Help Học Poker qua clip. Viet Nam advanced poker training thread.

fiolinh

Junior
Reactions
223
MR
0.000
Bác có rảnh thì làm clip hướng dẫn dùng các phần mềm tracker hay ở HN thì e lên giao lưu với.
Chơi theo feel em thấy có mỗi HU là ăn được, vì HU chỉ cần chơi vài ván là có thể nhận diện được 80% đối thủ rồi, chưa kể còn có thể tái đấu, còn cash với zôm tù mù nhiều khi tai nạn :(

nếu bạn cần học poker thì 33$ 1 tiếng đến nl 200. ngọc bảo dạy (bao gồm cả dạy về hud)
Nếu muốn dạy về hud thì mình lấy 30$ cho 2 tiếng bao gồm tất cả các thứ chuyên sâu nhất về hud . Mình ở hn, số điện thoại pm inbox. (khuyến mại 5 triệu cash game hand zoom hoặc regular)

iamsniper54

Senior
Reactions
315
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nếu bạn cần học poker thì 33$ 1 tiếng đến nl 200. ngọc bảo dạy (bao gồm cả dạy về hud)
Nếu muốn dạy về hud thì mình lấy 30$ cho 2 tiếng bao gồm tất cả các thứ chuyên sâu nhất về hud . Mình ở hn, số điện thoại pm inbox. (khuyến mại 5 triệu cash game hand zoom hoặc regular)
a học với

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
Mình cần hud để chơi cash game thôi.
Free thì mình giao lưu, chứ mất $ thì chịu khó note đối thủ, chả cần đâu bạn ạ. Thực ra 1 stake zoom cũng chỉ có khoảng 500 đến 1000 người.
Còn mình nói thật bạn phân chỉ gì mà đòi coach nl200?

Last edited:

Mình cần hud để chơi cash game thôi.
Chứ còn HU thì buyin 200$ mình cũng thắng được, chả cần ai dạy.
Free thì mình giao lưu, chứ mất $ thì chịu khó note đối thủ, chả cần đâu bạn ạ. Thực ra 1 stake zoom cũng chỉ có khoảng 500 đến 1000 người.
thắng được rồi thì cần gì sang zoom hả bạn.

HU sit and go thì ngang cash game 6 max. Còn HU cash game thì khó hơn cashgame 6 max.

Mình coach việc dùng hud. Với bạn bè thì mình thường làm free vì bạn bè chẳng để mình thiệt. Còn người ngoài vì làm cái gì mình làm cũng rất nhiệt tình nên mình tính phí. Hướng dẫn cài đặt về hud cũng rất mệt, mà lúc hỏng vặt người ta hay gọi hỏi fix như nào.
Nếu bạn là winning player (show graph) thì trao đổi kiến thức qua lại mình hướng dẫn free, có kiến thức gì về poker bạn chia sẻ lại với mình. Đấy là nói thực lòng nhất không vòng vèo gì cả. Mình đã từng hướng dẫn mấy bạn đánh poker âm tiền và hòa tiền, kết cục là chẳng thu lại được cái gì hết.

HU sit and go thì ngang cash game 6 max. Còn HU cash game thì khó hơn cashgame 6 max.

Mình coach việc dùng hud. Với bạn bè thì mình thường làm free vì bạn bè chẳng để mình thiệt. Còn người ngoài vì làm cái gì mình làm cũng rất nhiệt tình nên mình tính phí. Hướng dẫn cài đặt về hud cũng rất mệt, mà lúc hỏng vặt người ta hay gọi hỏi fix như nào.
Nếu bạn là winning player (show graph) thì trao đổi kiến thức qua lại mình hướng dẫn free, có kiến thức gì về poker bạn chia sẻ lại với mình. Đấy là nói thực lòng nhất không vòng vèo gì cả. Mình đã từng hướng dẫn mấy bạn đánh poker âm tiền và hòa tiền, kết cục là chẳng thu lại được cái gì hết.
Mình cũng chả biết mình thuộc loại nào nữa, 3 ngày rồi thắng 800$. Rút về 400$, đánh đen đen thế là gõ 2 phát hu 100 với 200$ lại về mo. Hnay deposit 25$ lấy cái bonus đánh nhì nhằng từ đến giờ lại lên 125$.
Còn ai nói HU buyin từ 30$ trở lên khó chơi thì nói thật mình nhảy vào táng hết, càng reg càng dễ đánh. Nhưng cái tính mình đỏ thì đánh vài ván rồi nghỉ, gặp dây bad beat dài thì cứ gấp chão đánh tơi bời nên kể cả bankroll 1 vài k $ chỉ cần thua khoảng 6,7 ván liên tục là bay hết. chưa kể có 800$ thì nhiều khi gõ phát 300 cho nó thua thì về 500, còn 500 thì gõ phát 500 thế là xịt.

Last edited:

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình cũng chả biết mình thuộc loại nào nữa, 3 ngày rồi thắng 800$. Rút về 400$, đánh đen đen thế là gõ 2 phát hu 100 với 200$ lại về mo. Hnay deposit 25$ lấy cái bonus đánh nhì nhằng từ đến giờ lại lên 125$.
Còn ai nói HU buyin từ 30$ trở lên khó chơi thì nói thật mình nhảy vào táng hết, càng reg càng dễ đánh. Nhưng cái tính mình đỏ thì đánh vài ván rồi nghỉ, gặp dây bad beat dài thì cứ gấp chão đánh tơi bời nên kể cả bankroll 1 vài k $ chỉ cần thua khoảng 6,7 ván liên tục là bay hết. chưa kể có 800$ thì nhiều khi gõ phát 300 cho nó thua thì về 500, còn 500 thì gõ phát 500 thế là xịt.

Nói thật cậu đang đánh bạc chứ có phải chơi poker đâu. Không phải là tính ko kiềm chế được mà cậu thích đánh kiểu gấp thếp, lúc thắng thì ko sao tài khoản lên ầm ầm nhưng thua thì bay bankroll lại đổ cho đen với không kiềm chế được

Nói thật cậu đang đánh bạc chứ có phải chơi poker đâu. Không phải là tính ko kiềm chế được mà cậu thích đánh kiểu gấp thếp, lúc thắng thì ko sao tài khoản lên ầm ầm nhưng thua thì bay bankroll lại đổ cho đen với không kiềm chế được
Cứ 5 lần nạp 100$ thì có 4 lần mình đánh lên 400$ đến 500$ nhé.

Xong rồi kết quả cuối cùng profit là bao nhiêu :D . Nói chung cậu win hay lose mình nhìn ITM là biết thôi
Trong 2 tuần nó lên 52%+ hết bạn mất tớ 100$ nhé.
Bạn vào check xem mấy cái buyin 1,5 với 3,5$ vớ vẩn mình vừa đánh 6 ván thì thắng đến 5 ấy.

Last edited:
Mình góp ý là bạn học poker cũng nhiều rồi, Học thêm cái quản lý bankroll nữa là đẹp. Đọc về bankroll management họ có giải thích rất rõ là tại sao phải chơi theo bank, và khi nào thì không cần chơi theo bank. Nếu tính về tour thì ROI mình cao hơn HU sng của bạn tẹo, còn như spin and go cũng là 1 dạng HU kiểu mới là thể loại mình chơi nhiều nhất thì mình thua bạn.

Khoảng 2,3 tháng này mình bắt đầu win được trên PS, mà cứ hôm nào thức khuya hay có tí rượu là y như rằng về 0 :)
À mà hqua deposit có 25$ ăn bonus mà hnay đã oánh lên 180$ :)
Trước đây cứ đổ cho PS setup bài nên không tiến bộ lên được :)

Khoảng 2,3 tháng này mình bắt đầu win được trên PS, mà cứ hôm nào thức khuya hay có tí rượu là y như rằng về 0 :)
À mà hqua deposit có 25$ ăn bonus mà hnay đã oánh lên 180$ :)
Trước đây cứ đổ cho PS setup bài nên không tiến bộ lên được :)

Không biết cậu có win được hay ko nhưng phong cách đánh của cậu là gấp thếp

Lúc thắng thì cậu nói là đánh vài ngay lên mấy trăm $, xong lúc thua thì đổ là ko giữ được bình tĩnh làm mấy ván 100, 200$ nên bay bankroll. Giả sử cậu ko chơi gấp thếp thì liệu trong vài ngày cậu có thắng nhanh được như thế ko, nên lúc thua thì cũng đừng có đổ tại, ngay như đây thôi giả sử 2 ván HU 60$ có 1 ván cậu thua có phải là cậu đã phải chơi lên bàn 100 rồi đúng ko, xong thua tiếp thì lại đổ lỗi à

Không biết cậu có win được hay ko nhưng phong cách đánh của cậu là gấp thếp

View attachment 67686

Lúc thắng thì cậu nói là đánh vài ngay lên mấy trăm $, xong lúc thua thì đổ là ko giữ được bình tĩnh làm mấy ván 100, 200$ nên bay bankroll. Giả sử cậu ko chơi gấp thếp thì liệu trong vài ngày cậu có thắng nhanh được như thế ko, nên lúc thua thì cũng đừng có đổ tại, ngay như đây thôi giả sử 2 ván HU 60$ có 1 ván cậu thua có phải là cậu đã phải chơi lên bàn 100 rồi đúng ko, xong thua tiếp thì lại đổ lỗi à
Bạn cứ chơi hu 60 xem có thắng nổi không.
Tính mình không bình tĩnh thôi, còn khẳng định khoảng 3 tháng gần đây số trận HU thắng của mình vào khoảng 60:40

Tính mình không bình tĩnh thôi, còn khẳng định khoảng 3 tháng gần đây số trận HU thắng của mình vào khoảng 60:40

HU mà ITM cậu 60% thì cứ bàn 30 cậu đánh thôi thì mấy chốc thành triệu phú nhé

Mà thôi ko tranh cãi với cậu nữa, cậu muốn chơi thế nào thì ở cậu thôi, thắng cậu hưởng mà thua cậu chịu, có điều đừng suốt ngày lên diễn đàn nói vài ngày ăn được mấy trăm xong thua do mất bình tĩnh, nghe chán lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week