[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

máy tính của mình lúc mới bật lên bị nỗi not responding và màn hình bị trắng, sau 5 phút thì được
thỉnh thoảng lại bị, nhất là khi dùng trình duyệt web, ai giúp với

máy tính của mình lúc mới bật lên bị nỗi not responding và màn hình bị trắng, sau 5 phút thì được
thỉnh thoảng lại bị, nhất là khi dùng trình duyệt web, ai giúp với
Lỗi explorer ,bạn nên cài lại win đi bạn ạ

mạng trường em nó chặn game có cách gì phá ko bác :3

up cho ban nao can :D

lâu lắm rồi mình không vào mmo, hôm nay vào chơi chơi tý lại gặp ngay bạn. Trả là mình muốn nâng thêm 2GB ram cho laptop, nhưng khi lắp ram vào thì máy chỉ chạy được 1-2h là tự động tắt nguồn và phải bật lại bằng tay. Mình đã thay ram khác tương tự nhưng vẫn bị tình trạng trên, mọi thông số như ram ddr3 bus 1600 đều chuẩn men. Vậy bạn có thể cho mình một số lời khuyên với lỗi này không? ;)

lâu lắm rồi mình không vào mmo, hôm nay vào chơi chơi tý lại gặp ngay bạn. Trả là mình muốn nâng thêm 2GB ram cho laptop, nhưng khi lắp ram vào thì máy chỉ chạy được 1-2h là tự động tắt nguồn và phải bật lại bằng tay. Mình đã thay ram khác tương tự nhưng vẫn bị tình trạng trên, mọi thông số như ram ddr3 bus 1600 đều chuẩn men. Vậy bạn có thể cho mình một số lời khuyên với lỗi này không? ;)
Bản thử đổi ram qua slot khác xem !!! Rất có thể lỗi xuất phát từ slot ram của bạn nhé :) test xong rồi báo mình tiếp mình đưa ra phương án kế :D

Bản thử đổi ram qua slot khác xem !!! Rất có thể lỗi xuất phát từ slot ram của bạn nhé :) test xong rồi báo mình tiếp mình đưa ra phương án kế :D
Máy mình 1 Ram 2GB được làm liền vào main và chỉ có 1 khe cắm để nâng cấp thôi bạn. Không biết có liên quan gì tới win không bạn nhỉ.:(

Máy mình 1 Ram 2GB được làm liền vào main và chỉ có 1 khe cắm để nâng cấp thôi bạn. Không biết có liên quan gì tới win không bạn nhỉ.:(
có lẽ bạn ạ, bạn cứ cài xem, khám bằng miệng thì mình chịu thôi :v

Máy vô cùng lag sau khi thay ổ cứng có cách nào giải quyết không thớt ?
lắp ổ cưng mới mua hay cũ bạn , cài win hay đổ ghost, lap hay pc bạn

Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều ;)
Nếu mà không được nữa thì cứ mang đến mình "khám" bịnh :D dịch vụ miễn phí mà cứ tận dụng =)) Còn nếu phát sinh vấn đề thì mình sẽ tìm phướng án kinh tế nhất cho bạn :) nhưng phải tới nhà mình kiểm tra thôi :(

Đá top cho bác
ngoài lề:
Mở 1 phòng sửa chữa máy như thế này mất khoảng bao nhiêu bác?
Mình định mở cửa hàng sửa chữa và mua bán - trao đổi máy cũ :D

Nếu mà không được nữa thì cứ mang đến mình "khám" bịnh :D dịch vụ miễn phí mà cứ tận dụng =)) Còn nếu phát sinh vấn đề thì mình sẽ tìm phướng án kinh tế nhất cho bạn :) nhưng phải tới nhà mình kiểm tra thôi :(
mình ở Hà Nam, bạn ở đâu? :)

làm cách nào xóa sạch ko để lại dấu vết nào của soft trên lap?ví dụ 1 soft bản quyền hết hạn giới xóa cài lại
chả là mình sài cái hideallip crack ko kỹ nên hết hạn trial rồi, tìm mọi cách mà vẫn ko dấu được nó
search hết mấy cách trên mạng mà vẫn chịu thua, thớt có cao kiên ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week