó là sao. Vì trước sài máy thấy bình thường, giờ bị lỗi đó, có khi nó như là kẹt phím sang phải ấy, mỗi lần bị như thế ấn Ctlr lại hết, nhưng 1 lúc sau lại bị, viết code đến nản

bạn xem cái chữ EN nhỏ bên dưới task bar bạn click vào đó có nhưng gì

Đang có thắc mắc e dùng laptop dell.

Chạy fifa 14 trước thì mượt ko bị hiện tượng giảm fps. Giờ dùng pin chạy thì cũng ok mà khi pin sắp hết ghim sạc vào là 1~3f sau hiện tượng giảm fps ào ào T_T,

Này là do lỗi cục sạc hả huynh :D.
Chỉ khi gắm sạc mới bị thôi hả bạn, bạn thử bỏ cục pin ra chỉ xài sạc xem có bị khôn

T
laptop mình mới cài win lại gặp lổi là ngủ đông sau vài giờ nó tự mở lại :(
Giờ bạn đang cài win gì ? Đơn giản nhất là tháo pin ra sau khi hipernate =))

T

Giờ bạn đang cài win gì ? Đơn giản nhất là tháo pin ra sau khi hipernate =))
tiếc là đã về quê nếu ở sg cũng theo bác tầm sư học nghệ :D, mình cũng làm bên này mà bỏ lâu quá rồi với ko có làm nhiều nên mai một tay nghề, cũng đang tính mở tiệm mà thấy chưa cao tay nên hok dám hehe

win 7 pro. Không còn cách khác à :(. Cái lổi này lạ gê
Vậy thì bạn inbox face mình id với pass team nhé :) Minh giải quyết cho :D

@thranos
e là sih viên năm đầu hiện tại êm đang có nhu cầu muốn mua c1 cái laptop khoảng từ 13tr trở lại nếu với giá như vậy sài cái nào tốt vậy anh nghe mấy thằng bạn nói dùng dell tốt anh tư vấn hộ em với .... Với lại i3 với i5 thì khác nhau như thế nào vậy anh ?

bác thread cho mình hỏi máy mình luôn tự tạo 1 file thế này ngoài màn hình mình xóa là 1 lát nó lại có lại, mình đã tìm trong máy và k thấy 1 cái ứng dụng hay file nào có tên giống nó nhưng k hiểu sao nó cứ có vài
~Library 2.0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week