Học affiliate giá hợp lý từ Mr. Trần Tỉnh

Status
Not open for further replies.
Tôi khuyên các bạn chưa biết gì về SEO-Marketing thì đừng nên tham gia....Trước khi đến MMO tôi có tham gia khóa học của ông Hùng(đồng môn với chú Tỉnh)...Nào là các Proff cả k$, nhìn hoa cả mắt..nộp ngay 1 triệu/năm vào học với lời hứa 3 tháng sẽ kiếm được $ gì đấy..Các tài liệu ấy nói thật lên search gg ra (có mà đầy )dịch học lại cũng được...Thành quả : sau ba tháng ko được cái gì cả...May mắn tìm gặp MMO....
Tóm lại: Các pro IT SEO siết này nọ ăn hết rồi, ko đến lượt newbie nhảy vào...Nói chung không nên học...Để tiền đó mua sock làm offer,...android,ios....nhanh chóng và hiệu quả hơn....
Còn bác thớt quảng cáo là để ăn tiền hoa hồng aff vài trăm ngàn/người....
P/s: chê nãy giờ cũng phải có vài cái tốt chứ nhỉ....Học xong khóa học chắc chắn các bác biết làm bloger,wordpress(lên mạng search cũng học được) :d:d:D
Có sao thì nói vậy, thớt đừng ném đá nhé=))
đùng rồi :D
ae là lính mới không nên học.
Tự mày mò tốt hơn mà đừng lên dính vào aff nữa..không đơn giản như xưa đâu
bản thân mình cũng đang làm aff mà thu nhập đang tụt hẳn luôn
trong khi click vẫn ầm ầm

nếu là mình 1 tháng kiếm đc vài k $ thì sẽ ko bỏ thì giờ để dậy lại người khắc chỉ để thu về 100$ mà chưa chắc gì 1 ngày dậy xong

nếu là mình 1 tháng kiếm đc vài k $ thì sẽ ko bỏ thì giờ để dậy lại người khắc chỉ để thu về 100$ mà chưa chắc gì 1 ngày dậy xong
Có 1 sự đúng nhẹ.:D.Ở Việt Nam họ không bao giờ dạy hết đâu vì đơn giản tìm tòi ,dịch tiếng anh cho mệt đem ra dịch sang tiếng việt để mọi người ăn ah.Cứ google mà ra.:)

Tôi khuyên các bạn chưa biết gì về SEO-Marketing thì đừng nên tham gia....Trước khi đến MMO tôi có tham gia khóa học của ông Hùng(đồng môn với chú Tỉnh)...Nào là các Proff cả k$, nhìn hoa cả mắt..nộp ngay 1 triệu/năm vào học với lời hứa 3 tháng sẽ kiếm được $ gì đấy..Các tài liệu ấy nói thật lên search gg ra (có mà đầy )dịch học lại cũng được...Thành quả : sau ba tháng ko được cái gì cả...May mắn tìm gặp MMO....
Tóm lại: Các pro IT SEO siết này nọ ăn hết rồi, ko đến lượt newbie nhảy vào...Nói chung không nên học...Để tiền đó mua sock làm offer,...android,ios....nhanh chóng và hiệu quả hơn....
Còn bác thớt quảng cáo là để ăn tiền hoa hồng aff vài trăm ngàn/người....
P/s: chê nãy giờ cũng phải có vài cái tốt chứ nhỉ....Học xong khóa học chắc chắn các bác biết làm bloger,wordpress(lên mạng search cũng học được) :d:d:D
Có sao thì nói vậy, thớt đừng ném đá nhé=))
Cậu nói chính xác

Cám ơn các bạn đã inbox và tham gia khóa học. Các bạn đã hành động khá nhanh, nếu không thì ngày hôm nay học không những không được giảm 30% học phí và nhận bonus 250K mà còn bị tăng học phí lên 2.250.000 rồi. Mình đã send $ bonus cho các bạn theo thông tin các bạn đã đưa. Cám ơn các bạn và chúc các bạn tiếp thu kiến thức, không ngừng tương tác với thầy, với bạn và hành động tích cực để có được những $ đầu tiên. À, module thiết kế và bán áo thun khá hay, các bạn nên tập trung vào đó trước, mình đã kiếm được rất khá. 1 lần nữa chúc các bạn thành công!.
Hiện tại, theo thông tin mới cập nhật thì còn 11 ngày và 99 suất học với học phí 2.250.000 đồng. Tuy nhiên, bác nào vẫn muốn học thì inbox hoặc yahoo mình, sẽ có mức bonus $ hỗ trợ các bạn.

Cám ơn các bạn đã inbox và tham gia khóa học. Các bạn đã hành động khá nhanh, nếu không thì ngày hôm nay học không những không được giảm 30% học phí và nhận bonus 250K mà còn bị tăng học phí lên 2.250.000 rồi. Mình đã send $ bonus cho các bạn theo thông tin các bạn đã đưa. Cám ơn các bạn và chúc các bạn tiếp thu kiến thức, không ngừng tương tác với thầy, với bạn và hành động tích cực để có được những $ đầu tiên. À, module thiết kế và bán áo thun khá hay, các bạn nên tập trung vào đó trước, mình đã kiếm được rất khá. 1 lần nữa chúc các bạn thành công!.
Hiện tại, theo thông tin mới cập nhật thì còn 11 ngày và 99 suất học với học phí 2.250.000 đồng. Tuy nhiên, bác nào vẫn muốn học thì inbox hoặc yahoo mình, sẽ có mức bonus $ hỗ trợ các bạn.
đề nghị up hình 89 người đã chuyển tiền cho bác trần tĩnh xem nào

và hơn nữa bác trần tĩnh là người dậy lý do gì khiến bạn đi tuyển giùm và bonus? thật nực cười

và hơn nữa bác trần tĩnh là người dậy lý do gì khiến bạn đi tuyển giùm và bonus? thật nực cười
ko như thế thì bác Trần Tĩnh gì đó lấy đâu ra vài ngàn $ 1 tháng :rolleyes:
đa cấp everywhere :oops:

thớt làm affiliate, bonus để kích thích sale :D

AFF cho khoa hoc duoc 30% cua 1tr8 hay 2tr thi phai duoc 500k hay 600k.Ngon roi.Bonus may cai tao` lao bi dao.:D

haha mới vào site hôm kia còn 12 suất hôm nay còn 99 suất hay thật để lập cái web này kiếm bộn tiền

haha mới vào site hôm kia còn 12 suất hôm nay còn 99 suất hay thật để lập cái web này kiếm bộn tiền

1. Tôi là người làm affiliate cho khóa học của anh Trần Tỉnh, chứ không phải là người mua khóa học rồi bán lại kiếm lời. Khi 1 ai đó tham gia khóa học thì tôi được nhận hoa hồng từ việc giới thiệu.
2. Để kích thích cũng như tăng tính cạnh tranh cùng các affiliate khác, tôi phải dùng gói bonus 250K-300K
3. Hôm bữa ông vào site còn 12 suất là 12 suất học với học phí 2.100.000 (nghĩa là được giảm 30%). Hôm nay 99 suất nhưng học phí là 2.250.000 K ông không thấy à?
4. Các ông lấy đâu ra con số 89 mà bảo tôi show 89 người đã chuyển tiền cho bác Trần Tỉnh cho các ông. Chắc ông lấy 99 suất - 10 = 89 à.

Last edited:
xin lỗi bạn. tôi thấy tôi bonus = tiền (250K hoặc 300K) là rất thiết thực chứ không tào lao bí đao gì cả. Thế bác có thấy có những người họ bonus cái gì không? Họ bonus những cái mà họ tính cả 1000$, nhwgn người học họ không cần cái đó

có gì hot?
Mình nghĩ bác tự tìm hiểu sẽ biết, mình nói thì có người lại bảo mình quảng cáo sai sự thật. Nhưng cái hót nhất hiện tại trong khóa học mà có thể kiếm tiền liền là thiết kế và bán áo thun đó. Trước kia không có module này thì anh em học khóa học sẽ lâu hoặc không kiếm được tiền (không kiếm thật ra họ không làm cái quái gì hết).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week