Matrix Hỗ trợ refund từ Zeek

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.278
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Không cần thiết nữa, ai chết mặc ai, Mod del bài dùm mình.

Last edited by a moderator:
góp phần làm cho zeek die hẳn đây nè :(:binhsua24:

:binhsua23: ai mà nhớ đc hết mấy cái ấy ạ ?

zeek die thật rồi, ông chủ của nó đã chấp nhận nộp phạt và chịu phong tỏa tài khoản. Tất cả tk của gia đình và họ hàng ông ta đều đang kiểm tra, nếu có vấn đề cũng bị tịch thu luôn.
Tất cả thành viên trong zeek đầu bị niêm phong tài khoản kiểm tra nguồn tiền trả lương từ ông chủ của nó
Và hiện tại SEC đang hoàn thành thủ tục để tiếp quản số tiền hơn 225tr$ còn lại và số tiền thêm nếu phát hiện ra để đứng ra thanh toán cho các thành viên tham gia zeek. Theo nguồn tin uy tín thì sẽ thanh toán cho thành viên US trước, và người nhận rút qua TK NH bên US rồi số tiền còn lại mới chia đều đến tay các thành viên trên thế giới. Và liệu có đến đc tay thành viên VN ko thì có lẽ ai cũng hiểu.
Chia buồn lần cuối

không biết co nên làm không nửa info ta chụp lại lưu thành file :binhsua19:

- - - Updated - - -

không biết co nên làm không nửa info ta chụp lại lưu thành file :binhsua19:

Thôi làm đi, chắc không có hy vọng Zeek sống sót đâu =((. Mà chơi 2 acc thì sao đây gửi bằng 1 Email nó kêu mình cheat không ta (1 acc PC, 1 acc teamviewr máy bạn)

:m190: bác cho cái mẫu = tiếng Anh đi

khong biết có thật không nhỉ hay nó lấy info để nó chôm lun cái đền bù của mình nhỉ

khong biết có thật không nhỉ hay nó lấy info để nó chôm lun cái đền bù của mình nhỉ
Cũng có thể lắm chứ, site mlmhelpdesk này đâu phải site chính thức của SEC hay Zeek. Nguy hiểm thật, đã có ai gửi thông tin cho nó chưa

đừng làm gì khi chưa có kết quả chính xác. cái này sẽ làm cho zeek die

éo biết được đền bù k chứ thấy mất nick zeek là có rồi đó,:binhsua24:

Vậy trường hợp nuôi Vip nhưng ko Dep thì sao nào ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,479
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week