Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
tớ bị pro nào trong 4rum scan mất pass acc zeek...cho mình hỏi cách nào lấy lại acc vậy mấy pro..suppost nó ko tl:((

Cho mình hỏi. Em mới chơi zeek tài khoản em đang trong thời kì post ADS free:
Nếu em lôi kéo thêm bạn bè em đăng ký theo link reg của em thì em sẽ nhận được j từ tụi nó và khi nào thì nhận được.
bạn rủ bạn bè thì chưa nhận đc gì hết ng ta phải post ad thường xuyên sau 2 tháng thì sẽ chuyển thành vip lúc này bạn bè bạn phải bỏ ra 10$ upgrade và nếu họ mua vip liên tục thì bạn đc hưởng 5% lãi từ vip mà bạn bè mua. ngược lại nếu họ rút 100% về trong 3 tháng hết mà ko mua vip thì bạn chả đc gì hết.

bạn rủ bạn bè thì chưa nhận đc gì hết ng ta phải post ad thường xuyên sau 2 tháng thì sẽ chuyển thành vip lúc này bạn bè bạn phải bỏ ra 10$ upgrade và nếu họ mua vip liên tục thì bạn đc hưởng 5% lãi từ vip mà bạn bè mua. ngược lại nếu họ rút 100% về trong 3 tháng hết mà ko mua vip thì bạn chả đc gì hết.
Vậy nếu bạn bè em auto mua vip liên tục không bao giờ ngừng và ko bao giờ rút. Tất cả số tiền để tái đầu tư hết thì sao? Thật ra nh~ acc đó do em điều khiển hết em chỉ nhờ tụi nó làm giúp rồi trả lương hằng tháng thôi. Các bác thử ước tính trung bình xem nếu mua liên tục sau khi post hết 2 tháng free thì 1 tháng cỡ lãi nhiu từ ref?

Vậy nếu bạn bè em auto mua vip liên tục không bao giờ ngừng và ko bao giờ rút. Tất cả số tiền để tái đầu tư hết thì sao? Thật ra nh~ acc đó do em điều khiển hết em chỉ nhờ tụi nó làm giúp rồi trả lương hằng tháng thôi. Các bác thử ước tính trung bình xem nếu mua liên tục sau khi post hết 2 tháng free thì 1 tháng cỡ lãi nhiu từ ref?
1 người up silver là cậu đc hưởng 4$.họ mua vip thì cậu đc hưởng 5%

có cái trò nào mà cậu lấy 1 mail đăng kí đc nhiều acc ko?
do mình ko để ý nên mới dùng mail đó đky...nhưng mình đã đăng ký dc...vẫn post bình thường point vẫn về đều...nhưng mình chỉ lo sau này n ko pay hoặc bị ban thôi...pro cho mình lời khuyên đi

do mình ko để ý nên mới dùng mail đó đky...nhưng mình đã đăng ký dc...vẫn post bình thường point vẫn về đều...nhưng mình chỉ lo sau này n ko pay hoặc bị ban thôi...pro cho mình lời khuyên đi
Sau này pay nó check rồi đừng hỏi tại sao lại ban! ;))

Nguy hiểm vậy bác !! vứt reg acc khác cho nó lành !!!

ngày nào cũng post ở 1 trang quảng cáo có được + points đều không ta

Uploaded with beancodon

:binhsua162: Nhận thông mail thông báo, sau đó check acc thì thấy như vậy có phải là em đã có 1 khách hàng đăng ký dưới link và sắp được chia 20% lợi nhuận từ món hàng mà người khách đã mua dưới link của em phải không các pro ? 25$ đấy để làm gì nhỉ ?:binhsua163:

của em cũng có như thế. thế thì có được gì không ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week