Hoa hồng

sile268

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào tất cả ace gần xa. E xin phép có một câu hỏi ạ. E mới nhận offer, AM nói trích cho a ta 10% mỗi lần chuyển tiền cho e. A ta sẽ chia ra chuyển làm 2 lần. Offer này là của công ty gốc và a ta là người quản lý offer của CTY đó. Mọi người thấy % vậy ổn kô ạ

Hồi trước mình cũng nhận dc lời hứa làm cho 1 tháng đi r hoa hồng cho tận 15% + Total cuối tháng , cái xong nó bắt mình gửi xác minh KYC rồi nó bán site cho người # luôn :(

Hồi trước mình cũng nhận dc lời hứa làm cho 1 tháng đi r hoa hồng cho tận 15% + Total cuối tháng , cái xong nó bắt mình gửi xác minh KYC rồi nó bán site cho người # luôn :(
Ví dụ : offer 100$, họ chia ra trả 2 lần mỗi lần 50$ trích 10$ cho quản lý offer công ty đó. Coi như làm 100$ thì chỉ lấy 80$ thôi. Đó là tiền cho riêng quản lý kô tốn phí khác, a ấy sẽ kiếm offer ngon cho mình vì mình thưởng cao a cũng kế. Đôi bên có lợi. CTY thuộc dạng khá kô nhỏ. Xác minh khi bên nơi cung cấp nói mình làm sai kô đúng yêu cầu offer đó, nếu kô sai thì mình cần chứng minh để kô bị trừ tiền thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week