HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.
nếu mình là một người khôn ngoan và chỉ đơn thuần là đi click thuê nhiều acc như thế lại mới đến ngày thu tiền thì không nên ép chủ của mình scam như thế và mình nhìn thấy là hôm nay mới là ngày bạn chủ hội kia phải trả tiền cho bạn sao bạn đã vội vã nói người ta như thế đấy là cái thứ nhất . thứ 2 ở đây là bạn hoahongtrang kia phủ nhận rất nhiều thông tin bạn đưa ra trong topic yêu cầu thanh toán có thể trên yahoo thỏa thuận là một chuyện nhưng khi thực hiện lại có nhiều vấn đề , nhất là với việc làm trên mạng phát sinh nhiều lỗi có thể bạn ý không nhận được refer thì sao

Bạn nói nghe buồn cười quá, HHT lúc nào miệng cũng uy tín , uy tín vậy mà khi yêu cầu thanh toán biến mất tăm, ai còn tin cứ ref đi .

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Sao ko cố gắng chờ thêm đi bạn. Bạn làm thế này người ta lại dễ đánh đổ tất cả và scam thật đến lúc đó bạn lại là người chịu thiệt khi đứng mũi chịu sào cho Hội bạn đó. Nếu thự sự như bạn nói chỉ chậm 2 ngày thì theo mình ko có vấn đề gì với bất cứ chủ Hội nào. Nhất là những dịp lễ tết như bây giờ thì chậm cũng có thể hiểu và thông cảm đc.
1 số điều bạn phân tích có thể rất hợp lý, hoặc ko, thời gian và uy tín của HHT sẽ trả lời cho tất cả!
Có điều này

thì có lẽ bạn nhầm. Với Hội nhiều site,nhiều ref, ref đk 1 lúc hàng loạt site. công việc hàng ngày ngoài thanh toán còn phải click ads, xem thông tin, việc ngoài đời... Chỉ riêng việc thanh toán nhiều khi cả buổi (nếu vài ngày ko thanh toán) cũng chưa xong đc.
Nếu bạn nào muốn thử cảm giác làm chủ Hội hãy thử ĐK và làm xem có dễ dàng ko nhé! :)
Bác nhìn đoạn chat em yêu cầu thanh toán chưa, thế còn chưa sáng mắt ra hả bác ? Đơn giản là nó trả bằng cái gì ?

dantri

* View Profile
* View Forum Posts
* Private Message
* Add as Contact

dantri is online now
[Junior Member]

Feedback Score
0
Thanks
1
Thanked 1 Time in 1 Pos
mình la người vào forum cũng đã lâu rồi từ ngày ********** có vấn đề mình mới vào đây và ít làm gì chỉ đọc bài thôi , mình đọc mấy topic về hoahongtrang này mấy vụ cãi nhau nữa thấy thương thương bạn ý nên nói đôi lời quả thật thấy hoahongtrang nói đúng mà bạn ý bị mấy người tuyển refer ghét là đúng rồi mấy vấn đề về bản quyền domain này nọ bạn ý nói cũng đúng duy có điều cuối cùng lại không kiềm được mà phát khùng lên thế nhưng như thế lại cang thương
chúng ta không nên cô lập một người như bạn ấy . bạn ý nói rõ lý do thế kia thì sao không cho bạn đó một cơ hội đi sao đã vội vã kết tội trong khi người ta không có khả năng đối chứng

chai, hoi hop qua, ko le con HHT nay scam that ah, chu tui thay RB cua no cao lam, lam vay sao ma có lãi nhỉ ??!

thử làm 1 phép tính với site jordanbux xem thế nào
reback 900% cho 1 tuần click hết ads
site này 1 ngày bình quân 20ads và giá standa là 0,005/click
20ads x 0,005 x 7 x 9 = 6.3$
như vậy sau 1 tuần riêng site này mỗi ref sẽ nhận được 6,3$
cấp cao nhất của site này là untimat , nhận được 0.015/click của ref như vậy 1 tuần nhiều nhất cũng chỉ nhận được
0.015 x 20 x 7 = 2,1$
nếu trả thì sẽ lỗ tối thiểu 4,2$ cho 1 ref 1 tuần
ẹc , phải mình mình cũng lượn luôn cho nước nó trong
1 vote ủng hộ cho honghoatrang chạy trốn

Về Paypal: PP của HHT ko hề bị mất hay limit hay abcdef gì như lời hht nói cả, mọi người có thể check bằng cách vào pp gởi tiền vô tài khoản của hht xem, nếu bị limit sẽ ko nhận tiền đc, nhưng ở đây mọi chuyện bình thường nhá, chẳng qua người ta hết tiền, hoặc là ko muốn gởi thôi. Việc báo pp có vấn đề này nhằm kéo dài thời gian, tuyệt chiêu kế cuối của các admin site bux.
Về chất lượng các site:
cái này thì bạn sai rùi! paypal limit thì vẫn nhận đc tiền mà! chỉ ko gửi đc thôi! mình đang bị limit vẫn nhận đc tiền bình thường

Haizz
Mọi người giả sử mình là chủ hội HHT nghĩ xem mình sẽ làm gì để trả dc refback khủng đến vậy.
Mới đọc thì tính kiu thèn đệ ref lấy bonus rùi bye nhưng thấy cãi lộn nên thôi luôn.
Túm lại $ của anh em bay đi rồi. Lập hội mới mà chơi.
Kể cũng tội bác chủ topic có 300 mem mà hok lập hội hội 300 mem làm ăn đâu thua kém ai mà đi làm thuê cho người ta chi cho khổ ... :(

thử làm 1 phép tính với site jordanbux xem thế nào
reback 900% cho 1 tuần click hết ads
site này 1 ngày bình quân 20ads và giá standa là 0,005/click
20ads x 0,005 x 7 x 9 = 6.3$
như vậy sau 1 tuần riêng site này mỗi ref sẽ nhận được 6,3$
cấp cao nhất của site này là untimat , nhận được 0.015/click của ref như vậy 1 tuần nhiều nhất cũng chỉ nhận được
0.015 x 20 x 7 = 2,1$
nếu trả thì sẽ lỗ tối thiểu 4,2$ cho 1 ref 1 tuần
ẹc , phải mình mình cũng lượn luôn cho nước nó trong
1 vote ủng hộ cho honghoatrang chạy trốn

Ai không tin cứ ref tiếp , HHT sẽ quay lại và RB bằng niềm tin cho các bác, tôi sẽ chờ ngày HHT quay lại.

AE vào xem cái này:
http://profiles.yahoo.com/bonghongsamac9999
chụp luôn lại mất công bị đổi

Nick là Nhiep Phong nhá
đực rựa, 22 tuổi
Nick lập vào 3/4

Chị Vy, há há há =))

scam là cái chắc, ngay từ đầu đã thấy lạ số site tăng lên 1 cách chống mặt, luật thay đổi theo giờ,.... chưa kể tội giả gái nữa =))

chắc về nhà bà của bạn ý không có mạng để online chăng
HHT đã nói là về quê để nghỉ ngơi thì online làm j b ơi ^^!. t cũng là ref của HHT > 50 site rùi. mới làm chưa đến ngày pay hjx. Hy vọng HHT k scam. vì đọc các cm trước của HHT thấy bạn ấy nói rất lịch sự. Hnay chắc căng thẳng quá mà b ấy mới thế thôi. Con người chứ có phải máy đâu mà . Nếu bạn ấy scam thì việc gì phải mất công giải thích làm gì đúng k?
HOPE !!!

Haizz
Mọi người giả sử mình là chủ hội HHT nghĩ xem mình sẽ làm gì để trả dc refback khủng đến vậy.
Mới đọc thì tính kiu thèn đệ ref lấy bonus rùi bye nhưng thấy cãi lộn nên thôi luôn.
Túm lại $ của anh em bay đi rồi. Lập hội mới mà chơi.
Kể cũng tội bác chủ topic có 300 mem mà hok lập hội hội 300 mem làm ăn đâu thua kém ai mà đi làm thuê cho người ta chi cho khổ ... :(
Em không tiếc sos tiền đã mất nhưng thấy anh em trên room sao giờ này còn chưa nhận ra, còn hy vọng, pó tay. Hảy trả lời câu hỏi nó trả bằng cái gì thôi ?

ôi hài quá thể, ai cũng giữ vững lập trường của mình, riêng tôi thì thấy khả năng scam của HHT lên đến 99% là thật, chỉ có 1% chờ "BÁC" ấy đối chất thôi

mà cũng không cần phải đối chất nữa, nếu đã là một người uy tín cớ gì phải giả gái =)), đọc đoạn chụp cap bằng chứng của bác qc18 thấy hài thật, em anh ngọt xớt tới lúc đòi nơ thì bạn mình :))

đây là bài học kinh nghiệm cho dân PTC chúng ta, chắc năm nay 4rum treo sự kiện này lên là sự kiện nổi bật trong năm

P.S : HHT không lập hội mà có 300 mem trong khi chứng minh thu nhập và khả năng thanh toán không ổn định :|. Còn mình thì muốn lập hội với tinh thần đoàn kết thì cả có ma nào :|, đúng là sự đời :-<

Last edited by a moderator:
đi du lịch đi :))
MMO thế là đủ :)) rb 100c là ăn chuối rồi :))
bà HHT này mình cũng rè ~5 site, yêu cầu rb mà ko thấy, gek chơi lun, từ lâu ùi. Cũng nghĩ là bạn ấy do nhìu site nên ko thể trả hết do nhầm gì đó, nên cũng ko trách,
ai dè thật ra là... chờ đi du lịch về :))

ôi hài quá thể, ai cũng giữ vững lập trường của mình, riêng tôi thì thấy khả năng scam của HHT lên đến 99% là thật, chỉ có 1% chờ "BÁC" ấy đối chất thôi

mà cũng không cần phải đối chất nữa, nếu đã là một người uy tín cớ gì phải giả gái =)), đọc đoạn chụp cap bằng chứng của bác qc18 thấy hài thật, em anh ngọt xớt tới lúc đòi nơ thì bạn mình :))

đây là bài học kinh nghiệm cho dân PTC chúng ta, chắc năm nay 4rum treo sự kiện này lên là sự kiện nổi bật trong năm

P.S : HHT không lập hội mà có 300 mem trong khi chứng minh thu nhập và khả năng thanh toán không ổn định :|. Còn mình thì muốn lập hội với tinh thần đoàn kết thì cả có ma nào :|, đúng là sự đời :-<

nick bạn thế kia thì sao người ta tin tưởng đc, nếu có mod đỡ đầu xác nhận cho bạn thì ok.
Và qua dịp này, mình có ý này:
khi ai đó mở hội (hội lớn nhá, mấy cái tuyển lẻ tẻ thì ko cần vì có scam thì cũng chẳng bao nhiu), nên invest vô 1 acc pp của mod or admin MMO4VN 1 số tiền nhất định (vài $ tùy vài số lượng ref), tiền đó coi như là cọc, khi scam sẽ lấy ra trả lại cho ref (or xong quỹ MMO4VN) teh16 có đc ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week