• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM hoangnd120 scam

Status
Not open for further replies.
thằng nào ở Đông Giao Cẩm Giàng Hải Dương ah bác

Bác giàu quá thì nên đóng bảo hiểm ,mua bán gì thì người khác sẽ send cho bác trước ,bác send sau ,như vậy ko lo cam quýt :D
Bác muốn mua $ PM thì giới thiệu cho bác ông Trialmod danhmay24h ,ông đó cũng uy tín lắm ,có bảo hiểm :D

mình chưa đủ điều kiện đóng BH mà bạn

Bác giàu quá thì nên đóng bảo hiểm ,mua bán gì thì người khác sẽ send cho bác trước ,bác send sau ,như vậy ko lo cam quýt :D
Bác muốn mua $ PM thì giới thiệu cho bác ông Trialmod danhmay24h ,ông đó cũng uy tín lắm ,có bảo hiểm :D
chuẩn :)
mình gd $ nong đều nhờ mod danhmay24h trung gian hết gd nhanh và gọn
giá trung gian cũng cạnh tranh lắm

chuẩn :)
mình gd $ nong đều nhờ mod danhmay24h trung gian hết gd nhanh và gọn
giá trung gian cũng cạnh tranh lắm

hôm trước có nhờ bác ấy TG 1 lần rồi, ko được nhanh gọn cho lắm đâu

Mình search thông tin thì ra như thế, để mai gọi lên ngân hàng xem thế nào đã, có gì tìm nó sau
Có thông tin bank nhận là làm đc có điều hơi mất thời gian, thớt mà quyết tâm làm thì vẫn tóm đc thôi. Chúc thớt sớm lấy lại đc tiền.

Có thông tin bank nhận là làm đc có điều hơi mất thời gian, thớt mà quyết tâm làm thì vẫn tóm đc thôi. Chúc thớt sớm lấy lại đc tiền.

mình thì có toàn bộ thông tin về thằng này rồi, vấn đề post lên đây để cho nó cơ hội tự nguyện trả mình hay không, và cũng để cho AE biết mà tránh thằng này ra

Chờ @hoangnd120 vào trả lời cho hết 12h trưa ngày hôm nay, mình biết hôm qua nó có vào forum, thì không thể không biết bị tag vào topic này
Quá 12h chính thức tôi coi đây là hành vi lừa đảo

tưởng tên kia là hoàng ngọc

tên kia là Nam mà
Screenshot 2014-11-04 19.28.55.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827