Hoài niệm chiến trường xưa ( Ai MMO từ 2011 đến nay điểm danh )

Chơi MMO từ 2010 vào MMO4me từ 2011 ngày xưa cùi bao nhiêu thì giở vẫn không thay đỗi vẫn cùi vẫn đói như xưa
Nhờ @Shin thương tình đổi dc cho cái màu nick để chém gió cho dễ thôi - -- >> Nghèo vẫn hoàn nghèo

Chơi MMO từ 2010 vào MMO4me từ 2011 ngày xưa cùi bao nhiêu thì giở vẫn không thay đỗi vẫn cùi vẫn đói như xưa
Nhờ @Shin thương tình đổi dc cho cái màu nick để chém gió cho dễ thôi - -- >> Nghèo vẫn hoàn nghèo
nhìn cái bảo hiểm của a là e thèm nhỏ dãi r,ở đó chém hoài a x_X

nhìn cái bảo hiểm của a là e thèm nhỏ dãi r,ở đó chém hoài a x_X
Hix đóng BH à dồn tiề tích cóp mấy năm đấy đóng cho nó đẹp có xanh đỏ tím vàng cho nó nổi

ai nhớ site ptc incrasebux hồi xưa ko, up lên 90$ rồi thuê ref hết gần 200$, rút dc 40$ thì nó scam, hồi đó làm dc bao nhiêu tiền từ ptf đều bỏ vô ptc, hồi xưa xài sock free làm off ko ah :D
bác quảng nam à.. Nhận đệ không bác :)

Có phải là thầy dạy cửa tùng đây không ? ra yahoo tám chuyện với em cái ..hay e nhìn nhầm
ĐÚNG RỒI. LÂU QUÁ KO ONLINE. THẤY CHÚ LÊN MOD ANH MỪNG. BỮA NAY HỌC GÌ RỒI EM

chiến từ 2009
thời 2011 PTU hotfile hoang kim , thời đó chỉ chơi LR vs WMZ
vps vô số vì dâm acc EC2 của amz tạo ra rồi auto dơwnload ptu :))

biết mmo từ cũng từ lâu. Nhưng đến 2014 mới biết đến 4rum, chính thức chơi. Captcha + stellar có chút vốn đập vào ptc. Lỗ. Giờ lại tập tành youtube :rolleyes:

Em nhớ vào MMO năm 2010 hay 2011 gì đó :D Lúc đó học lớp 6 em được mua cho con IP Touch 4, xong bẳt đầu lọ mọ học Jailbreak, cài game, ... thì biết đến Forum tinhte.vn. Hồi đó có 1 Bro share cheat Junowallet, cheat trên Ios nhưng có Tool trên máy tính luôn :D Cứ 2 phút lại được 0.5$ thì các bác biết nhiều thế nào rồi nếu chạy Tool liên tục :D Rồi bắt đầu Fake Udid, Change Mac, Change Serial (Cái này hầu như tuyệt mật) chiến Viggle, FreeMyApps, FeaturePoints. Giờ thì chơi cổ phiếu MTV, cũng kha khá.

P/s: Bác nào biết Support FP thì Inbox em nhé =)) Còn gần 1K trong đó mà không rút được :D

Giờ thì đang học lập trình + thiết kế đồ hoạ
Pro năm nay tính ra lớp 9 hay 10 thế

ngày xưa đến giờ thu nhập đều đều tháng vài k$ không lên không xuống nên cảm giác nghèo vẫn hoàn nghèo ... :v

Báo danh cái, Tham gia đầu 2013 giờ chả biết kiếm tiền trên mạng chỉ toàn buôn với bán :D

làm webip của nga ngố lâu rồi,, chắc cúng hơn 3 năm nay nhưng mới lập acc mmo4me thôi do hồi xưa không biết lập làm gì. bây giờ qua nga mới làm được trang này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week