Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
Toàn pro, $ tính hàng k :'(
đầu tư mà cậu , đầu tư dàn máy làm làm app chứ có phải 1-2 máy đâu , chấp nhận đầu tư thì biết đâu sẽ giàu

vấn đề bị chậm 1 phần do tớ nghỉ lễ và đã xin lỗi cậu rồi, cũng 1 phần do cậu..Chính hôm cậu ra Hà Nội cũng nói là bên cậu có vấn đề cheat gì đó nên nó hold tiền đề trừ và tuy là đã lệnh paid nhưng k paid,sau đó c lại nói là paid rồi thỳ trúng tết..tớ nói có đúng k? sau thời hạn tết t đã làm việc với cậu, tất cả những gì cậu yêu cầu và tớ có đều chứng minh k hề có khoản nào từ net. Bây giờ phía c cũng nên kêu AM đưa sao kê như cậu yêu cầu tớ đi..2 bên đều là cty thỳ làm việc phải rõ ràng.

vấn đề bị chậm 1 phần do tớ nghỉ lễ và đã xin lỗi cậu rồi, cũng 1 phần do cậu..Chính hôm cậu ra Hà Nội cũng nói là bên cậu có vấn đề cheat gì đó nên nó hold tiền đề trừ và tuy là đã lệnh paid nhưng k paid,sau đó c lại nói là paid rồi thỳ trúng tết..tớ nói có đúng k? sau thời hạn tết t đã làm việc với cậu, tất cả những gì cậu yêu cầu và tớ có đều chứng minh k hề có khoản nào từ net. Bây giờ phía c cũng nên kêu AM đưa sao kê như cậu yêu cầu tớ đi..2 bên đều là cty thỳ làm việc phải rõ ràng.
nói AM đưa này đưa nọ ớn lắm vì cheat mà kêu nó làm thế có khi nó ban luôn acc cũng có , nên bạn thớt mới nói bạn đưa bằng chứng đó , cái này ko biết chứng mình sao

Cái sao kê đó, chã nói lên điều gì cả , cùi cùi còn photoshop ra được , teamvier xem thì ko cho. Còn việc nói bên nét nó in sao kê , nó làm việc với hàng ngàn publisher , 1 nét lớn như avazu nó in ra chắc cũng vài trăm tờ giấy. Sau 2 đợt paid sau , tiền tôi đã nhận , tôi đã chứng minh được nó paid rồi không phải bàn cãi ( 3 acc avazu đều về đủ cả ) . Nếu ai đi thuê bank dịch vụ như thế này đều yêu cầu nét phải đưa sao kê , bên cho thuê bank mới chịu paid tiền thì tôi nói thật , quá đáng , chã ai thuê để làm gì , vì chã có nét nào nó đưa sao kê . 2 cái file HSBC , là giấy tờ từ nét , nó đã paid , đã có hóa đơn bank HSBC , có cả phí khi chuyển rõ ràng , vậy mà ông vẫn ko thừa nhận nó đã chuyển hay sao. Tôi nói lại , là tôi khẳng định nét paid từ những giấy tờ , hình ảnh tôi cung cấp. Việc bank ông ko nhận , là do dịch vụ bên ông , không đổ lỗi cho những việc khác.

Sau 2 đợt paid đầu thuê bank bên cậu nhưng không ổn bên team mình xin chuyển sang bank VCB VN thì vẫn được bên net paid đều mà?

nghe phong phanh chủ thớt cheat choác nên dịch vụ chầy cối kêu net scam hòng lấy tiền... khổ....
giờ chắc chắn 100% là k có vụ teamview xem bank đâu,,, mất uy tín hết... :D:D
xịn lỗi em chỉ dự thôi... ai dự giống mình k?

Warn thì sau 24h các mob vào làm việc nhé, vụ này có dây dưa thì cũng sẽ chẳng đi về đâu đâu, theo luật mà làm thôi

Cho mấy mod khác teamview đi nếu ok thì ko sao còn ko chụi thì cứ theo luật forum làm thôi

chính xác 100% là ông hoan này tham tiền, định ăn chặn. Tôi được paid trả trong vòng 1 nốt nhạc, ngày hôm trước ngày hôm sau về bank luôn .

* Những sao kê của ngân hàng bên us mà @hoan277 gửi cho mình để chứng minh tiền không về => mọi người xem luôn nhé, mình là mình thấy mấy cái ảnh này hơi ảo

Nhìn mấy cái proof này sao nó ảo vậy? Mình nghĩ cần SMOD/ADMIN teamview.........

Dưới đây là file sao kê từ net gửi cho mình, đã thanh toán thành công !!!

Cái proof này cũng ảo lắm....thông tin người nhận ko rõ ràng thiếu cái gì đó...Ko có transaction number để check.....

Có 2 việc mình cần phải nói lại ở đây.
1 : Việc pay nhanh chậm của net mình không biết . nhưng bạn ấy nói là paid ngày 19 và ngày 20 mình nói chưa nhận được. Tiếp đó ngày 24 bạn ấy ra HN và nói với mình rằng do bạn ấy làm gì đó nên net đã hold mặc dù đã status là paid nhưng thực tế chưa paid => mình k check bank nữa. Sau đó thỳ bên cty nghỉ tết nên mình hẹn bạn ấy vài ngày sau sẽ check và trả lời, Đến thời điểm mình trả lời bạn ấy là k nhận được bất kì khoản tiền nào từ net đó .
2 . Về việc thanh toán đã deal từ đầu với bạn ấy trong lần làm việc ở HN là mình sẽ ck cho bạn ấy tối đa sau 3 ngày khi tiền về bạnk bên mình, vấn đề k nhận được mình sẽ cung cấp toàn bộ sao kê từ ngày net paid tới thời điểm nhất định => cả 2 bên đều ok.
Ngày bạn thông báo paid là 19/12 sau đó c yêu cầu chuyển sao kê lấy từ 17/12 đều cấp cho cậu và đều k có 1 giao dịch nào từ avazu, dưới đây là sao kê bên ngân hàng từ ngày 16/12/2015 => 13/1/2016 :

Có 2 việc mình cần phải nói lại ở đây.
1 : Việc pay nhanh chậm của net mình không biết . nhưng bạn ấy nói là paid ngày 19 và ngày 20 mình nói chưa nhận được. Tiếp đó ngày 24 bạn ấy ra HN và nói với mình rằng do bạn ấy làm gì đó nên net đã hold mặc dù đã status là paid nhưng thực tế chưa paid => mình k check bank nữa. Sau đó thỳ bên cty nghỉ tết nên mình hẹn bạn ấy vài ngày sau sẽ check và trả lời, Đến thời điểm mình trả lời bạn ấy là k nhận được bất kì khoản tiền nào từ net đó .
2 . Về việc thanh toán đã deal từ đầu với bạn ấy trong lần làm việc ở HN là mình sẽ ck cho bạn ấy tối đa sau 3 ngày khi tiền về bạnk bên mình, vấn đề k nhận được mình sẽ cung cấp toàn bộ sao kê từ ngày net paid tới thời điểm nhất định => cả 2 bên đều ok.
Ngày bạn thông báo paid là 19/12 sau đó c yêu cầu chuyển sao kê lấy từ 17/12 đều cấp cho cậu và đều k có 1 giao dịch nào từ avazu, dưới đây là sao kê bên ngân hàng từ ngày 16/12/2015 => 13/1/2016 :
ví dụ : ông chuyển tiền cho tôi , tôi nhận dc , nhưng tôi nói là không , xong tôi fake 2 tờ sao kê kiểu như thế này cho ông , ông có chấp nhận dc không? Ông đem mấy cái hình mù mờ thế này ra , tôi chã tin đây là cái sao kê gì gì đó của ông. Những người khác thuê bank của ông , muốn nhận tiền cũng phải nói nét đưa sao kê như thế này ông mới paid à ? Tôi không chấp nhận sao kê thế này. Bên us , nó xài điện thoại Q mobile hay sao mà ra mấy cái hình thế này. Tôi chờ ông đúng từ ngày 7-1 đến 13-1 để có được 2 cái hình này à . Đây là làm ăn tiền triệu , chứ đâu phải chơi mấy trò chơi linh tinh vài chục ngàn

Tôi nói thẳng , tôi chã bao giờ nghĩ ông scam , nhưng cái bank us ông làm việc , ông lấy về , cho thuê , ăn % , nó scam . Hình ảnh này cũng là nó đưa cho ông , check bank lâu hay chậm cũng là nó check, Tuy nhiên , đây là dịch vụ chính ông mở ra , như topic của ông , Shin cấp phép. người ta thuê bank để nhận tiền từ nét , nét paid , ngân hàng chính ông đứng ra cho thuê , nó bảo không nhận được tiền , ông cũng chỉ biết nó không nhận dc, nếu đó là tiền của ông chứ không phải của khách , ông có chờ đợi nó như tôi không ? Do đó , khi tôi đã chứng minh nét paid ( nếu không paid cũng đã chã paid lần 2 và 3 cho tôi , hơn nữa cả trăm người làm nét ở đây chứ ko phải mỗi mình tôi mà không biết nét nó paid thế nào ), ông phải trả tiền cho tôi , chứ không phải đưa 2 cái hình đó ra , xong bảo hết trách nhiệm , chỉ hỗ trợ. Tôi cần bank để nhận tiền , không cần bank để chực chờ người khác làm ra rồi scam. Bank us nó scam , ông phải trả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week