Học phì 12$ để đổi lấy 1 công việc 3-5$ per day

1 ngày kiếm từ 2$ đến 3$ cho người mới bắt đầu và từ 5$ đến 6$ sau 2 tuần và 10$ sau nữa tháng bạn nào cần thì inbox nhé học phí là 35$ 1 người lấy trước 25$ sau đợt tiền về đầu tiên thì trả nốt 10$ cho mình.
1 ngày làm bao nhiêu h ???

Upvote 0
Muốn kiếm tiền thì 1 là có vốn, 2 là tốn thời gian và công sức thôi, chứ bây h cũng chỉ có mấy thể loại như ptu, ptc... thôi. Nói thật, nếu mình kiếm đc 3 - 5$ mình cũng k dại mà bán đâu, hồi trước có 1 cậu pm mình hướng dẫn, lúc nhờ thì mình team, hướng dẫn cũng khá kỹ, kinh nghiệm mình cũng share cho thằng đấy luôn, sau này nó đem bán lại, đã thế còn quay lại cắn mình nữa chứ, rõ hài. Mà mình cũng khuyên bác thớt đừng mong chờ nhiều, 3 - 5$ 1 ngày thì người ta phải lấy học phí cũng 50$, vs lại bây h chó nhiều lắm bác ạ, phải cẩn thận.

Upvote 0
có nhiều cách kiếm 3-5$/1 ngày và có thể là 10$/1 ngày. quan trọng là bác có chăm chỉ không :D
nếu bác thích thì để lại yahoo, em hướng dẫn miễn phí 1 cách ^^

Upvote 0
sáng đi 20 chục chiều về triệu tư . sáng đi 1 chiều về 70 USD :D

Upvote 0
có nhiều cách kiếm 3-5$/1 ngày và có thể là 10$/1 ngày. quan trọng là bác có chăm chỉ không :D
nếu bác thích thì để lại yahoo, em hướng dẫn miễn phí 1 cách ^^
Dự là sau câu nói của bác sẽ có hàng chục newbie inbox xin cách làm giàu nhanh nhất :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week